[Cần bán] Hội những người mua nhà ở Gamuda, Yên Sở, Hoàng Mai

Trạng thái
Thớt đang đóng

hahaha111

Xe máy
Xúc phạm thành viên khác

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Haiphamthanh

Xe tải
Chỉ có trưởng bqt mới do hnncc bầu ra, còn bql khi chưa có bqt sẽ do cdt thuê/chỉ định hoặc cdt làm luôn nếu có chức năng. Sau khi có bqt thì sẽ do bqt đề xuất và thông qua tại hnncc do các chủ sở hữu quyết định. Trưởng bql và cơ cấu nhân sự của bql sẽ do đơn vị đó tổ chức cụ ạ
Cái vấn đề là trưởng bql cũng là cư dân nó cũng đóng phí như mình chỉ có đại diện cư dân hoặc cđt thông báo và lấy ý kiến thôi chả có quền gì cả làm sai còn bị chửi sml luôn đấy khác gì tổ trưởng dân phố mõ làng thôi

Hanjin2311

Xe hơi
biết ngay chó đàn lại rủ nhau vào cắn xé người :)))) nhưng k sao nhà e nuôi chó nên quen rồi hihi
Em kính cụ 1 ly ạ. Em mà biết các cụ trong group này thì em chết tươi luôn ạ. Em muốn chuyển chỗ ở nên nhờ cccm ở đây tư vấn cái đc cái ko của Zen thôi ạ. Cụ nói gắt thế em biết cụ đang ko vui thì e xin lỗi cụ ạ. Chúc cụ luôn vui vẻ!

Hanjin2311

Xe hơi
Cụ quen biết ai ở đây hay ko e méo quan tâm cụ ạ. E nói chó đàn ở đây k fai chỉ những người biết nhau trên group này mà còn chỉ những người nghĩ ngắn và hay sủa như cụ. Nếu cụ muốn tranh luận đàng hoàng thì cho luận điểm còn đừng tự dưng đi chửi ng khác xong dùng cái giọng giả vờ lịch sự để nchuyen. E là e ghét mấy đứa giả tạo như cụ lắm ợ.
Dạ vâng em biết em nghĩ ngắn, hay sủa lại "cắn lung tung" nữa rồi ạ, e sẽ rút kinh nghiệm. Em biết lỗi rồi! Cụ cho e xin lỗi "ko giả tạo" vì đã làm cụ cáu ạ. Chúc cụ 1 ngày tốt lành.

Ms.Huyen

Xe tải
Topic là nơi các cụ các mợ trao đổi thông tin, ý kiến, em hi vọng các cụ không nên tranh luận quá gay gắt.

Hôm nay nắng đẹp quá ạ, mỗi tội trời hơi hanh khô.

Hanjin2311

Xe hơi
Topic là nơi các cụ các mợ trao đổi thông tin, ý kiến, em hi vọng các cụ không nên tranh luận quá gay gắt.

Hôm nay nắng đẹp quá ạ, mỗi tội trời hơi hanh khô.
Có cụ Ad lên tiếng thì tiếng xấu "chó đàn" như bọn em mới đc giải oan. Em nghĩ những câu từ như vậy ko phù hợp ở môi trường này, nó ko phải câu từ của người có văn hóa và biết kiềm chế. Case closed plzz

hahaha111

Xe máy
Có cụ Ad lên tiếng thì tiếng xấu "chó đàn" như bọn em mới đc giải oan. Em nghĩ những câu từ như vậy ko phù hợp ở môi trường này, nó ko phải câu từ của người có văn hóa và biết kiềm chế. Case closed plzz
Biết lỗi rồi mà vẫn phải chat thêm mấy câu nữa. Cụ kiềm chế giỏi quá cơ =))).
Đúng là chỉ giỏi giả tạo hihi

Nông_Dân.

Đi bộ
Bác nói làm em hối hận quá :( *éo hiểu sao mình có thể cãi nhau với loại ngu hơn chó mà cùn như ông này :(( Có mỗi mình em còn ngồi sân si, các cụ khác bỏ hết, kệ chó sủa luôn =))
Em bỏ khi nào cụ! Thỉnh thoảng vui vui trêu tí cho topic của mợ Huyền nó xôm tụ kakaka

wanting252

[Tịch thu bằng lái]
E công nhận cụ vừa ngu lại vừa hèn. hqua post bài gì đó chửi cụ haiphamthanh xong sau đó chắc thấy sợ bị ăn chửi hội đồng nên xoá đi luôn loll
Đâu, em có chửi cụ đấy đâu, e chửi bác mà :)) E đưa thẻ có số phòng em lên rồi đấy, của bác đâu? :))
Bác biết tại sao người ta hỏi ông Quang không? Vì Cửa nhà zen nhà nào cũng dán SDT ông Quang quản lý lên cửa :))
Thêm nữa vừa rồi cư dân họp mấy bận với bql nên ai cũng biết ổng, lắm lỗi nên réo tên suốt :))
Nên không biết ông Quang, 1 ko phải cư dân ở đây, 2 là không tham gia đấu tranh tí gì. Cụ thuộc loại nào thế? :))

largo_kent

Xe tăng
The Zen là chung cư cao cấp nhất quận Hoàng Mai mà, các cụ cứ cãi nhau LED với ko LED thì cũng xịn xò nhất còn gì nữa =))

Hanjin2311

Xe hơi
Cụ đúng là cái thể loại vừa hèn vừa lấp liếm. kaka. Có cần e post lại cụ post j về cụ phamthanhhai lên đây ko? Còn về số nhà thì cụ hỏi e làm j? Định lên đánh nhau à =)) dân trí thấp mà cứ tỏ ra nguy hiểm. E chả cần biết Quang là ông miẹ nào. E ko chỉ có mỗi căn the Zen như cụ đâu nên cụ đừng nghĩ là ai ở the Zen cũng phải biết ông này ông kia. Lol
Em thấy bác này đang muốn khoe tiền, khoe đẳng cấp, khoe trí thông minh....khoe mình có rất "nhiều văn hóa" nữa. Rất ngưỡng mộ những người như bác ạ!

hahaha111

Xe máy
Trong dự toán the zen có tính hơn 10 tỷ tiền install hệ thống led. Vậy mà cho đến bh vẫn còn chưa hoạt động được. chia trung bình cho 1000 hộ thì mỗi hộ chịu mất 10 triệu. Vậy mà có những cụ bảo ko quan tâm thì e cũng chịu. Đúng là e quá sai lầm khi mua the Zen.

hahaha111

Xe máy
Hắn vừa đi vừa chửi, hết chửi trởi sao mưa nhiều thế rồi lại chửi xuống đất sao mày lại ướt làm ướt hết chân tao. Nhưng mà chửi mãi thì mặt đất nó cứ trơ ra và mỗi bước hắn đi đất ướt cứ dính nhằng vào chân hắn. Ơ thế này thì tức quá đi mất, tức chết đi được, tức thế này thì chết mịa nó đi cho rồi chứ báu gì ở cái quận Hoàng mai kém tắm làm cái gì

..... Hắn lại ngửa cổ lên trời mà chửi, nhưng cái gì thê này nhỉ... úi cái dàn đèn led nhà zen hả hahaha thế này thì cao cấp thật rùi, cao quá luôn haha

... Nhưng sao cái đèn cứ lập loè mãi thế làm nhức hết cả mắt.. ơ sao mày lại tắt rồi, lại tịt à, sao bảo đèn led làm cho cái nhà zen nâng tầm đẳng cấp mà. Thế này thì ông mua zen để kiếm chác tí chả lẽ lại móm ah. Thế thì không được, thế chả hoá ra mấy thằng sale nó lừa ông ah. Mịa nó não mình dài thế này cơ mà, thế mà bị mấy thằng não ngắn nó dụ, tức quá mà, tức chết đi được. Thôi hay về khu lk bán tháo nhà rồi chết quách đi cho rồi, hahaha....

Tận tầng 18 vợ chồng nhà Wanting đang cùng tận hưởng chút se lạnh đầu đông, chợt nhìn xuống đường thấy một hình khuyển cứ nhảy qua nhảy lại mà ăng ẳng với cái bóng của mình dưới ánh trăng thượng tuần khi mờ khi tỏ. Vợ mới bảo chồng zen nhà mình không có chó, hay con chó nào ở khu lk sổng ra mà sao anh Bắc đại bàng không đem thòng lọng ra bắt về nhỉ

Tặng cụ não dài nhé...
Cụ làm văn như *** ấy ạ :D. Mà công nhận cụ rảnh thật đấy. sale cuối năm chắc ít việc hả cụ^^

hahaha111

Xe máy
Dạo này không khí ở khu gamuda cực ô nhiễm. E mua nhà ở đây để hưởng không khí trong lành cuối cùng lại phải hứng chịu nào là bụi, nào là khói từ các khu khác đốt bay sang. Các cụ có ý định mua Gamuda cần cân nhắc kỹ. Ngoài ra, các khu liền kề thì quản lý yếu kém, dân xây tum, xây cổng to đùng phá vỡ cảnh quan mà bql không làm gì. The Zen thì đèn led bên ngoài đầu tư tiền tỷ test mãi không xong. Nchung các cụ có ý định mua hết sức thận trọng :)

mongkhuyet

Xe đạp
Vụ led mình thấy haha nói đúng mà.
Đi từ hướng cầu Thanh trì về mà có led nhìn sáng đẹp hơn hẳn, không có led thì cứ tối thui nhìn lởm lởm.
Em không ở Zen nhé đỡ mất công hỏi căn

largo_kent

Xe tăng
Trong dự toán the zen có tính hơn 10 tỷ tiền install hệ thống led. Vậy mà cho đến bh vẫn còn chưa hoạt động được. chia trung bình cho 1000 hộ thì mỗi hộ chịu mất 10 triệu. Vậy mà có những cụ bảo ko quan tâm thì e cũng chịu. Đúng là e quá sai lầm khi mua the Zen.
Căng vậy cơ à, bên chỗ Mandarin 2, hệ thống led hơn 3 tỷ, hệ thống lọc nước tổng hơn 10 tỷ chủ đầu tư tặng cư dân (làm sau khi bàn giao nhà, ko thu thêm tiền), bảo sao lởm vãi, nhìn nhà quê.

Trạng thái
Thớt đang đóng