[Funland] Hè về nói chiện kính "dâm" bảo vệ mắt cho ofer và gđ

Trạng thái
Thớt đang đóng

hihuccadem

Xe tải
Nếu cụ thực sự thích em sẽ để lại 1 cây duy nhất nào mà cụ thích với một cái giá cũng là dễ chịu nhất gọi là chia sẻ, trừ cái AO ra cụ nhé và cũng chỉ 1 cây duy nhất mà thôi, ko có cây thứ hai đâu ạ.
Cảm ơn cụ nhiều quá. Nếu được xin phép mời cụ li cafe để em học hỏi thêm về kính và thử kính của cụ xem em hợp với loại nào được không ạ?
Nhìn kính của cụ nhiều quá, giờ em chẳng biết hợp với cái nào nữa:((:((:((

Da xong

Xe tăng
Cái mẫu này có lẽ hợp với mặt em cụ nhỉ.
Cụ cho em hỏi nếu em muốn lấy cái dư này thì có lấy được ko cụ?
Cartier là một trong những mẫu tương đối dễ mua cụ ạ. Nhưng cái này của em ko có bán tại thị trường VN ạ. Để mai em hỏi cho cụ. Đợt em mua tại dubai giá kính chính hãng là 1650us, giảm giá 20%, hoàn thuế 5% hình như còn là 1.250us thì phải. Để em hỏi kỹ đã nhé ko biết còn không và giá bây giờ là bao nhiêu, kính hàng hiệu ko bao giờ xuống giá chỉ đắt lên thôi thế mới cay chứ.
Vậy thì chiều mai cụ rảnh lên nhà em chơi, chiều mai em ở nhà vì mấy ông hai en lên kê donj ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Batto_moto

Xe tăng
Thông lèo hơn 41 page...hốt cả hền.Giá như có cây RB 3025 R đeo vừa rồi để đọc thì đỡ tức mắt bao nhiêu.:))
E đi nhủ đây,các Cụ ngủ ngon nhá!

hihuccadem

Xe tải
Cartier là một trong những mẫu tương đối dễ mua cụ ạ. Nhưng cái này của em ko có bán tại thị trường VN ạ. Để mai em hỏi cho cụ. Đợt em mua tại dubai giá kính chính hãng là 1650us, giảm giá 20%, hoàn thuế 5% hình như còn là 1.250us thì phải. Để em hỏi kỹ đã nhé ko biết còn không và giá bây giờ là bao nhiêu, kính hàng hiệu ko bao giờ xuống giá chỉ đắt lên thôi thế mới cay chứ.
Vậy thì chiều mai cụ rảnh lên nhà em chơi, chiều mai em ở nhà vì mấy ông hai en lên kê donj ạ.
Đắt quá cụ nhỉ. Chắc em chỉ đủ trình kiếm em nào tối đa loanh quanh trong khoảng bốn năm trăm thôi cụ ah.
Nhà cụ ở đâu ah? Cụ pm cho em xin địa chỉ và số đt, em sẽ cố gắng thu xếp cv và xin phép được gặp cụ nhé.
Thank cụ nhiều ah.

VNimation

Xe buýt
Website
www.vni.pro.vn
Cụ Antigones8x đi công tác mai mới về vì vậy điện thoại cho em đồng ý nhường lại cái Rayban 3025 mat thường có cụ nào sôt trước và mai sẽ lấy cái khác sau. Vậy cụ nao sốt thì alo cho em ạ.
Chưa cụ nào alo thì cụ PM e nhé! E cũng đang nhờ cụ lấy thêm 1 cái ở bài bên kia vì hôm qua cho chú e xem nó thích quá :))

duchung_bmw

Xe tăng
để thời gian nữa,có điều kiện em nhờ cụ chủ tư vấn và lấy giùm 1 em RB pilot nhé,e trót yêu thích em nó từ nhỏ rồi 8->

Mr.Phan

Xe tăng
Chiều mai cụ qua em chơi. Mai em ở nhà vì có vụ kê dọn nâng cấp bộ hai en vơi ba en còn đau đầu hơn ạ. D/c cụ xem pm nhé
Hôm nào cháu sắm đủ 76 bộ quần áo đẹp, cháu sẽ xin phép cụ Đã xong cho cháu đến đeo thử 76 cái kính của cụ nhé :)). Mỗi bộ quần áo 1 cái kính xong làm 76 kiểu ảnh :)):)):)):)). Đảm bảo thành người nổi tiếng lun :)):)):)):)):)):))

Wakeup

Xe điện
Chiều mai cụ qua em chơi. Mai em ở nhà vì có vụ kê dọn nâng cấp bộ hai en vơi ba en còn đau đầu hơn ạ. D/c cụ xem pm nhé
Nhà bác ở đâu, em cũng muốn ngó nghiêng cái bộ 3 end của bác nó ra răng (nếu bác không phiền).
Em cũng muốn học hỏi thêm về món này.

Phuong Ho

Xe tăng
@sunriver: 3025 mắt P

@gaconcongchuong: Cụ lấy 3025 gọng mạ vàng và mắt P

@Bo cap: 3025 gòng trắng mắt xanh rau muống

@Limi: Của cụ muốn lấy là 3025 gọng vàng mắt P

@Phuong Ho: 3025 gọng vàng mắt thường rau muống

@Phuonglinhlinh: 3026 gọng vàng mắt thường

@Linbliss: RB3460 bộ kính 3 mắt. Cái này cụ chủ tự chọn đấy nhé em chỉ cầm giúp về thôi xấu đẹp em ko chịu trách nhiệm đâu đấy nhé hehehe
Chuẩn rồi cụ ạ.... lúc nào có hàng đc bác PM giùm hoặc sms giúp e 0919956688, Thanks bác nhiều

cloudriver

Xe tải
Bác Da xong cho em hỏi chút, dòng Wayfarer Max bây giờ có còn ra không hả bác. Em tìm thông tin về cây này trên trang của Rayban chẳng có, nhưng vào Sunwear lại thấy có bán! trong topic bác cũng có nói là dòng limited của Italy. Bác cho giải ngố hộ em với!

vecute41

Xe tăng
Trên đỉnh..........tụt ! Lại lên đỉnh......tụt...
Em ko buôn kính ạ nên đương nhiên ko có rồi, nhưng nhìn phủi phết bác nhỉ
Dạ, em đọc tất cả comment của bác, em biết bác không phải dân buôn. Bác là người am hiểu và siu tầm kính(y). Em nhờ bác giúp em để có được 1 cây kính hịn, nói thật từ bé đến giờ gần 40t em tuyền đeo hàng cọp, hại hết cả mắt. Hiện tại em đang đeo 1 cái y trang cơ mà mua có 800k, bác giúp em nhé. Thanks bác

Chỉnh sửa cuối:

Da xong

Xe tăng
Bác Da xong cho em hỏi chút, dòng Wayfarer Max bây giờ có còn ra không hả bác. Em tìm thông tin về cây này trên trang của Rayban chẳng có, nhưng vào Sunwear lại thấy có bán! trong topic bác cũng có nói là dòng limited của Italy. Bác cho giải ngố hộ em với!
Dòng này trước của rayban usa chuyên cho thị trường pháp nhằm ngo ngoe đặt chân vào hạng sang nhưng sau một thời gian đã chứng minh khi đã đại trà thì ko thể là hạng sang được vì vậy nó đã chết yểu.
Khi thương hiệu RB được chuyển cho itali nó đã được tái bản, hiện các kính thuộc seri này do nuóc thứ hai sản xuất ạ vì vậy vẫn có ạ

cloudriver

Xe tải
Dòng này trước của rayban usa chuyên cho thị trường pháp nhằm ngo ngoe đặt chân vào hạng sang nhưng sau một thời gian đã chứng minh khi đã đại trà thì ko thể là hạng sang được vì vậy nó đã chết yểu.
Khi thương hiệu RB được chuyển cho itali nó đã được tái bản, hiện các kính thuộc seri này do nuóc thứ hai sản xuất ạ vì vậy vẫn có ạ
May quá, bác confirm là em yên tâm! em đã tìm được rồi, Nó là RAY-BAN RB3016 CLUBMASTER. sản xuất lại nó đổi tên làm em tìm mãi không thấy. Nếu không phiền em nhờ bác lấy giùm em 1 cây gọng BLACK size mắt 49 được không ạ! Em không vội nhưng chỉ sợ bác nhiều đơn đặt hàng lấy hộ quá thôi!

Truongvk

Xe tải

antigones8X

Xe buýt
he,em vừa đi công tác về,lên hóng luôn chờ hàng,vì hqua bác Daxong đã nhường cho một bác lấy trước rồi ạ,hihi,chúc cho niềm đam mê dòng kính huyền thoại RB của anh em OF của chúng ta luôn sôi động vì có những người như các bác! cảm ơn bác Daxong!

Da xong

Xe tăng
Báo cáo cụ nó chính là cái này đây ạ nhưng cùa em là phiên bản hạn chế của đúng itali sản xuất, đắt khủng khiếp nhưng đúng là ngo ngoe định vào hạng sang nên nhìn cũng khác thật. Của em nó để trắng trơn ko có chữ hay sô hiệu gì hết đúng là chơi khó, dập mỗi số side hết
Hàng này nước thứ hai hiếm phết đấy, bác cứ từ từ em kiếm cho vì nó cũng ko bán nhiều và ồ ạt như hàng 3025.

QUOTE=Da xong;9223239]Rayban kiểu dáng Unisex phiên bản đặc biệt hạn chế, chínhhãng của ‎ý sản xuất. Điều đặc biệt trên càng không có bất cứchữ hay mã ký hiệu gì hết, bao da mầu đỏ chói lọi luôn. Các tin đồn về kính RBcủa Italia có độ bền kém, nhanh bạc mầu cá nhân tôi bác bỏ vì thấy chất lượngcó thể nói rất tốt với thời hạn sử dụng tầm mươi năm không phải nghĩ. Nhưng phải là đồ xịn. HàngFake không tính.

[/QUOTE]

Chỉnh sửa cuối:

cloudriver

Xe tải
Vâng, em cứ cảm ơn bác Da xong trước đã, kính nhờ bác thong thả hỏi giúp em! >:D<
Rõ khổ, em tuyền AQ tự nhủ: "thôi, chả biết gì mà cứ cắm đầu mua kính mắt ở Vn vừa đắt lại vừa không tin tưởng, bao giờ Đ, Nhà nc cho đi nước ngoài thì hãy mua" để vỗ về cái ví lép kẹp thế mà lại đọc được cái thớt nầy! ham muốn lại trỗi dậy :((

Chỉnh sửa cuối:

nxpvn

Đi bộ
Bộ kính của bác Da xong đẹp thía. RB 3025 mà đi cùng quần áo văn phòng có hợp không ợ. Em thấy nó ngầu quá

Trạng thái
Thớt đang đóng