[Funland] Hiệu ứng tiêu cực khi xung quanh xuất hiện nhiều trường hợp ly thân ly dị

Yeuaibaygio

Xe container
Đại za Đức An để lại ts cho vợ nuôi con, sau đó bạn vợ kết hôn với 1 ls và có thêm cậu con trai. Hiện cả gia đình sống bằng lợi tức ts của Đại za để lại. Mấy cái nhẫn kim cương ông ấy tặng con gái cũng bị bán mất. Giờ đang kiện cáo đòi ts mà ko biết có đòi được ko
Có trường hợp mẹ đẻ nuôi con còn tệ hơn vợ mới của bố.
Bác gái ruột em có 1 chị con gái năm nay hơn 40t, đẻ từ 19 tuổi đến giờ là 4 đứa mà là 4 ông bố, trong đó mới đăng ký kết hôn 1 lần, ly hôn 1 lần (đứa thứ 2).

Yeuaibaygio

Xe container
Cháu trước học chung với đội đạo Hồi, đội đấy được phép 4 vợ nhưng hầu như những đứa cháu quen chả có đứa nào 4 vợ cả. Trước đây ko chơi với các bạn í thì nhiều khi cảm thấy đội đạo Hồi khá tiêu cực. Nhưng khi chơi rồi thì thấy các bạn í cũng đáng yêu lắm. Trong đội cháu chơi có 1 anh Ả rập xê út. Anh í giàu dã man, phòng ở cạnh nhau thì thấy anh ấy khá là sợ vợ.
Hồi đấy hôij em hay chơi 1 anh Băng gốc Ấn làm quảm lý cấp cao, gia đình quý tộc, lấy vợ cũng quý tộc, đẹp trai xinh gái lắm luôn. Lễ cưới cả 7 ngày ăn uống nhảy múa cả ngày đêm (quay video lại cho bọn em xem). Nhà trai chuẩn bị quà cưới to lắm, riêng tặng nhà gái mỗi người bộ đồ truyền thống + mớ trang sức đã bao nhiêu hòm rồi. Mà bọn em thấy anh đấy cũng coi trọng vợ lắm ạ.

Ba Ngơ

Xích lô
Xếp thấy thớt có tiềm năng hot nên vào thả còm cho nổi ạ :D

Em nghi ngờ sự tồn tại của những phụ nữ đòi mà có được đủ thứ lắm, cc of không dễ bắt nạt đâu :)
Có nhất thiết phải nói thật thế này không, mợ lại làm em ngại ngại là :((

Phuctx

Xe tải
Tư tưởng tốt lên ............

xukthal

Xe lăn
Đại za Đức An để lại ts cho vợ nuôi con, sau đó bạn vợ kết hôn với 1 ls và có thêm cậu con trai. Hiện cả gia đình sống bằng lợi tức ts của Đại za để lại. Mấy cái nhẫn kim cương ông ấy tặng con gái cũng bị bán mất. Giờ đang kiện cáo đòi ts mà ko biết có đòi được ko
Để ts cho vk khác chia cho vk cho con mà dì? Gửi hết trứng cho ác thì phải chịu thôi.

just for fun

Xe lăn
Để ts cho vk khác chia cho vk cho con mà dì? Gửi hết trứng cho ác thì phải chịu thôi.
Thấy bảo có thoả thuận để lại cho hai bé đó nhưng mẹ là người giám hộ. Vì thế mới kiện cáo ầm ĩ lên đòi lại, hai bé đó vẫn nhỏ nên chưa đứng tên ts được. Ông chồng sau là ls nên cũng tư vấn được cho bà vợ. Thấy bào ngoài khối ts thất thoát thì giờ đang kiện khối ts trị giá 288 tỷ.

TorienT

Xe container
.

1 cơ quan lớn, (các cụ đừng hỏi ở đâu vì cháu sẽ ko nói) cách đây 4 tháng mới có 1 vụ xì căng đan, 1 bạn tìm bố cho con và trên danh sách có 23 người. Là hai mươi ba người chứ ko phải là 2-3 người nhé.
23 chú này đều trong cơ quan đấy cả :)
Cháu tin nha, sân cầu lông cháu từng có vụ như chuyện hài vẫn kể là lần 1 với một clb thể thao rồi.

TorienT

Xe container
Thấy bảo có thoả thuận để lại cho hai bé đó nhưng mẹ là người giám hộ. Vì thế mới kiện cáo ầm ĩ lên đòi lại, hai bé đó vẫn nhỏ nên chưa đứng tên ts được. Ông chồng sau là ls nên cũng tư vấn được cho bà vợ. Thấy bào ngoài khối ts thất thoát thì giờ đang kiện khối ts trị giá 288 tỷ.
Hơn 10tr cơ à. Ái chà chà ông ls bở thế.

just for fun

Xe lăn
Cháu tin nha, sân cầu lông cháu từng có vụ như chuyện hài vẫn kể là lần 1 với một clb thể thao rồi.
Đội rảnh việc chúng nó bảo bạn này xứng đáng làm trường phòng kế hoạch. Sắp xếp thời gian chuẩn chuẩn là, vừa vẫn phải đi làm ngày 8 tiếng, mà chia thời gian cho 23 anh kiểu gì mà ko trùng lịch.
Ngày xưa cháu có 2 anh tán thôi, cũng ưng ưng, có cảm tình nhưng chưa chốt ai, đi chơi xếp lịch mà còn trùng nhau nên sau thôi, chốt nhanh 1anh chứ ko thấp thỏm sợ bị lộ lắm. Đúng là kém :))

Yeuaibaygio

Xe container
Bọn tây nó nghiên cứu cái đó của chị em có cả chức năng lưu trữ thông tin, nghĩa là đứa con sẽ có đường nét của cả 2~3 ông( thường xuyên quan hệ) nên anh em đều vui, cũng không xét nghiệm ADN để tránh mất đoàn kết gia đình! :D
Vậy nếu như bên tây con gái đi lấy chồng là 3 ông bố hộ tống vào lễ đường

Yeuaibaygio

Xe container
Đội rảnh việc chúng nó bảo bạn này xứng đáng làm trường phòng kế hoạch. Sắp xếp thời gian chuẩn chuẩn là, vừa vẫn phải đi làm ngày 8 tiếng, mà chia thời gian cho 23 anh kiểu gì mà ko trùng lịch.
Ngày xưa cháu có 2 anh tán thôi, cũng ưng ưng, có cảm tình nhưng chưa chốt ai, đi chơi xếp lịch mà còn trùng nhau nên sau thôi, chốt nhanh 1anh chứ ko thấp thỏm sợ bị lộ lắm. Đúng là kém :))
Quay vòng cũng cả tháng nên mỗi anh chỉ cần báo vợ bận 1 ngày là xong nhiệm vụ. :))

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
.

1 cơ quan lớn, (các cụ đừng hỏi ở đâu vì cháu sẽ ko nói) cách đây 4 tháng mới có 1 vụ xì căng đan, 1 bạn tìm bố cho con và trên danh sách có 23 người. Là hai mươi ba người chứ ko phải là 2-3 người nhé.
23 chú này đều trong cơ quan đấy cả :)
Kinh nhể. Riêng trong một cơ quan đã thế thì chắc bộ sưu tập của mợ kia chắc khủng khiếp cỡ nào #-o

TorienT

Xe container
Kém quá, không dám bước ra khỏi vùng an toàn rồi.

just for fun

Xe lăn
Kinh nhể. Riêng trong một cơ quan đã thế thì chắc bộ sưu tập của mợ kia chắc khủng khiếp cỡ nào #-o
Ở Việt Nam chắc ko được mấy người đâu, đang nói đến năng lực sắp xếp công việc đạt đến mức thượng thừa.

TorienT

Xe container
Có lẽ nhiều cụ ông khai báo trên of thuộc team Ysl là thật chứ không phải chém gió nên mợ kia mới cân team ngon lành vậy.
Khu cháu ở có cụ ông có 3 đối tác cùng khu, gia đình vẫn hạnh phúc. Cái này là chỉnh hợp hay tổ hợp gì đó mà giờ đầu cháu quên hết Toán rồi.