Chi hội Hội chăm sóc sức khỏe bản thân và gia đình để gắp gắp rót rót cho hăng hái :)

MyMac

Xe điện
quái lạ em tập mãi mà chỉ đánh được sang 1 bên, bên còn lại không tài nào đánh được. có lý do gì không mợ nhỉ?
Cái bên cụ không oánh được í nó bị bế rồi cụ ợ. Phải giải cái cơ í ra mí oánh được. Để lâu nó gây ù tai đau đầu mất ngủ. Lâu nữa nó Lan xuống cổ vai gáy

Soinho

Xe hơi
Cái bên cụ không oánh được í nó bị bế rồi cụ ợ. Phải giải cái cơ í ra mí oánh được. Để lâu nó gây ù tai đau đầu mất ngủ. Lâu nữa nó Lan xuống cổ vai gáy
Mợ ơi, em đánh được cả sang hai bên, nhưng nó không kêu khậc khậc mợ ạ.

MyMac

Xe điện
Mợ ơi, em đánh được cả sang hai bên, nhưng nó không kêu khậc khậc mợ ạ.
Như vậy mợ cũng bị bó cơ rồi. Cái đó do hàn lạnh mợ ạ. Phải nghe tiếng màng nhĩ kêu khậc khậc mới là bộ hàm dẻo dai và máu mới lưu thông tốt, tưới tốt đến tai, hệ thần kinh và thận vì tai nó thông với thận ạ.

Thai_Dzui

Xe hơi
Như vậy mợ cũng bị bó cơ rồi. Cái đó do hàn lạnh mợ ạ. Phải nghe tiếng màng nhĩ kêu khậc khậc mới là bộ hàm dẻo dai và máu mới lưu thông tốt, tưới tốt đến tai, hệ thần kinh và thận vì tai nó thông với thận ạ.
Mợ Thái Y cho e xin địa chỉ hay cách thức xử lý tại gia nếu được ạ. E không dám tuỳ tiện tay chân ạ