[Funland] Hành xử đáng lên án của đội khối pl

honda_cub79

Xe lăn
Bọn này láo nháo thật, dân tình người ta xếp hàng đàng hoàng, lại đi ngược chiều đòi xuống trước.

okokyatoho

[Tịch thu bằng lái]
Có tí tiền nên tinh tướng, lại đi theo bầy đàn nên tính bầy đàn của loài thú nó nổi lên.

BMW X10

Xe điện
Không có sâu mọt gì cụ, nó phản ảnh mặt bằng chung dân trí nước ta. Giáo dục của gia đình và nhà trường dần tốt lên thì những việc như này cũng dần ít đi và khi nước ta tiến lên XHCN nó sẽ biến mất
Thế ạ.
Tôi tưởng ta vượt qua cái XHCN 1 đoạn khá dài rồi chứ bác, vài bữa nữa là đến cái chỗ Hưởng theo nhu cầu ấy chứ lỵ.

sắt con

Xe điện
Đoàn mô tô Harley lấn làn ô tô, dùng vũ lực để được ưu tiên lên phà Cát Lái...

Em cũng có chơi xe motor và từng nghe nhiều giai thoại về người sử dụng Harley Davidson, là con sâu làm rầu nồi canh hay đa số hành xử "rừng rú" như vậy hả các cụ?

dân V có thói thích hổ báo, cậy quan hệ, học cái tốt chả học, chả dũa bản thân, xem mấy chương trình discovery với hô li út thấy thấy các ông Harley xăm trổ hầm hố thì bầy đặt rừng rú theo 🤭🤭🤭.

sắt con

Xe điện
Em cũng vừa xem trên Saigon Young xong, vừa share vào thớt khác. Đúng chuẩn văn hóa khối phân lớn :D

Em coi đấy là văn hoá quê mùa, chen lấn, mọi rợ

huusang

Xe buýt
Em thích pkl, sắp tới sẽ lên CC, nhưng em chỉ chạy đi cafe, đưa đón con học thêm, hoặc chơi loanh quanh HN. Em ko tham gia hội nhóm đi phượt gì( chỉ tham gia nhóm online để trao đổi về kỹ thuật, mua phụ kiện...), ko độ đẽo bô gây ồn. Em cũng cực lực lên án bọn nẹt bô ( cả mấy cu choai choai xe nhỏ móc bô ra, vê ga nghe nó phèn phẹt, chán); bọn tham gia giao thông đi láo ( bao gồm cả người đi bộ, ...)

Mesocsic

Xe điện
dân đam mê cụ ạ, họ mua cái xe từng đó tiền, chẳng nhẽ, chạy mấy chục km/h như xe wave à, chồng ca, vợ gv, đều có học, và cả 1 đoàn luôn chứ k phải riêng lẻ
Cả đoàn đều 1 cặp như thế ạ. Ca cũng có học ít học nh mà. Mà phóng quá tốc độ tới ngần ấy km thì cũng phí cái học đi. :)

Pumzen

Xe ba gác
Người bé như cái kẹo cũng PKL nhỉ.

xe365

Xe buýt
Không có sâu mọt gì cụ, nó phản ảnh mặt bằng chung dân trí nước ta. Giáo dục của gia đình và nhà trường dần tốt lên thì những việc như này cũng dần ít đi và khi nước ta tiến lên XHCN nó sẽ biến mất
Nghĩa là đời em, F1, F2...Fn sẽ vẫn phải chịu đựng ư.
Cụ bi quan quá rồi ;))

SIGNUS

Xe container
Người OF
Bảo vệ phà cũng lành nhỉ? Bắt đám này quay lại xếp hàng đúng làn, kg thì từ chối kg cho lên phà cho chúng nó đi đường khác, ai lại để đi chung với người thế bao giờ :)

isak

Xe tăng
Nói thì bải mang tiếng vùng miền nhưng em rất thích dân miền Nam ở cái tính là nếu thấy SAI họ sẽ phản ứng, còn dân miền Bắc thì hay tặc lưỡi bỏ qua. Ở Sài Gòn vượt đèn đỏ thì bị dân chửi cho sắp mặt, còn ở HN cứ vắng bóng xxx là một lũ vượt, vì chẳng ai phản đối, vì sợ phiền toái

tomo21311

Xe tăng
Nói thì bải mang tiếng vùng miền nhưng em rất thích dân miền Nam ở cái tính là nếu thấy SAI họ sẽ phản ứng, còn dân miền Bắc thì hay tặc lưỡi bỏ qua. Ở Sài Gòn vượt đèn đỏ thì bị dân chửi cho sắp mặt, còn ở HN cứ vắng bóng xxx là một lũ vượt, vì chẳng ai phản đối, vì sợ phiền toái
Mới chửi thôi chưa ăn thua, bao giờ phải vác ghế oánh cướp nữa thì ngon hơn.

Dân Tổ

Xe container
Tuỳ từng cái, cái cụ nói thì không đúng và em thấy ngược lại cộng thêm đoạn cuối là trong đấy mới sợ phiền toái và hay húng trượt. :D

CRV-2015

Xe buýt
Bao giờ thì tiến đến nơi hả cụ ? E thấy nghị quyết bảo phải lên rồi từ đời nảo nào cơ mà :D