Thảo luận Hỏi linh tinh về Fiat (Hỏi gì đáp nấy)

maianhbao1102

Xe tăng
Hai cụ cùng chém ah? Em với cụ Loccong ở đấy mà. Thế các cụ có biết cụ Tân hôm nay đi đâu và bao giờ về không hử? :D
Vậy cụ nào ở đó thật :))...
Có thể các cụ ở đó. Nhưng sớm. Nhà cháu ở đó từ 5h chiều ạ. Cụ Tân đi sầm sơn, 1 e fiat, 1 emm fò cợt. 2 ngày. Lát cháu qua đấy xem qua gầm bệ tý. Mấy hôm đi ctác, rưẩ xe xong để phay tay h nó kẹt kẹt, kít kít.
Oem ử đóa mờ. 10h sáng e qua, doblo của cụ loccong ở cửa cạnh albea biển 25 chạ biết cụa cụ lào, si màu xanh dưa 1.3 đang trên cầu.... xong e lại phải về luôn, chiều đi cày :D

seven_love2003

Xe buýt
Các cụ cho em hỏi!

Xe em tự dưng không báo xăng nữa, bật chìa lên đèn Vàng Tròn vẫn sáng, như vậy em bị lỗi gì và có phải do Tụt cảm biến ko các cụ?

Em bị gẫy cơ gương bên phụ, chỉnh lên xuống đc, còn chỉnh trái phải ko đc, cái này xử lý có tốn ko các cụ?

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Các cụ cho em hỏi!

Xe em tự dưng không báo xăng nữa, bật chìa lên đèn Vàng Tròn vẫn sáng, như vậy em bị lỗi gì và có phải do Tụt cảm biến ko các cụ?

Em bị gẫy cơ gương bên phụ, chỉnh lên xuống đc, còn chỉnh trái phải ko đc, cái này xử lý có tốn ko các cụ?
Chắc cụ phải tháo ra kiểm tra cái con biến trở ở cạnh cái bơm xăng ý.

seven_love2003

Xe buýt
Chắc cụ phải tháo ra kiểm tra cái con biến trở ở cạnh cái bơm xăng ý.
Em đi sơn xe về thì bị, thấy Gara cũng chỉ tháo nắp bình xăng để đi đo mầu thôi cụ à, ko hiểu tháo cái đó có ảnh hưởng ko nữa

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Em đi sơn xe về thì bị, thấy Gara cũng chỉ tháo nắp bình xăng để đi đo mầu thôi cụ à, ko hiểu tháo cái đó có ảnh hưởng ko nữa
Khì khì, cái đấy có liên quan gì đâu. Sợ là nó tuột giắc trong bình thôi.
Còn một nguyên nhân nữa là giắc cắm từ bình xăng lên lỏng 1 chân chỉ thị, cụ thử kiểm tra lại. Nó nằm trên nước bình xăng ý, lật cái ghế sau ra mà lần cụ ạ :)

seven_love2003

Xe buýt
Còn một nguyên nhân nữa là giắc cắm từ bình xăng lên lỏng 1 chân chỉ thị, cụ thử kiểm tra lại. Nó nằm trên nước bình xăng ý, lật cái ghế sau ra mà lần cụ ạ :)
Cụ biết nhiều quá, tks cụ nhé, hôm nào cụ đi làm điều hòa cho e đi ké với

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Cụ biết nhiều quá, tks cụ nhé, hôm nào cụ đi làm điều hòa cho e đi ké với
Em sắp xếp mãi time cuối cùng bị cụ Tân bỏ rơi để đi chơi. Sắp tới bận nhiều việc cũng chưa biết hôm nào đi được đây. Làm cũng phải mất cả ngày ý cụ ạ :)

quangpham71

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Các cụ cho em hỏi
Xe e cũng bị cái này do bánh răng bị mòn, cái này cụ tìm gương cũ hoặc tìm bánh răng tương tự độ lại xem, e cũng chưa làm đc

seven_love2003

Xe buýt
Xe e cũng bị cái này do bánh răng bị mòn, cái này cụ tìm gương cũ hoặc tìm bánh răng tương tự độ lại xem, e cũng chưa làm đc
Của e là do thợ sơn nó sơn lại gáo guơng xong nó cầm nắm như nào làm gẫy bánh răng của em cụ à,
Mấy cái chắn bùn em đặt cụ đã về chưa cụ ơi?

Chỉnh sửa cuối:

Babet Ta

Xe tăng
Của e là do thợ sơn nó sơn lại gáo guơng xong nó cầm nắm như nào làm gẫy bánh răng của em cụ à,
Mấy cái chắn bùn em đặt cụ đã về chưa cụ ơi?
Nếu không mua được gương cũ, các cụ hỏi cụ Công Nhuận Phát cách chế nhá, nhưng hỏi cửn thựn chút - Lão nè giờ kiêu lắm :D

vip tien sinh

Xe ngựa
Em sắp xếp mãi time cuối cùng bị cụ Tân bỏ rơi để đi chơi. Sắp tới bận nhiều việc cũng chưa biết hôm nào đi được đây. Làm cũng phải mất cả ngày ý cụ ạ :)
Thứ 3 em mí cụ qua Tân nhậu mực Thanh Hóa đê?

hungteng

Xe tải
Hôm qua em đi tối, thấy cái đèn taplo nó chập chờn nhấp nháy, rồi đồng hồ báo luôn là LED ERROR, chỉnh sáng tối không tác dụng, rứa là răng các cụ :D

maianhbao1102

Xe tăng
Nếu tối ko nhìn rỏ thì nhờ cụ lào cầm bật lửa soi choa cụ nhể ;)), nhìn thấy thì cắm lại phát là ngoan ngay.:D

mocchauoto

Xe tăng
Bữa nào cụ ghé e e mời cụ mực na :D...
Thía à cụ, nhà cụ gần biển à, hẹn cụ hôm nào em đưa bà nội về quê nhất định em sẽ ghé cụ na, chắc tầm 2 tháng nữa cụ..