[Funland] Hè về nói chiện kính "dâm" bảo vệ mắt cho ofer và gđ

Trạng thái
Thớt đang đóng

sunriver

Xe tải
Em đã bảo cu em 19h hôm nay ra chỗ cụ lấy con 3025 mắt P rồi đấy, sao thấy cụ lại bảo có 2 con cho cụ antigones8X và cụ Lada 1207. Cụ comment lại cho em với.

2fast2fear

Xe tăng
Cái mẵu thứ nhất của cụ ở ngoài rất bình thường nếu ko muốn nói là xấu. Loại này có 3 mầu mắt có thể tháo lắp bằng lẫy chạy theo cánh mũi.
Loại hai em thấy cũng tạm nhưng cá nhân khuyên cụ nếu chơi hàng pd cần chú ý mat của pd đeo rất sương nhưng hay xước lắm. Chỉ nên dùng các kính có thiết kế phong cách thể thao.

@con gà công chứng em gọi thế cho dễ nhớ. Hehehe. Ok em sẽ lưu ý đổi thành P cho cụ. Hy vọng sáng mai đt được thic may.
Em được tặng 1 cái PD hàng xách tay từ Đức nhưng trên gọng ghi Made in China đeo rất thích. Cụ cho em hỏi hàng PD sản xuất tại China hay Đức ạ?

VNimation

Xe buýt
Website
www.vni.pro.vn
Thưa cụ em ko trả lời vì nó là thớt đấu giá ủng hộ sn ạ. Còn em ko biết cụ cần cong thế nào nhưng cm sau là hai cái rb lắp mắt râm cận đấy ạ
Cụ xem giúp em trang 13 nhé. 2 cái RB đấy là lắp mắt râm cận đấy ạ.
Mà đang là thớt bàn về kính hiệu giờ thành RB, chứng tod lượng người dùng lớn khùng khiếp so với người chơi.
Ok cụ! Em chỉ thắc mắc là mắt nó thế nào thôi vì chưa Dâm - Cận bao giờ :)).

Da xong

Xe tăng
Em được tặng 1 cái PD hàng xách tay từ Đức nhưng trên gọng ghi Made in China đeo rất thích. Cụ cho em hỏi hàng PD sản xuất tại China hay Đức ạ?
Đaị đa số sản xuất ở nhật cụ ạ. Của cụ china cũng hơi lạ. Còn ở đức em chưa nhìn thấy bao giờ ạ.

2fast2fear

Xe tăng
Đaị đa số sản xuất ở nhật cụ ạ. Của cụ china cũng hơi lạ. Còn ở đức em chưa nhìn thấy bao giờ ạ.
Dạ thế ạ, em up ảnh em nó lên cụ comment giúp với nhé:

sunriver

Xe tải
@sunriver: Theo em nghĩ cụ nên dùng 3026 sẽ có side 62 đảm bảo ngon luôn giá nó hình như đắt hơn 3025 khoảng 5 - 10usd gì đó, nếu hay đi cụ nên sử dụng mắt P sẽ hữu ích hơn rất nhiều.
Cây 3026 side 62 trông như thế nào? Em mù mờ khoản kính này lắm, cụ chỉ giáo cho em chút.

anchibui

Xe điện
Cụ daxong!
Dạo này công việc của em chán quá, việc ít, thu nhập ko có.
Em định mở gian hàng chuyên nghiệp trên OF, chuyên bán kính hàng hiệu cho AE trên OF.
Bác giúp em cung cấp, nhập, hoặc chỉ mối nhập giúp em được ko?
Nếu được bác PM vào hộp thư em nhé.
Thanks.

Phuong Ho

Xe tăng
@ Bác Daxong đặt giùm e 1 chiếc 3025 size 58 có P hoặc ko P cũng đc, gọng mạ vàng và mắt thường rau muống với ạ, bác PM e giúp e các thủ tục đặt hàng và thanh toán với ạ, Thanks bác nhiều

Chỉnh sửa cuối:

IMEV

Xe tăng
Cụ Da xong cho em hỏi muốn thay quả mắt kính 3025 màu đen thành màu nâu thì có thể mua mắt ở đâu đc ạ? Mà từ ngày có nick mới có vẻ anh chịu khó lượn OF nhẩy?

anchibui

Xe điện
Được chứ cụ nhưng theo em cụ chỉ kinh doanh hàng hiệu thôi và lấy đó làm mục tiêu chính.
Rb nếu làm thì cũng chỉ để giữ khách thôi.
Để em hỏi mấy cu em rồi FM cho cụ nhé. Riêng em chỉ giúp cụ về thẩm định chất lượng, xuất sứ cùng lắm tuần 3 cái kính quá nhỏ cho việc kinh doanh.
Quan trọng là phải cực kỳ uy tín tuyệt ko chộn hàng và cũng ko huyễn hoặc khách hàng cụ sẽ có tiếng ngay vì VN chưa có ai làm được như thế phần vic ko biết phần vì muốn tăng lợi nhuận
ok. Cụ giúp em nhé.
Em cũng làm theo cách cụ chỉ dẫn. Làm uy tín và chỉ làm hàng hiệu.
Cụ hỏi hộ em mối nhập. Em cũng sẽ kiếm tìm nguồn nhập khác.
Có gì cụ pm vào hộp thư em nhé.
Thanks.

hihuccadem

Xe tải
Cụ Da xong ơi, cụ có comment gì về hàng Catier ko ah? Em kết mấy kiểu bên đó quá:(

AF6677

Xe buýt
Montblanc mẫu kính gọng titan bọc vàng cao cấp nhất nhì củahãng cực nhẹ gọng dạng line cho phép lắp lẫn cả mắt cận và râm. Thực tế kinh rấttinh tế, chi tiết tinh sảo và hơi bị con phe

Như cây này em nhìn qua hình thấy mắt và phần gọng ko ôm khít phải ko bác, theo bác với những người thiếu kinh nghiệm cần qua sát dựa vào những chi tiết nào ạ, vì điều liện xa nên em chỉ có cơ hội " học" trên này mong bác ko cười vì cái tội ngu ngơ và hay hỏi
câu hỏi trước em ko thấy bác trả lời em vẫn vào đọc và cố học thêm
Em ngại phiền nên ko dám nhắn tin hỏi thêm :)

Da xong

Xe tăng
Chi tiết để xác định một cái kính đầu tiên là chất liệu tạo nên nó, thứ đấn là hàng thủ công hạn chế hay sx hàng loạt. Tiếp đến thương hiệu, các chi tiết có thẩm mỹ hoàn hảo hay không. Cái gì là sự đặc biệt của sản phẩm.
Thẳng hay cong ko quan trọng cụ ạ vì nó phụ thuộc vào thiết kế kính. Đây ko được xét trong tiêu chí đánh giá mà là sở thích.

Chỉnh sửa cuối:

Lada1207

Xe tăng
Chiều nay E đã nhận được Rayban 3025P từ cụ Daxong rồi ạ, cảm nhận rất khác cái E đang dùng ạ, E cung được chiêm ngưỡng 1 phần bộ kính của cụ DX, tản mạn mở mang được 1 chút kiến thức, đặc biệt là E còn được Cafe miễn phí nữa hi hi
@ Daxong: một lần nữa cảm ơn sự nhiệt tình và hiếu khách của Cụ

AF6677

Xe buýt
Chi tiết để xác định một cái kính đầu tiên là chất liệu tạo nên nó, thứ đấn là hàng thủ công hạn chế hay sx hàng loạt. Tiếp đến thương hiệu, các chi tiết có thẩm mỹ hoàn hảo hay không. Cái gì là sự đặc biệt của sản phẩm.
Thẳng hay cong ko quan trọng cụ ạ vì nó phụ thuộc vào thiết kế kính. Đây ko được xét trong tiêu chí đánh giá mà là sở thích.
So ry các cụ em đang vào bằng máy tính bảng nên ko kiểm tra được vụ mua hộ kính. Toi kt em sẽ đưa danh sách cụ naoc sót hoặc sai thì cm ngay nhé.
Ps các cụ từ tù cho em vì em nghiệp dư ko thể cầm về như buôn được ạ. Nếu chẳng may ko đúng hẹn cũng mong thứ lỗi ạ
Cụ Antigones8x đi công tác mai mới về vì vậy điện thoại cho em đồng ý nhường lại cái Rayban 3025 mat thường có cụ nào sôt trước và mai sẽ lấy cái khác sau. Vậy cụ nao sốt thì alo cho em ạ.
Cảm ơn cụ nhiều, chiều nay ngồi đọc hết 37 trang thêm một lần nữa và có lẽ em sẽ còn đọc tiếp lại những bài viết chia sẻ rất nhiệt tình của cụ, cảm ơn cụ đã dành thì giờ viết bài và nhất là chụp hình chi tiết, thú thật em thấy ko chụp cái gì khó như lấy nét mấy cái chữ trên gọng kính hihiihi chẳng biết mọi người sao chứ em chụp cả vài chục kiểu chắc đc một phát trúng :D
Em có cái hình cũ, toét cả mắt, cố gắng mãi cũng chỉ đc như này góp vui và qua đây cũng xin bày tỏ sự chân trọng công sức của cụ DAXONG dành cho người muốn tìm hiểu

Da xong

Xe tăng
Cụ Da xong cho em hỏi muốn thay quả mắt kính 3025 màu đen thành màu nâu thì có thể mua mắt ở đâu đc ạ? Mà từ ngày có nick mới có vẻ anh chịu khó lượn OF nhẩy?
dạ chính vì bất động sản nó đang bất động nên em mới có thời gia động cụ ạ. hehehe
Giờ em mới có thời giian đển liệt kế vì giờ mới vào bằng máy tính cụ nào thấy sai về chủng loại thì cm báo em ngay nhé.

phuonglinhlinh

Xe buýt
@sunriver: Theo em nghĩ cụ nên dùng 3026 sẽ có side 62 đảm bảo ngon luôn giá nó hình như đắt hơn 3025 khoảng 5 - 10usd gì đó, nếu hay đi cụ nên sử dụng mắt P sẽ hữu ích hơn rất nhiều.

@gaconcongchuong: Cụ lấy 3025 gọng mạ vàng và mắt P

@Bo cap: Em nghĩ cụ nên dùng 3025 gọng trắng mắt tro hoặc xanh rau muống là chuẩn ạ. Thực ra gọng đen rất dễ bị nhầm với hàng Fake và nói chung là vớ vẩn. Cả cái kính được tôn nên sự long lanh ở nước mạ rất nhiều vì đấy cũng là công nghệ. Kính đen cụ làm béng cái 450k ở hàng cho nó ngon bổ rẻ.

@Limi: Của cụ muốn lấy là 3025 gọng vàng mắt rau muốn đúng không ạ. Cụ xác nhận lại cho em cái nhé
Cụ Daxong giúp em 1 cây RB 3026 side 62 được không cụ ,em đợi tin cụ .Cảm ơn cụ nhiều !!!Số em đây ạ 0903449609 rảnh cụ nhắn tin cho em ạ !!!!

Phuong Ho

Xe tăng
Da. Em gọng vàng mắt rau muống ạ. Tks bác

Super_voz

Xe buýt
Hic, đợt này em về VN nhưng vì đi VNA nên không transit ở Sing, hic hic. Em muốn nhờ cụ Daxong mua giúp em một cặp nữa được không ạ, cuối tháng 7 em mới về nên cụ cứ thư thư nhường các bác khác cần hơn em cũng được.
Em muốn nhờ cụ một cặp 3026 mắt P màu xanh rau muống, gọng màu gì cụ tư vấn cho em với, em 8X ạ.
Thanks cụ nhiều.

Trạng thái
Thớt đang đóng