Hình ảnh các bóng hồng, ăn chơi nhẩy múa và thơ bút tre cực Fun của VOC ...nhào zzô!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Thân mời!
Thưa các cụ, mợ thay mặt những người yêu thơ Hoa Kỳ Đình em xin đc thân mời các cụ, mợ tới dự buổi giao lưu với gia đình chúng em vào hồi 18h ngày mai tại nhà hàng chiến béo( gần svd Mỹ đình).
Em mới biết thớt của các cụ mợ có mấy ngày nhưng em thấy có cái gì đó rất gần gũi và thân thương...nhất là với cá nhân em, những năm tháng còn trong quân ngũ: thơ là sức mạnh là niềm vui là tình yêu với nh ng lính xa nhà...
Giữa cuộc sống đô hội, ồn ào như bây giờ mà có đc nh vần thơ như thế này thực là quí..quí lắm ạ.
Thay mặt CLB HKD: thân mời các cụ,mợ đến với chúng em những kẻ si thơ HKD!

Alo Cụ chủ Tịch!

Có lời mời giao lưu thơ Thớt của Chủ tich bên HKD, em kính Cụ gạt giận hờn nội bộ gia đình nhà mình vì cái tội trót yêu nhau quá lại để có tiếng giả lời bên Bạn nhỉ. Cụ Kienbeu có đơn xin nhập đàn nhà mềnh, Cụ chủ tịt có duyệt hem?

SW1.5

Xe buýt
Mà cụ Suýt đâu nhỉ? Hay để em mua thuốc qua bón cho cụ nhá? Cụ khỏe cụ đi ộp cho em bớt tội!
E đang ở BV Xanh pôn, khoa tim mạch, chiều cụ đi thì mua thuốc trợ tim rùi qua đón e, nếu hem đón đc thì để e nhờ mấy cô y tá khiêng e ra off cũng đc ợ. Tùy cụ!:(
@ mợ Cóc: mợ xóa ngay post trên đê, nếu ko nà e ko bít phải nàm dư thế nào đâu nhá!!!~X(
@ cụ damkhanh: cụ dễ chán và thất vọng nhể???:-ss
@ all: sorry các cụ/mợ về mấy vụ lộn xộn vừa rồi nhá!!! mội việc vẫn như kế hoạch, ko có giề thay đổi đâu ợ!!!:-c

Grandis 2005

Xe điện
Cụ ơi, bình tĩnh đi, em tốn công cả từ hôm qua bỏ công việc ngồi Hầu các Cụ/Mợ giờ còn được nghe Cụ Grand, Cụ SW, cụ Quang nói là ko đi, Cụ thử nghĩ xem cảm giác của em ntn, thất vọng hay là hơn cả thất vọng. Em là con Ngốc có phải ko?Nếu không yêu nhau nhiều như thế, thử hỏi xem lòng có thấy đau không ? :((
Kiểu này em chuẩn bị tinh thần là Tối nay em ngủ ở Khách sạn. Cụ mợ nào có nhu cầu theo em thì bẩu nhé. Em đánh sẵn mấy cái chìa khóa nhà rùi mà vẫn chưa an tâm!:P

damkhanh

Xe điện
Thân mời!
Thưa các cụ, mợ thay mặt những người yêu thơ Hoa Kỳ Đình em xin đc thân mời các cụ, mợ tới dự buổi giao lưu với gia đình chúng em vào hồi 18h ngày mai tại nhà hàng chiến béo( gần svd Mỹ đình).
Em mới biết thớt của các cụ mợ có mấy ngày nhưng em thấy có cái gì đó rất gần gũi và thân thương...nhất là với cá nhân em, những năm tháng còn trong quân ngũ: thơ là sức mạnh là niềm vui là tình yêu với nh ng lính xa nhà...
Giữa cuộc sống đô hội, ồn ào như bây giờ mà có đc nh vần thơ như thế này thực là quí..quí lắm ạ.
Thay mặt CLB HKD: thân mời các cụ,mợ đến với chúng em những kẻ si thơ HKD!
Cảm ơn cụ có lời mời, cá nhân em xin chân thành cảm ơn ạ. Vụ ọp ngày mai em xin phép không đến được vì chưa hiểu nhà ta thế nào, hẹn cụ buổi ọp sau, sau khi em tìm hiểu thêm về nhà mình đã ạ!

vudinhquang

Xe container
Khách sạn 58 Hàng Đào nhá! Tý em qua đó lấy rượu lão Bú Ph.ò gửi em mang đến cuộc ọp chiều nay.
Kiểu này em chuẩn bị tinh thần là Tối nay em ngủ ở Khách sạn. Cụ mợ nào có nhu cầu theo em thì bẩu nhé. Em đánh sẵn mấy cái chìa khóa nhà rùi mà vẫn chưa an tâm!:P

damkhanh

Xe điện
E đang ở BV Xanh pôn, khoa tim mạch, chiều cụ đi thì mua thuốc trợ tim rùi qua đón e, nếu hem đón đc thì để e nhờ mấy cô y tá khiêng e ra off cũng đc ợ. Tùy cụ!:(
@ mợ Cóc: mợ xóa ngay post trên đê, nếu ko nà e ko bít phải nàm dư thế nào đâu nhá!!!~X(
@ cụ damkhanh: cụ dễ chán và thất vọng nhể???:-ss
@ all: sorry các cụ/mợ về mấy vụ lộn xộn vừa rồi nhá!!! mội việc vẫn như kế hoạch, ko có giề thay đổi đâu ợ!!!:-c
Em đã nói 50/50 là như thế đấy, cụ lại thấy vui rồi chứ ạ? Còn thất vọng là em thất vọng về điều khác cơ, thất vọng cũng không chỉ có nghĩa là buông xuôi đâu ạ!

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
Cả nhà Show cho em cái ảnh bản đồ với - chỗ OFF í
@Duyên: nhớ gọi điện cho anh nhé, anh không biết đón em ở chỗ nào:P
@ALL: ai cần đón thì em đi đón một thể

Grandis 2005

Xe điện
E đang ở BV Xanh pôn, khoa tim mạch, chiều cụ đi thì mua thuốc trợ tim rùi qua đón e, nếu hem đón đc thì để e nhờ mấy cô y tá khiêng e ra off cũng đc ợ. Tùy cụ!
Em vừa gọi khoa cấp cứu Xanh pôn. Không có cụ SW nào nhập viện cả.#:-s Khoa tim mạch bên ấy kế hoạch năm 2020 mới thành lập. Cụ tính thế nào đây?

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Em đã thân chinh Alo thuyết khách con Dê Grand, Lão Già Sui và 1 nhân vật mọi người đang muốn gặp mẹt nữa. Vậy thì không có lý do gì nữa để trì hoãn cái Sự Sung Sướng này các Cụ/Mợ nhỉ

Ai không đi thì gửi Xác lại cho em ;))

Chỉnh sửa cuối:

vudinhquang

Xe container
Cứ theo phố Trịnh hOÀI Đức kéo dài ấy. Từ ngã tư Cát linh đi vào thì gần 1 km. Vỉa hè bên phải.
Cả nhà Show cho em cái ảnh bản đồ với - chỗ OFF í
@Duyên: nhớ gọi điện cho anh nhé, anh không biết đón em ở chỗ nào:P
@ALL: ai cần đón thì em đi đón một thể

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Trời ơi là Giời sao tôi Yêu Nhà Mềnh thế này :((

Grandis 2005

Xe điện
Khách sạn 58 Hàng Đào nhá! Tý em qua đó lấy rượu lão Bú Ph.ò gửi em mang đến cuộc ọp chiều nay.
Úi, cụ tha cho em chỗ ấy ra nhé! Nhộ hết kế hoạch. Sát vách, kề cửa như thế thà em leo mái tôn em vào còn hơn cụ ah! Cụ Buf biết thế nên có dám rủ rê em vào chỗ ấy đâu!

Grandis 2005

Xe điện
Em đã nói 50/50 là như thế đấy, cụ lại thấy vui rồi chứ ạ? Còn thất vọng là em thất vọng về điều khác cơ, thất vọng cũng không chỉ có nghĩa là buông xuôi đâu ạ!
Cụ nại chờ MyMac chứ rì!? Mùng 5 nhá nhá! Còn tối ni không có cái vụ 50/50. #:-s

SW1.5

Xe buýt
E cũng chả bít là nên bùn hay nên vui nữa, e vừa đo huyết áp thấy bẩu đang tụt xuống còn 60/100, nhịp nút tim cũng chậm 45/phút, bác sỹ bẩu có người iu thì gọi đến ngay để hô hấp nhân tạo ko có thì đi sớm, tối khỏi phải đi off nữa, hức!:(

Em vừa gọi khoa cấp cứu Xanh pôn. Không có cụ SW nào nhập viện cả.#:-s Khoa tim mạch bên ấy kế hoạch năm 2020 mới thành lập. Cụ tính thế nào đây?
Cụ qua ngay đây chơi với e cho vui, e vô Xanh pôn từ sáng, bi giờ đang ngồi bi bô với mấy cụ cũng tầm khoảng 70-80 tuối để xin tham gia vào hội múa chùy và múa quạt hàng sáng trên đường Thanh niên để giữ gìn sức khỏe. Vậy nhá! Y tá lại gọi e vào để hô hấp nhân tạo rồi ợ, hình dư là e hơi bị thiếu ôxy thì phải ợ!:(

Trạng thái
Thớt đang đóng