Thảo luận Hỏi linh tinh về Fiat (Hỏi gì đáp nấy)

Thich-wagon

Xe buýt
Thế thì lại phải hội thảo thì mới da vấn đề được nhá nhá[/QUOTE
chắc cháu phải mang ra gara cho thợ làm rồi, tiện đây cháu muốn vá lại mông bên phải cho em nó hôm rồi bị thằng taxi nó đâm vào vỡ sơn đường kính khoảng 20cm, kụ có biết chỗ nào vá nhanh và rẻ không ợ

Thich-wagon

Xe buýt
chắc cháu phải mang ra gara cho thợ làm rồi, tiện đây cháu muốn vá lại mông bên phải cho em nó hôm rồi bị thằng taxi nó đâm vào vỡ sơn đường kính khoảng 20cm, kụ có biết chỗ nào vá nhanh và rẻ không ợ

blackhat1906

Xe tải
Mua đồng hồ đo áp suất lốp ở đâu? Bao tiền hả các cụ? em ở khu cầu giấy

congnhuanphat

Xe điện
Cụ mang vào Gara mạnh thắng chỗ cuối đường Lê văn lương đối diện SYM chỗ này chuyên làm cho taxi nên rẻ chất lượng tạm ổn

kiavuong

Xe điện
CỤ hỏi tràn lan đại hải mà chẳng cái nào cụ làm tổng kết. Không biết đường nào mà chỉ cho cụ cả.

tuansn

Xe tải
Website
pmu2.com.vn
có gì quan trọng đau mua 2 cái giắc 3 chân về chích chỗ gần giắc cắm cũ rồi đấu vào là xong,đừng cắt giắc cũ ra vì sau này muốn dùng lại thì kg có,D. cụ, các mợ, sau khi được Tư vấn cháu đã nghiêm túc thực hiện sơ bộ đánh giá như sau:
Hình thức nhìn đẹp hơn, trắng phau, không bị vẩn đục, bóng loại H4 nhiều loại, rẻ tiền từ trăm ngàn cũng có... cháu chợi quả Plus 90 luôn, giắc đầu thì mua thêm ngoài lắp vào, kiểm tra sơ bộ pha thì sáng trắng, nhưng cos thì vẫn đỏ đỏ. Nhược điểm là chóa có vẻ lỏng lẻo, không chắc chắn, không chỉnh được độ cao, tầm xa của pha cos
Được cải đèn + bóng H4 tương đối phù hợp về giá cả, hy vọng thêm thông tin cho ai cùng cảnh ngộ.

robocar

Xe tải
Mua đồng hồ đo áp suất lốp ở đâu? Bao tiền hả các cụ? em ở khu cầu giấy
Cụ ra Nội thất ô tô Thanh Bình, 76 Nguyễn Phong Sắc gần Chi cục thuế, đúng góc chỗ rẽ vào Khu đô thị Dịch Vọng. Giá tăm ba...có mấy loại cơ. Em mua một cái ở đấy dùng được. Mà cụ ở Cầu Giấy thì mua cái bơm đi, em có đồng hồ đo, cụ có bơm, mang 2 xe ra đo xong bơm luôn, bơm xong rồi đo. Lợi cả đôi bên nhể :D!

Chỉnh sửa cuối:

magicianfs

Xe tăng
Cụ ra Nội thất ô tô Thanh Bình, 76 Nguyễn Phong Sắc gần Chi cục thuế, đúng góc chỗ rẽ vào Khu đô thị Dịch Vọng. Giá tăm ba...có mấy loại cơ. Em mua một cái ở đấy dùng được. Mà cụ ở Cầu Giấy thì mua cái bơm đi, em có đồng hồ đo, cụ có bơm, mang 2 xe ra đo xong bơm luôn, bơm xong rồi đo. Lợi cả đôi bên nhể :D!
Mua cái bơm điện tầm 5 tăm. vừa có bơm vừa có đồng hồ đo.

GB1

Xe tăng
Ngày ở gần hồ con Rùa, tối về gần hồ con Ốc.
Mua cái bơm điện tầm 5 tăm. vừa có bơm vừa có đồng hồ đo.
Dùng được không cụ? Cụ biết ở đâu bán chỉ em làm cái. Em bị xịt lốp 2 lần rồi, may toàn bị ở gần nhà. Làm cái nhỡ trên đường giữa trưa nắng bị còn cấp cứu.

kiavuong

Xe điện
có gì quan trọng đau mua 2 cái giắc 3 chân về chích chỗ gần giắc cắm cũ rồi đấu vào là xong,đừng cắt giắc cũ ra vì sau này muốn dùng lại thì kg có,D. cụ, các mợ, sau khi được Tư vấn cháu đã nghiêm túc thực hiện sơ bộ đánh giá như sau:
Hình thức nhìn đẹp hơn, trắng phau, không bị vẩn đục, bóng loại H4 nhiều loại, rẻ tiền từ trăm ngàn cũng có... cháu chợi quả Plus 90 luôn, giắc đầu thì mua thêm ngoài lắp vào, kiểm tra sơ bộ pha thì sáng trắng, nhưng cos thì vẫn đỏ đỏ. Nhược điểm là chóa có vẻ lỏng lẻo, không chắc chắn, không chỉnh được độ cao, tầm xa của pha cos
Được cải đèn + bóng H4 tương đối phù hợp về giá cả, hy vọng thêm thông tin cho ai cùng cảnh ngộ.
Cụ luugu2 đâu òi. Chia sẻ cho anh em đê.

congnhuanphat

Xe điện
Dùng được không cụ? Cụ biết ở đâu bán chỉ em làm cái. Em bị xịt lốp 2 lần rồi, may toàn bị ở gần nhà. Làm cái nhỡ trên đường giữa trưa nắng bị còn cấp cứu.
Nhà cháu mua cái bơm 790k ở Mêlinh 3 năm nay toàn bơm hộ mấy ông taxi bơm nhanh đồng hồ chuẩn cắm tẩu thuốc

magicianfs

Xe tăng

congnhuanphat

Xe điện

ngocsupe

Xe tải
Như cháu mua cái bơm tay 30k, rất nhẹ, trẻ em vẫn bơm được. Bơm đó bơm được cả xe đạp nên cháu làm có ba chiếc 90k. Một để trang bị cho V2, 2 cái cho 2 nhà nội, ngoại. Khi cần cấp cứu thì bơm nào mà chả được còn cân bánh là cháu cứ ra hiệu rửa xe, rửa xong bảo cân cho cái bánh. Họ khuyến mại luôn. Bơm điện TQ đảm bảo độ bền không thể được như bơm cơm lại đắt. Cụ nào đồng ý thì nâng ly ná. Cháo lâu rồi chã được chén nào.

congnhuanphat

Xe điện
Như cháu mua cái bơm tay 30k, rất nhẹ, trẻ em vẫn bơm được. Bơm đó bơm được cả xe đạp nên cháu làm có ba chiếc 90k. Một để trang bị cho V2, 2 cái cho 2 nhà nội, ngoại. Khi cần cấp cứu thì bơm nào mà chả được còn cân bánh là cháu cứ ra hiệu rửa xe, rửa xong bảo cân cho cái bánh. Họ khuyến mại luôn. Bơm điện TQ đảm bảo độ bền không thể được như bơm cơm lại đắt. Cụ nào đồng ý thì nâng ly ná. Cháo lâu rồi chã được chén nào.
Súi nhau quay về thời kỳ đồ đá thì làm sao mà đòi uống rượu được

magicianfs

Xe tăng
Súi nhau quay về thời kỳ đồ đá thì làm sao mà đòi uống rượu được
Vưng bơm điện chắc độ bền không cao, nhưng một năm bơm có mấy lần, cháu dùng 2 năm nay ko vấn đề gì, đồng hồ rất chuẩn (đồng hồ ngoài tiệm rửa xe cháu thử chưa cái nào chuẩn cả, trừ cái trong xưởng làm lốp), hơn nữa bơm cơm không có đồng hồ mà. Mới nị fiater đề cao vấn đề tự sướng, tự ta cân 4 bánh theo ý ta mừ cụ.
Muốn thử xem cái nào tốt mai cháu mang xe sang cụ xì hết bốn bánh đi rồi bơm thử nhá nhá
Vưng xì xe cụ ná :))

Thich-wagon

Xe buýt
Cụ tìm 1 cái ống quặp xuống dưới , bé như cậu nhỏ. Cụ căn đúng chỗ chân trái bên phụ ở đâu thì cái ống nó thò ra ở đó.
cháu thông được cái ống đó rồi, đúng là thông phát hết nước chảy vào khoang lái luôn :D cảm ơn kụ ợ

robocar

Xe tải
cháu thông được cái ống đó rồi, đúng là thông phát hết nước chảy vào khoang lái luôn :D cảm ơn kụ ợ
Hay quá! Chúc mừng cụ. Cụ lót lá, chui xuống gầm, nằm ngửa rồi thông ngược lên hả? Tự làm có khó lắm không? Em cũng muốn biết chính xác để tự làm nhanh gọn. Vì ở nhà em lọ mọ ở xe lâu là mấy tay bảo vệ cứ ra hỏi "anh lại sửa xe à, em lại cứ tưởng trộm" :D.

Thich-wagon

Xe buýt
Hay quá! Chúc mừng cụ. Cụ lót lá, chui xuống gầm, nằm ngửa rồi thông ngược lên hả? Tự làm có khó lắm không? Em cũng muốn biết chính xác để tự làm nhanh gọn. Vì ở nhà em lọ mọ ở xe lâu là mấy tay bảo vệ cứ ra hỏi "anh lại sửa xe à, em lại cứ tưởng trộm" :D.
cháu mang ra hàng rửa xe phi lên cầu, bảo nó rửa cho phát 30k xong trước khi cho xe xuống cháo bảo chờ tí, rồi cầm sẵn đoạn dây thép ngó vào chỗ cụ kiavuong bảo chọc phát thấy nước xòe ra thế là xong