[CCCĐ] Hành trình đến cõi thiêng : TRƯỜNG SA !!!

trungnc

Xe điện
Em hóng hành trình của cụ, ước mơ của em ko biết đến lúc nào mới có cơ hội :(

BMW2018

Xe buýt
E là thằng có nhóm máu P trong người nên luôn thích dịch chuyển, lang thang. Cuộc đời cũng có nhiều trải nghiệm, nhiều chuyến đi đáng nhớ. Đã từng nằm nghe sư tử gầm trong rừng già ở miền đất châu Phi xa ngái, đã đối mặt với cái chết cận kề vì sốc độ cao ở miền Tây Tạng kỳ bí. Vênh váo sải những bước chân trên đại lộ số 5 hoa lệ của New York, nơi con phố của kinh đô thời trang. Cũng đã sa đọa ở con phố nhớp nháp King street ở Mel Bourl, đánh nhau với bọn du đãng ở Manila....nhưng chưa có một chuyến đi nào mà mang đến cho em có nhiều cảm xúc như chuyến đi này, ngay từ khi chuẩn bị hành lý. Vật bất ly thân là cái máy ảnh với cái Lens 70-300 và một thứ không thể quên là lá cờ tổ quốc xếp gọn gàng trong cái ba lô nhàu nát đã cùng em lăn lóc khắp các hang cùng ngõ hẻm....

Cụ đi gần hết cái thế giới này rồi , cụ sướng thật !!

dunkare

Xe hơi
Hóng ảnh tiếp của cụ

Song75

Xe buýt
Chúc cụ chủ thớt có chuyến đi an bình và truyền tải thông tin cho ae bé, lớn, trẻ già thấy, thấu cái cụ nhìn trên thực địa!
Vấn đề biển đảo, mỗi người qua kênh thông tin của mình sẽ có quan điểm của mình, em thấy các cụ bất đồng quan điểm cũng không cần nói nặng nề vs nhau, tránh làm loãng đi ý chính của thớt. Dù về mặt quan điểm, bất kỳ người VIỆT nào cũng có suy nghĩ tương đồng về vấn đề TS và HS, cho dù biểu hiện có khác nhau đi đôi chút.
Bản thân TQ, cũng có vấn đề về HK và TW, quá trình này, họ cũng cần có đầy đủ các điều kiện để đạt đc mong muốn, chứ ko phải "muốn là được".
Còn tg này chắc cụ chủ thớt sẽ đi đủ hàng trình, vì thời tiết chăc ổn. Việc va chạm hãn hữu mới có (nếu ko có chủ đích, mà có thì chắc cũng dự đc đôi phần). Còn việc trao đổi thông tin, chỗ bảo có, chỗ bảo ko... chả biết đây mà lần, với chúng ta, kềm chế và kiểm soát, hạn chế xung đột, đảm bảo hiện trạng, tìm giải pháp phù hợp con người, xã hội, kinh tế... có lẽ hợp hơn vs đầu nóng. Ví như, vợ chồng hàng xóm bỏ nhau, có khi mình lấy đc cái vườn.
Nhân trực lễ, nhuều lời chút, các c/m xem qua.
Ps: cho em hỏi gần đây có cụ chữ cái cccm là ctgl, em dịch ko ra!

myman65

Xe buýt
Chuyến đi vô cùng ý nghĩa. E đặt chỗ chờ cụ chủ post tiếp.

HungNc2000

Xe buýt
Chúc cụ chủ thớt có chuyến đi an bình và truyền tải thông tin cho ae bé, lớn, trẻ già thấy, thấu cái cụ nhìn trên thực địa!
Vấn đề biển đảo, mỗi người qua kênh thông tin của mình sẽ có quan điểm của mình, em thấy các cụ bất đồng quan điểm cũng không cần nói nặng nề vs nhau, tránh làm loãng đi ý chính của thớt. Dù về mặt quan điểm, bất kỳ người VIỆT nào cũng có suy nghĩ tương đồng về vấn đề TS và HS, cho dù biểu hiện có khác nhau đi đôi chút.
Bản thân TQ, cũng có vấn đề về HK và TW, quá trình này, họ cũng cần có đầy đủ các điều kiện để đạt đc mong muốn, chứ ko phải "muốn là được".
Còn tg này chắc cụ chủ thớt sẽ đi đủ hàng trình, vì thời tiết chăc ổn. Việc va chạm hãn hữu mới có (nếu ko có chủ đích, mà có thì chắc cũng dự đc đôi phần). Còn việc trao đổi thông tin, chỗ bảo có, chỗ bảo ko... chả biết đây mà lần, với chúng ta, kềm chế và kiểm soát, hạn chế xung đột, đảm bảo hiện trạng, tìm giải pháp phù hợp con người, xã hội, kinh tế... có lẽ hợp hơn vs đầu nóng. Ví như, vợ chồng hàng xóm bỏ nhau, có khi mình lấy đc cái vườn.
Nhân trực lễ, nhuều lời chút, các c/m xem qua.
Ps: cho em hỏi gần đây có cụ chữ cái cccm là ctgl, em dịch ko ra!
Cccm là các cụ các mợ trên Of vẫn gọi như vậy cụ ạ

NGHIXDBT

Xe tăng
Hóng tin cụ quá

MaxMax

Xe tải
Cụ chủ chưa thấy thêm thông tin gì nhỉ, chả có nhẽ :))

hoangminh3B

Xe tăng
Em có cậu em vừa đi trong đoàn công tác số 6 về, kể 2 ngày vẫn chưa hết chuyện đây. Em hóng cụ Lông

HungNc2000

Xe buýt
Chưa thấy cụ chủ up thêm bài nhể, hóng tiếp

Tàu đang chạy qua khu vực giàn khoan Bạch Hổ nên có sóng, em up vài hình ảnh chụp bằng iPad. Khi lên bờ e sẽ up vài ngàn bức ảnh độc và đầy thông tin chân thực đẻ hầu các cụ. Những góc ảnh ko hề cõ trên báo đài nên sẽ đảm baỏ tính chân thực, độc, hiếm và vẫn bảo đảm tính bảo mật bí mật quân sự

datnt

Xe hơi
Chuyến đi của cụ quá tuyệt vời, giàu ý nghĩa và cảm xúc. Đọc 1 lèo 11 trang và hóng tiếp bài của cụ. Chúc cụ sức khỏe và 1 chuyến đi thuận lợi.

HungNc2000

Xe buýt
Nhìn các a lính Hải quân thấy tin tưởng cho vùng biển Việt Nam! Cảm ơn các anh!

Mycar222

Xe điện
Tàu đang chạy qua khu vực giàn khoan Bạch Hổ nên có sóng, em up vài hình ảnh chụp bằng iPad. Khi lên bờ e sẽ up vài ngàn bức ảnh độc và đầy thông tin chân thực đẻ hầu các cụ. Những góc ảnh ko hề cõ trên báo đài nên sẽ đảm baỏ tính chân thực, độc, hiếm và vẫn bảo đảm tính bảo mật bí mật quân sự

nhìn các chiến sĩ trẻ khoẻ rắn rỏi quá