Hình ảnh các bóng hồng, ăn chơi nhẩy múa và thơ bút tre cực Fun của VOC ...nhào zzô!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Grandis 2005

Xe điện
các cụ mợ học nhiều hiểu rộng nói ngôn ngữ nó cứ mập mà mập mờ
làm em đọc mãi ko hiểu gì là sao nhể
Ấy, cụ qui chộp em vào là ứ chịu đâu đới! Câu của em rõ ràng chứ có sàn sê đâu mờ!

vudinhquang

Xe container
Hômm nay Quý vị Đại biểu Fun thế!!!!!Chuẩn bị đi OFF nào!

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Mợ lại dưa bở!:P
Thời gian có 24h và sleeping chiếm 1/3 quỹ thời gian vàng ngọc ( vô cùng quan trọng) , thực tế xã hôi này toàn go go go , go đâu chẳng biết, thời gian giao tiếp còn lại giữa 2 cá thể còn lại chỉ là sleeping. Quality of sleeping như thế nào lại chính là thước đo của hạnh phúc? Quan điểm nhìn vào thực tế chứ không nhìn vào lý thuyết và đúng trong từng giai đoạn. Ngẫm cho cùng không hẳn sai đâu, và Cóc đã bảo rồi, Câu trả lời nào của Cóc cũng đều hợp lý cả vì qua đó Cóc hiểu được tâm lý phản ứng của Đàn ông cơ mà :)

miu189

Xe buýt
Ối giời ơi...:((

Miu ơi anh bảo Miu này
Anh không hư nữa, quay về THỚT đi
Thớt này cũng chỉ thớt thơ
Em ngồi em ngó thơ kia sao vần

Buồn bực em bỏ Trâu, ON
ON thì chịu được, Trâu sao nỡ đành
Ôi, ôi thương quá mất thôi
Trâu mà ngó được Trâu sao TỤT HỐ VÔI
Miu buồn thật đấy
Miu không viết được văn vần nữa đâu
Miu iu quý cả hai cụ: Trâu, On
Cả hai cụ đã giúp Miu có cảm giác được theo đuổi
Cảm giác đó thật là thú vị
Nó thật hiếm hoi đối với Miu rà

Hai ngày nay Miu bùn lắm...Miu cắt đứt TY chớm lở của mình...May mà có hai cụ sốc nách Miu lên đấy... Miu chưa bao giờ nói dối đâu...
Thôi Miu chào các cụ, các mợ nhé!...Iu cả nhà mềnh...

Grandis 2005

Xe điện
Báo cáo cả nhà em xin phép vụ ọp tối nay vắng mặt ợ! Em hết quota rùi. Hôm nay em ngồi cả buổi thế này kiểu gì cũng bị trừ lương, NV thì phê bình, đòi đình công theo em, đau hơn hoạn. Hẹn dịp khác vậy. Chúc cả nhà vui vẻ! Nhớ để dành em ít longden ở đáy chén nhé!;))

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Báo cáo cả nhà em xin phép vụ ọp tối nay vắng mặt ợ! Em hết quota rùi. Hôm nay em ngồi cả buổi thế này kiểu gì cũng bị trừ lương, NV thì phê bình, đòi đình công theo em, đau hơn hoạn. Hẹn dịp khác vậy. Chúc cả nhà vui vẻ! Nhớ để dành em ít longden ở đáy chén nhé!;))
Cụ cũng không cần phải post lên như thế này nếu Cụ không đi, ai cũng yêu mến Cụ cả, tâm lý bầy đàn rất dễ đổ vỡ, 1 con ngựa đau cả tàu bỏ lẩu, Cụ nên dịu dàng kín đáo thông báo phút chót sẽ hay hơn. Em cứ góp ý trực tiếp với Cụ thế, có gì cụ thông cảm em hơi thẳng quá

diep linh

Xe buýt
nghe giọng giống như bị cướp nichk ấy nhỉ.:P

vudinhquang

Xe container
Cụ không đi em cũng ứ đi!

Grandis 2005

Xe điện
Thời gian có 24h và sleeping chiếm 1/3 quỹ thời gian vàng ngọc ( vô cùng quan trọng) , thực tế xã hôi này toàn go go go , go đâu chẳng biết, thời gian giao tiếp còn lại giữa 2 cá thể còn lại chỉ là sleeping. Quality of sleeping như thế nào lại chính là thước đo của hạnh phúc? Quan điểm nhìn vào thực tế chứ không nhìn vào lý thuyết và đúng trong từng giai đoạn. Ngẫm cho cùng không hẳn sai đâu, và Cóc đã bảo rồi, Câu trả lời nào của Cóc cũng đều hợp lý cả vì qua đó Cóc hiểu được tâm lý phản ứng của Đàn ông cơ mà :)
Ngủ là nhu cầu sinh lý. Còn ngủ như thế nào lại phụ thuộc vào môi trường và chủ thể của nó. Nói một cách cụ thể thì chủ thể sẽ ngủ như thế nào từ khi lên giường cho đến khi ra khỏi phòng ngủ. Mỗi chủ thể có những nhu cầu và quan niệm cách tiếp cận giấc ngủ khác nhau, ngoài nhu cầu sinh lý của giấc ngủ. Bên cạnh đó, môi trường cho nó đóng vai trò tác nhân chi phối. Môi trường ở đây là môi trường không gian, thời gian, và các điều kiện cơ sở vật chất đi kèm để phục vụ cho nó. Không ai có giấc ngủ chất lượng khi mà chiếc đệm dơ bẩn, chiếc gối hôi rình, chiếc chăn mốc meo, phòng ốc bẩn thỉu, không gian ồn ào... Hạnh phúc cần hội đủ các yếu tố của tâm, sinh lý, môi trường sống cần thiết và sự đồng điệu của tâm hồn với cái đối tượng mang đến hạnh phúc...:P

vudinhquang

Xe container
Cho tôi mượn cái thước!
Để tôi đo lòng người.
Cho tôi mượn cái roi!
Để đánh đòn cho bõ.
Âu cũng là cái vỏ.
Cái ruột nó ra sao?
Tựa vỏ, cũng thanh tao?
Hay thế nào ai biết?

emdenmuon

Xe buýt
Ơ, hay là em với mình cùng OFF nhẩy?

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Ngủ là nhu cầu sinh lý. Còn ngủ như thế nào lại phụ thuộc vào môi trường và chủ thể của nó. Nói một cách cụ thể thì chủ thể sẽ ngủ như thế nào từ khi lên giường cho đến khi ra khỏi phòng ngủ. Mỗi chủ thể có những nhu cầu và quan niệm cách tiếp cận giấc ngủ khác nhau, ngoài nhu cầu sinh lý của giấc ngủ. Bên cạnh đó, môi trường cho nó đóng vai trò tác nhân chi phối. Môi trường ở đây là môi trường không gian, thời gian, và các điều kiện cơ sở vật chất đi kèm để phục vụ cho nó. Không ai có giấc ngủ chất lượng khi mà chiếc đệm dơ bẩn, chiếc gối hôi rình, chiếc chăn mốc meo, phòng ốc bẩn thỉu, không gian ồn ào... Hạnh phúc cần hội đủ các yếu tố của tâm, sinh lý, môi trường sống cần thiết và sự đồng điệu của tâm hồn với cái đối tượng mang đến hạnh phúc...:P
Con ngừoi ta vốn sẵn có chữ Tham, giấc ngủ hoàn hảo tương đối sẽ yêu cầu Tập hợp các điều kiện song song cùng lúc, hạnh phúc đạt được lại là một quá trình, tớ lại thích thưởng thức nó từ khi nếm mật nằm gai cho đến khi nhung lụa ấm êm chứ chưa chắc cái Luôn và Ngay. Tớ cám ơn cái cao thượng mà tớ suốt ngày được nghe rồi cậu ạ. Mà thôi ko xì pam thớt

@ Bạn Grandis: Túm lại cậu có bớt chút thời gian đến không thì bẩu?

diep linh

Xe buýt
Vậy thì Quăng cái buổi Ọp hôm nay đi, đừng ai đi cả, Cóc tự trả hết tiền Lẩu hôm nay, đừng ai phải bận tâm nữa nhé
chị ơi đừng lóng. vụ nài em nghi lắm nhá. cái kiểu lói thế tí lại ùn ùn kéo đến đấy.
ps: nếu ai không đi mấy chị em oánh chén hêt xong chũng ta sẽ đi xõa ở một nơi mà em đảm bảo các cụ ở nhà chỉ cóa mà ...................ôi thôi em ko dám nghĩ nữa.

kienbeu

Xe điện
Thân mời!
Thưa các cụ, mợ thay mặt những người yêu thơ Hoa Kỳ Đình em xin đc thân mời các cụ, mợ tới dự buổi giao lưu với gia đình chúng em vào hồi 18h ngày mai tại nhà hàng chiến béo( gần svd Mỹ đình).
Em mới biết thớt của các cụ mợ có mấy ngày nhưng em thấy có cái gì đó rất gần gũi và thân thương...nhất là với cá nhân em, những năm tháng còn trong quân ngũ: thơ là sức mạnh là niềm vui là tình yêu với nh ng lính xa nhà...
Giữa cuộc sống đô hội, ồn ào như bây giờ mà có đc nh vần thơ như thế này thực là quí..quí lắm ạ.
Thay mặt CLB HKD: thân mời các cụ,mợ đến với chúng em những kẻ si thơ HKD!

Grandis 2005

Xe điện
Cụ cũng không cần phải post lên như thế này nếu Cụ không đi, ai cũng yêu mến Cụ cả, tâm lý bầy đàn rất dễ đổ vỡ, 1 con ngựa đau cả tàu bỏ lẩu, Cụ nên dịu dàng kín đáo thông báo phút chót sẽ hay hơn. Em cứ góp ý trực tiếp với Cụ thế, có gì cụ thông cảm em hơi thẳng quá
Em không thích chơi trò ú tim. Đến phút cuối rùi bảo không đi thì các cụ mợ mắn em chít. Mà cụ Suýt đâu nhỉ? Hay để em mua thuốc qua bón cho cụ nhá? Cụ khỏe cụ đi ộp cho em bớt tội!
@Diệp Linh: Em suýt bị cướp nick thật đới! May mà cướp lại được. Giờ mới tào lao với cả nhà được thía này đấy ợ
@CỤ Quang: Cụ định đưa em ra trường bắn Yên Sở hay sao đấy ợ? Cụ trốn là hổng được đâu đới! Em rận đấy nha! Chừa cho em mấy chén với nha!!

damkhanh

Xe điện
Thất vọng quá!

Trạng thái
Thớt đang đóng