[Funland] Hỏi cam phạt nguội tại ngã 7 ô chợ dừa

tonyphan26618

Xe tải
Không thấy ai chạy ra cụ ạ thế mới hoang mang 😢em đi theo map nó chỉ như này mà em rẽ theo màu tím. Cụ thẩm giúp em, em cảm ơn ạ
Cụ đi như này là không chú ý biển báo rồi, chỗ đấy hình như chưa có cam thì phải

hienminh31

Xe máy
Cụ thớt cứ yên tâm, nhà em ngay đó và ngày đi vài lượt. Cam thì có nhưng luôn có xxx đứng trực bắt ở ngay đầu ĐLT, cứ có xxx đứng là có xe ngoại tỉnh bị vợt vào, rất nhiều, cho nên cụ ko bị vợt vào tức là ko làm sao, cũng ko phải lo Cam vì theo em biết là chưa ai bị phạt nguội lỗi rẽ trái cũng như chưa có thông báo phạt nguội trong danh sách hàng tháng với lỗi này bao giờ thì phải.
P/S: rất nhiều lần em đi xe máy và rẽ vào ĐLT cũng nhắc nhiều xe khi đang rẽ rồi, họ cũng quay ra và đi thẳng vào TĐT thì ko bị xxx phạt đâu vì ngã 7 đó rất rộng, cụ phải phi hẳn vào ĐLT thì mới bị túm và ko cãi đc.
Nói chung ko bị túm thì ko phải lo! toàn bộ trục ĐLT này xxx rải rất đủ nên kể cả cụ thoát đoạn đó mà xxx nó phát hiện và báo đàm thì cụ lên ngã 4 ĐLT - Hào Nam cũng sẽ bị xxx ở đó chờ sẵn và gọi vào thôi, nên chắc chắn hôm cụ đi mà ko bị gọi thì 99% là thoát rồi yên tâm vụ phạt nguội đi :D
Dạ này mới đọc được cmt cụ em yên tâm phần nào. Cảm ơn cụ nhiều ạ

CuKenPis

Xe tăng
Đoạn này chủ yếu vợt bằng tay thôi nên bác chủ yên tâm. Đoạn tóm bằng cam ác nhất là đoạn Đại Cồ Việt - Giải Phóng. Em dính một phát lên gặp các đồng đội đi nộp đa phần cũng dính chỗ này :D

hoanglong19991

Đi bộ
Em đi từ Xã Đàn rẽ Nguyễn Lương Bằng hình như quên xi nhan (lúc đấy bọn trẻ con trên xe nó nghịch quá nên em hơi phân tâm nhưng em nhớ là xi nhan rồi). E đi khoảng 18h thì khả năng bị phạt nguội ko các cụ

j23

Xe container
Em đi từ Xã Đàn rẽ Nguyễn Lương Bằng hình như quên xi nhan (lúc đấy bọn trẻ con trên xe nó nghịch quá nên em hơi phân tâm nhưng em nhớ là xi nhan rồi). E đi khoảng 18h thì khả năng bị phạt nguội ko các cụ
Chưa có phạt nguội lỗi này đâu cụ

mcchinh

Xe hơi
Nay em đi từ KHÂM THIÊN định rẽ vào Đê La Thành mà có bác lại bảo Đê La Thành đường 1 chiều không vào được, xong e quay đầu đi vào lại KHÂM THIÊN nhưng trong lúc đó thì hướng từ Tôn Đức Thắng lên Nguyễn Lương Bằng lại đèn xanh nên em có cắt ngang qua quay lại KHÂM THIÊN thì có bị làm sao không ạ?? (lúc đó e thấy XXX định đi ra)

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Nay em đi từ KHÂM THIÊN định rẽ vào Đê La Thành mà có bác lại bảo Đê La Thành đường 1 chiều không vào được, xong e quay đầu đi vào lại KHÂM THIÊN nhưng trong lúc đó thì hướng từ Tôn Đức Thắng lên Nguyễn Lương Bằng lại đèn xanh nên em có cắt ngang qua quay lại KHÂM THIÊN thì có bị làm sao không ạ?? (lúc đó e thấy XXX định đi ra)
LT đi bình thường mà

vandatAT

Xe container
ĐLT ô tô đi vào được từ hướng cụ đi, nhưng e ko rõ có được phi thẳng sang ko hay bắt rẽ phải lên TĐT rồi vòng lại xong rẽ vào ĐTL.
Nhưng cụ làm quả đi vòng tròn đấy hay đấy :D. Xxx ko tóm được chắc cũng tức :))

mcchinh

Xe hơi
Ko bị tóm chắc là ko sao . Nhưng cụ vòng quả đấy phục cụ sát đất :))
Thì e vừa tới đầu ĐÊ LA THÀNH có bác xe máy chắn bảo 1 chiều đi quay lại đi xong e quay lại thì hướng từ TÔN ĐỨC THẮNG sang NGUYỄN LƯƠNG BẰNG lại đèn xanh nên em cắt qua đoàn xe đang đi

mcchinh

Xe hơi
ĐLT ô tô đi vào được từ hướng cụ đi, nhưng e ko rõ có được phi thẳng sang ko hay bắt rẽ phải lên TĐT rồi vòng lại xong rẽ vào ĐTL.
Nhưng cụ làm quả đi vòng tròn đấy hay đấy :D. Xxx ko tóm được chắc cũng tức :))
XXX đang đứng đầu ĐÊ LA THÀNH thấy em đang phi ra thì em phải quay lại KHÂM THIÊN ngày, nếu lúc đó em đi rẽ ra Ô CHỢ DỪA thì cũng có XXX đứng đợi nên k còn cách nào đành quay lại KHÂM THIÊN mà đen cái lúc đó hướng từ TÔN ĐỨC THẮNG sang NGUYỄN LƯƠNG BẰNG lại đèn xanh