[Funland] Hiệu ứng tiêu cực khi xung quanh xuất hiện nhiều trường hợp ly thân ly dị

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Chốt đồng minhm, mà sợ gì, F1.3 nhà cụ ấy bé tí thì phải.
Không bé đâu em ơi. Thằng nhà anh tố chất nó ăn đứt thằng bố nó nhiều, gì chứ sau này có lái máy bay nó cũng lái tốt em ah

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Nhưng mấy cái vụ nạp tài các kiểu đó phải trao đổi từ trước chứ chơi kiểu phục kích nhà trai thế ai đỡ được.
Với lại, nhà trai lo toàn bộ vụ cỗ bàn thì liệu có được nhận pb ko nhỉ? Chứ nhà gái chơi 100 mâm mời cả làng thì nhà zai chắc chạy mất dép
Phát sinh chính là thêm cỗ ko nằm trong dự trù cùng ba thứ lăng nhăng khác, xem xong khó chịu thì chớ lại còn nghe câu rất trở mặt: ko chồng đủ tiền thì đừng hòng đón dâu.

Sau này nhà gái dãi bày: tục lệ bên này là thế, có phát sinh bao nhiêu, nhà trai phải vui vẻ thanh toán :))

just for fun

Xe lăn
Phát sinh chính là thêm cỗ ko nằm trong dự trù cùng ba thứ lăng nhăng khác, xem xong khó chịu thì chớ lại còn nghe câu rất trở mặt: ko chồng đủ tiền thì đừng hòng đón dâu.

Sau này nhà gái dãi bày: tục lệ bên này là thế, có phát sinh bao nhiêu, nhà trai phải vui vẻ thanh toán :))
Thồy, cứ coi đấy là trải nghiệm nên có đối với mỗi cụ ông khi lấy vợ, lấy được 1 lần phải biết quý trọng chứ lấy thêm lần nữa chắc phá sản :))

TorienT

Xe container
Lại còn khoe thăng cu giống tính bố y đúc, bé tí đã biết ngắm gỗ, soi đồ cổ các thứ. Đến lúc ra mắt 2 bố con cụ ấy lại soi bà thông gia như soi đồ cổ thì... :))
just for fun Đập tay cái nào đồng minh, đến nhà em chia phần bate em sẽ mới luôn bánh mì nóng nóc nhà em tự làm nhé.

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Thồy, cứ coi đấy là trải nghệm nên có đối với mỗi cụ ông khi lấy vợ, lấy được 1 lần phải biết quý trọng chứ lấy thêm lần nữa chắc phá sản :))
Vầng, từ ngày ấy tới giờ thằng chú rể bạn em cũng ko dám cưới thêm cô nào nữa :))

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
just for fun Đập tay cái nào đồng minh, đến nhà em chia phần bate em sẽ mới luôn bánh mì nóng nóc nhà em tự làm nhé.
Xời!
Cụ với mợ just for fun xác định mối khác đi. Em oánh từ trên trung ương oánh xuống nhá, ông ku con nhà em nhàn tênh như xe tăng tiến vào Dinh Độc Lập thôi ;))

ZARG

Xe container
Lại có chuyện như thế này á cụ. Em cứ tưởng vợ chồng lên duyên thì lá lành đùm lá rách chớ, làm thế khác gì mình đã rách rồi nó còn xé cho rách to hơn. Vợ với chả con, chán thật ;))
Cảm xúc không ép buộc được :(

Kiên Khùng

Xe điện
Đi làm về hơi muộn...
Vợ bới chén cơm, đơm chén canh, chén thịt kho tôm bóc vỏ...
Đang ngon miệng, bỗng la hoảng, chết rồi, anh ăn nhiều quá, quên là tối thì chỉ 1 chén thôi
Vợ bảo, đưa đây em ăn cho
Hai vợ chồng chung 1 chén 1 đôi đũa
Bữa cơm tối giữa tuần...