[Funland] Hoàng Thịnh phạm lỗi nguy hiểm làm Đỗ Hùng Dũng bị chấn thương nặng

piano

Xe điện
Cụ phải nói thế này mới chính xác, con người NA có người xấu người tốt. Nhưng cái lò SLNA thì họ lờ đi các hành vi xấu, có khi các thầy còn dạy tiểu xảo, dạy đá láo. Thằng nào xấu thì tha hồ vẫy vùng, thằng nào tốt thì biết kiềm chế các cú xoạc ăn chân đối thủ.

Cu Hoàng bò cũng có lối đá chém đinh chặt sắt. Nhưng em đánh giá tâm nó tốt nên nó vào bóng không triệt hạ cầu thủ khác, nhiều pha bóng nó vào bóng rất quyết liệt nhưng không ai chửi nó cả.
Hoàng Bò em thấy là phong cách đâm húc, va chạm mạnh đấy nhưng ko phải là những pha ăn chân, song phi như đốn củi.

juve99

Xe cút kít
Cụ phải nói thế này mới chính xác, con người NA có người xấu người tốt. Nhưng cái lò SLNA thì họ lờ đi các hành vi xấu, có khi các thầy còn dạy tiểu xảo, dạy đá láo. Thằng nào xấu thì tha hồ vẫy vùng, thằng nào tốt thì biết kiềm chế các cú xoạc ăn chân đối thủ.

Cu Hoàng bò cũng có lối đá chém đinh chặt sắt. Nhưng em đánh giá tâm nó tốt nên nó vào bóng không triệt hạ cầu thủ khác, nhiều pha bóng nó vào bóng rất quyết liệt nhưng không ai chửi nó cả.
Giờ chín chắn có tuổi, đầy kinh nghiệm, bị chửi, trả giá nhiều nên vậy cụ ah. Chuyên môn ngay từ 18-20 đã rất tốt và được các clb săn đón, thèm khát nhất nhì VN, thiên về tấn công nhưng ăn chân và thẻ đỏ trực tiếp, làm khó đội bóng ko hiếm đâu cụ. May là chưa làm gãy chân ai thôi ;)) , e nhớ lúc sung mãn nhất Hoàng bò có vài pha cắt kéo từ phía sau, đối phương nằm sân và Hoàng thì ra sân luôn

• Vodka
Reactions: j23

Baoct

Xe hơi
Hoàng Bò em thấy là phong cách đâm húc, va chạm mạnh đấy nhưng ko phải là những pha ăn chân, song phi như đốn củi.
Vẫn 2 chân Cụ ơi. Chắc CC quên chuyện ngày xưa rồi, hay mới 2 giải vừa rồi cũng có nhưng vào trượt

hd-vt

Xe container
Không nói đi nói lại gì cả. BD Anh bị cấm 5 năm Châu Âu đó, có thấy nói đi nói lại gì đâu.
Mất cái câu này không nên áp dụng
- Nói đi phải nói lại
- Đâu cũng người này người kia
- Giận thì giậ mà thương thì thương
- Đánh kẻ chạy đi...
- Tuy Xxx nhưng YYy...
- ....
Ní gio mới lại ní trấu, cụ hỉ. :D[

nowhereland

Xe điện
Nói chung tiền vệ trụ, hậu vệ NA có truyền thống rồi. Từ thời Hữu Thắng truyền cho bọn Huy Hoàng, Quốc Vượng, rồi đến Đình Đồng, Hải Quế, Hoàng Bò, Hoàng Thịnh.....đến bây giờ vẫn còn thằng cu Hoàng Văn Khánh. Với lối đá rát, rắn và một số trường hợp là sẵn sàng ăn chân triệt hạ đối thủ, mất dạy nhất phải nói là thằng Huy Hoàng.

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]

QMintech

Xe tăng
Nhiều người chửi chắc đúng cmnr mà có cụ vẫn vào bênh :)

f1_hn

Xe container
Lò NA giờ còn ku cậu Mạnh Hùng giờ sang đá cho HP cũng đá láo nháo

j23

Xe container
Giờ chín chắn có tuổi, đầy kinh nghiệm, bị chửi, trả giá nhiều nên vậy cụ ah. Chuyên môn ngay từ 18-20 đã rất tốt và được các clb săn đón, thèm khát nhất nhì VN, thiên về tấn công nhưng ăn chân và thẻ đỏ trực tiếp, làm khó đội bóng ko hiếm đâu cụ. May là chưa làm gãy chân ai thôi ;)) , e nhớ lúc sung mãn nhất Hoàng bò có vài pha cắt kéo từ phía sau, đối phương nằm sân và Hoàng thì ra sân luôn
Quá chuẩn, hồi trẻ Hoàng Bò đá cực phũ và láo, may mà chưa có hậu quả gì, sau này thì đổi tính hoàn toàn, rất trách nhiệm với tập thể, quá yêu hehe

j23

Xe container
Nói chung tiền vệ trụ, hậu vệ NA có truyền thống rồi. Từ thời Hữu Thắng truyền cho bọn Huy Hoàng, Quốc Vượng, rồi đến Đình Đồng, Hải Quế, Hoàng Bò, Hoàng Thịnh.....đến bây giờ vẫn còn thằng cu Hoàng Văn Khánh. Với lối đá rát, rắn và một số trường hợp là sẵn sàng ăn chân triệt hạ đối thủ, mất dạy nhất phải nói là thằng Huy Hoàng.
Ông Hoàng thì quá hãi, nó đi mua Nokia còn vẫn đang ngấm thuốc, nói năng lắp bắp biểu cảm buồn cười lắm cụ, đợt đó bọn em gặp trong FPT Store Láng Hạ, vỡ bụng cười với thằng ngáo đấy :D

CVT

Xe tải
Hoàng Văn Khánh Em nhớ là lò HAGL đào tạo Cụ à

Mr kokneu

Xe hơi
Kinh hoàng! Em ko dám xem lại. Chấn thương quá nặng. Thực sự quá đáng tiếc cho Hùng Dũng
Dù có phẫu thuật thành công thì Hùng Dũng sẽ mất đi sự nghiệp đỉnh cao từ đây, ko còn sự chắc chân và gan lỳ như trước kia nữa.

Azeglio

Xe điện
Đặc điểm của người xứ Nghệ là BẢO THỦ, mình lúc nào cũng đúng, nếu mình sai thì do cái này cái khác. Quê nội em Diễn Châu em lạ gì. Ngay trong cái thớt này, SLNA dạy cầu thủ đá láo thì clip Youtube rõ ràng, báo tỉnh Nghệ An ngầm thừa nhận mà vẫn chày cối đổ tại là mọi người ko có tính xây dựng. Muốn xây dựng trước tiên phải đập bỏ, giải phóng mặt bằng đã, ko có lò SLNA thì nền bóng đá này ko sập đc đâu mà kể công đào tạo này nọ.
Cụ chém vừa thôi. Cụ mà quê Diễn Châu thì em gốc Nam Đàn.
Đang nói bóng đá thì cụ lại bảo dân người ta có đặc điểm báo thù.

Moriarty

Xe container
Cụ chém vừa thôi. Cụ mà quê Diễn Châu thì em gốc Nam Đàn.
Đang nói bóng đá thì cụ lại bảo dân người ta có đặc điểm báo thù.
Bờ Ao Bao Hỏi Bảo, Thờ U Thu Hỏi Thủ = Bảo Thủ ông ạ, đọc kiểu gì ra báo thù

Xế Độp

Xe điện
Cả 1 nền bóng đá 64 tỉnh loay hoay toàn mấy ông N A. Em chả bao giờ thèm xem. Đi xem mỗi một lần cấp 3 ở sân Vinh, trời thì nắng, ngồi ở khán đài dưới đít beton, nóng bỏ mịa.

Những tỉnh khác quá yếu sinh lý Bóng đá.
Không có nghệ an vãn có bóng đá, đừng huyễn hoặc thế;

belo

Xe điện
Cả 1 nền bóng đá 64 tỉnh loay hoay toàn mấy ông N A. Em chả bao giờ thèm xem.

Những tỉnh khác quá yếu sinh lý Bóng đá.
Sinh lý thì mình không biết. Nhưng yếu sinh lý bóng đá thì mình hiểu chính là những anh chuyên môn kém hơn, nên phải đá bẩn, đá xấu, tàn phá chân cẳng, thân thể cầu thủ khác. Cầu thủ khoẻ sinh lý bóng đá, họ chém người khác làm gì, họ vượt qua, họ phán đoán, họ đánh chặn. Sơ sơ thế đã.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Các cụ hơi đâu mà đi tranh luận với mấy vị đó!

Em nghĩ các Chã min mod hungalpha , OF-Patrol khép lại thớt này được rồi ạ! Tranh cãi quá đà mất hay! Cám ơn cụ VascoReborn đã mở thớt!

Mình cùng chúc cho HD mau lành, bóng đã Việt sạch, đẹp mang lại nhiều niềm vui cho người hâm mộ nước nhà!
Không có nghệ an vãn có bóng đá, đừng huyễn hoặc thế;
Sinh lý thì mình không biết. Nhưng yếu sinh lý bóng đá thì mình hiểu chính là những anh chuyên môn kém hơn, nên phải đá bẩn, đá xấu, tàn phá chân cẳng, thân thể cầu thủ khác. Cầu thủ khoẻ sinh lý bóng đá, họ chém người khác làm gì, họ vượt qua, họ phán đoán, họ đánh chặn. Sơ sơ thế đã.