[Thảo luận] HN Nữ lái Camry đâm chết 2 người

Lexus 717

Xì hơi lốp
Từ lúc cửa sau bên tài mở đến khi cảnh camera của anh chàng gamer quay cận cảnh trong xe là 72 giây. Vì sao em biết điều này?

Giây thứ 10 trên video giám sát của nhà dân: cửa sau bên tài mở rồi đóng lại ngay

Giầy thứ 53 của cùng đoạn video trên => tổng cộng từ lúc mở cửa xe (ảnh ở trên) đến cảnh này là 53-10 = 43 giây

Cảnh trên khớp với cảnh dưới, quay từ góc quay khác của anh chàng gamer (chên lệch 1-2 giây) => từ lúc cửa sau bên tài mở đến lúc này là 45 giây.

(Đây là phút thứ 1:36 trong video của anh chàng gamer bên dưới)

Đây là phút thứ 2:03 trong video từ máy quay của a gamer lúc quay cận cảnh vào trong:

Như vậy có thể kết luận từ lúc của sau bên tài mở và lúc quay cận cảnh trong xe là 72 giây = 1 phút 12 giây.

Như các bác cũng thấy là trong khoảng thời gian 1 phút 12 giây việc bàn bạc, đổi chổ từ sau ra trước (lý do em kết luận từ sau ra trước mà không phải từ ghế trước bên tài qua bên khách các bác xem ở bài viết trên của em) , xóa vân tay là hoàn toàn có thể làm được. NHƯNG nếu các bác để ý kỹ từ lúc vừa đụng đến lúc quay cận cảnh bên trong xe người dân đã bu lại xung quanh. Dù xe này dán tấm nhiệt bên ngoài khó nhìn thấy bên trong nhưng người bên trong nhìn ra bên ngoài rất rõ. Giữa đám người như vậy liệu họ có dám đổi chổ mà không sợ bị phát hiện? Theo em là không. Do đó em nghiêng về giả thuyết người cầm lái là cha Vinh đó.

Link video clips:
1.
2.
Cụ biết là dán giấy nhiệt không thể nhìn vào dẽ dàng vậy thằng lái nó chắc ngu hơn cụ nên không biết điều này?????? Đừng áp suy nghĩ của mình cho người khác, tốt nhất là cụ nên giải thích 1 cách logics các mâu thuẫn mà ai cũng thấy trong vụ tai nạn này. Cụ giải thích ổn thỏa tự khắc mọi người sẽ tin.

Lexus 717

Xì hơi lốp
Đúng là cái này ko cắt chỗ mở cửa đằng sau nhưng nó cũng là Cắt. Chưa có clip cung cấp đoạn từ cuối clip này đến đoạn clip sau khi cô gái mở cửa ra. Như ý em đã đề cập từ trước nếu có full clip là thiên hạ sẽ im re ngay. Tại sao ko cho lên luôn? Hơn nữa clip này do một người quay lại bằng điện thoại trên màn hình máy tính chủ nhà có camera, nó ko phải là bản gốc do chủ nhà xung cấp.
Chỗ mở cửa sau rất mâu thuẫn. Cụ ngồi ghế sau nhất là đưa xe đi sửa như lời khai đó và nghe nhạc liệu cụ có thắt dây an toàn???? Trong trường hợp không có dây an toàn với va chạm như vậy cụ có bầm dập không????? Giờ nhà cháu lại thấy có cụ nói là cháu PA kia ngồi ghế trước nên nhiều lời khai rất mâu thuẫn.

chummy

Xe máy
Cụ biết là dán giấy nhiệt không thể nhìn vào dẽ dàng vậy thằng lái nó chắc ngu hơn cụ nên không biết điều này?????? Đừng áp suy nghĩ của mình cho người khác, tốt nhất là cụ nên giải thích 1 cách logics các mâu thuẫn mà ai cũng thấy trong vụ tai nạn này. Cụ giải thích ổn thỏa tự khắc mọi người sẽ tin.
e chỉ kết luận là thời gian từ khi cửa sau bên tài mở đến lúc quay cận bên trong xe là 72 giây. Em không kết luận thằng cha Vinh cầm lái, em ghi rõ là chỉ nghiêng về giả thuyết đó chứ không khẳng định. Và em cũng chả bắt ai tin và áp đặt suy nghĩ cho ai cả.

qhhp

Xe điện
e chỉ kết luận là thời gian từ khi cửa sau bên tài mở đến lúc quay cận bên trong xe là 72 giây. Em không kết luận thằng cha Vinh cầm lái, em ghi rõ là chỉ nghiêng về giả thuyết đó chứ không khẳng định. Và em cũng chả bắt ai tin và áp đặt suy nghĩ cho ai cả.
Em cần full clip từ lúc tai nạn đến lúc cô gái mở cửa sau bước ra.

Clion

Đi bộ
Tại sao nhiều người dân quanh đó lúc đầu khai là nữ lái, giờ lại nói là không biết, ko rõ?!
Tại sao lúc đầu một cô giáo và nhiều người bất bình chia sẻ trên facebook khẳng định lái xe là nữ, giờ các status và comment đều bị xoá?!

Xem clip sau sẽ rõ :))

thaisondo175

Đi bộ
Website
sofahomes.vn
Em vừa nói chuyện với anh Tuấn, trước làm cùng công ty thiết kế Trường Thành nhà gần đó, anh tuấn chia sẻ vợ anh bảo con gái lái mà. Chắc là cô gái đó lái thật, thấy một số luồng tin trên mạng bảo là con của ủy viên BTT gì đó thì phải.

chummy

Xe máy
Em cần full clip từ lúc tai nạn đến lúc cô gái mở cửa sau bước ra.
em đã ghép 2 clip lại với nhau lại cùng thời điểm rồi mà bác vẫn chưa hiểu? mà có full clip bác cũng ko thể kết luậtn đc là ai cầm lái.

hubugi

Xe buýt
Nhận xét: cán bộ Vinh lái xe là người đã có kinh nghiệm sâu về phản ứng trong những vụ ntn rồi.

dungphp

Xe điện
Em vừa nói chuyện với anh Tuấn, trước làm cùng công ty thiết kế Trường Thành nhà gần đó, anh tuấn chia sẻ vợ anh bảo con gái lái mà. Chắc là cô gái đó lái thật, thấy một số luồng tin trên mạng bảo là con của ủy viên BTT gì đó thì phải.
Anh Thành bạn em nhà ngay gốc cây bào Nam lái. Anh ấy bảo đôi này đánh nhau tranh nhận tội lái xe

qhhp

Xe điện
em đã ghép 2 clip lại với nhau lại cùng thời điểm rồi mà bác vẫn chưa hiểu? mà có full clip bác cũng ko thể kết luậtn đc là ai cầm lái.
Có full clip sẽ khẳng định có người thứ 3 hay ko

Chjm kungfu

Xe đạp
Anh Thành bạn em nhà ngay gốc cây bào Nam lái. Anh ấy bảo đôi này đánh nhau tranh nhận tội lái xe
Trời còn có đoạn tranh nhau nhận tội lái xe ạ ???
Đã bỏ trốn khỏi hiện trường rồi về nhà nghĩ chán chiều mới ra đầu thú mà, thừa sức bàn bạc.

Thương cho các nạn nhân và gia đình quá :(

dungphp

Xe điện
Trời còn có đoạn tranh nhau nhận tội lái xe ạ ???
Đã bỏ trốn khỏi hiện trường rồi về nhà nghĩ chán chiều mới ra đầu thú mà, thừa sức bàn bạc.

Thương cho các nạn nhân và gia đình quá :(
=)) Chết cười với cụ cả tin này

quangbk

Xe tải
Em chẳng theo thuyết âm mưu nào, nhưng nếu là em, đã mất công đổi lái thì em nằm mẹ nó luôn ở ghế lái để được quay phim chụp ảnh chứng minh là mình lái chứ chui ra sớm làm quái gì. Vậy theo em khả năng nam lái là rất cao.

chummy

Xe máy
Theo các bác người phụ nữ này tiến lại gần, quan sát gì rồi bỏ đi ngay? Phải chăng bà ta đã thấy được trong xe là ai ngay lúc đó?

Lexus 717

Xì hơi lốp
Em chẳng theo thuyết âm mưu nào, nhưng nếu là em, đã mất công đổi lái thì em nằm mẹ nó luôn ở ghế lái để được quay phim chụp ảnh chứng minh là mình lái chứ chui ra sớm làm quái gì. Vậy theo em khả năng nam lái là rất cao.
Ơ thế cụ không xem clip và ảnh trên các trang mạng à???????? Ảnh chụp rất lâu sau đó nhưng tay Vinh này vẫn loay hoay ở ghế lái mà.

cusao

Xe lăn
Anh Tuấn bạn em, bạn của con "ông cầm chổi khua khua" bảo con gái lái
Vợ bạn em là chị họ của "thanh niên cầm điện thoại đang ghi hình dở dang" bảo anh Vinh - camry lái.

Thôi đành nghe anh Chức vậy vì anh ý bảo anh ý có vân tay cùa Vinh-camry

dungphp

Xe điện
Ơ thế cụ không xem clip và ảnh trên các trang mạng à???????? Ảnh chụp rất lâu sau đó nhưng tay Vinh này vẫn loay hoay ở ghế lái mà.
Nhiều người không dựa vào cái nhìn thấy, điều tra mà đoán ra kết quả cụ à, khổ thế

alien80

Xe tải
giờ là 12 năm tù,ngoài đền tiền đấy.Chả hiểu nếu nhận tội thay thì phải mấy tỷ để đổi lại quãng đời ngồi tù và tai tiếng suốt phần đời còn lại như thế nhỉ.

Dan du an

Xe ba gác