[CCCĐ] Hành trình đến cõi thiêng : TRƯỜNG SA !!!

anninhbk01

Xe hơi
Cụ Avalon-Bg cho em xin thông tin và sức khỏe Cụ Linh Hà nội cùng buồng với Cụ. Em nghe thông tin là Tầu đang cặp Vũng Tầu hả Cụ ?

Linh khoẻ, rất vui và xúc động với chuyến đi này. Rất tình cờ là Linh và 2 bạn nữa là đồng niên với tôi và ở cùng phòng trong đó có Hưng phó chủ tịch hđqt Cen group. Mợ là vợ Linh đúng ko? Linh ổn.

Cụ Avalon-Bg cho em xin thông tin và sức khỏe Cụ Linh Hà nội cùng buồng với Cụ. Em nghe thông tin là Tầu đang cặp Vũng Tầu hả Cụ ?
Tối qua nó hơi bệt tí vì trực tiếp thuyền trưởng mời cơm, đó là đièu hết sức đặc biệt, mợ đừng lo nhé.

anninhbk01

Xe hơi
Linh khoẻ, rất vui và xúc động với chuyến đi này. Rất tình cờ là Linh và 2 bạn nữa là đồng niên với tôi và ở cùng phòng trong đó có Hưng phó chủ tịch hđqt Cen group. Mợ là vợ Linh đúng ko? Linh ổn.
Cám ơn Cụ, em là bạn thôi ạ !

Mycar222

Xe điện
ngày nào e cũng phải vào topic của cụ chủ vài ba lần hóng tin, ảnh
mong hơn quà của mẹ đi chợ
hóng và ngóng cụ chủ

ngày nào e cũng phải vào topic của cụ chủ vài ba lần hóng tin, ảnh
mong hơn quà của mẹ đi chợ
hóng và ngóng cụ chủ
Cám ơn cụ. Khi e vào bờ e sẽ ko để cụ thất vọng về những câu chuyện, những tấm ảnh e đã ghi lại được, thực sự là chưa khi nào em đã phải rơi nước mắt nhiều như chuyến đi này. Đã ko biết bao nhiểu lần e đã phải len lén quay đi lau những giọt nước mắt khi nói chuyện và trực tiếp nhìn cảnh sinh hoạt của bộ đội ngoài đảo, nhất là các đảo chìm. Nó vượt quá mọi sự hình dung và điều đó càng làm chúng ta thêm ngưỡng mộ và cảm phục những người lính nơi tiền tiêu.

Song Vịt

Xe buýt
Cám ơn cụ. Khi e vào bờ e sẽ ko để cụ thất vọng về những câu chuyện, những tấm ảnh e đã ghi lại được, thực sự là chưa khi nào em đã phải rơi nước mắt nhiều như chuyến đi này. Đã ko biết bao nhiểu lần e đã phải len lén quay đi lau những giọt nước mắt khi nói chuyện và trực tiếp nhìn cảnh sinh hoạt của bộ đội ngoài đảo, nhất là các đảo chìm. Nó vượt quá mọi sự hình dung và điều đó càng làm chúng ta thêm ngưỡng mộ và cảm phục những người lính nơi tiền tiêu.
Cảm ơn cụ và chờ tin cụ nhé

blackmoon78

Xe tăng
Tưởng nhớ
Thót hay và ý nghĩa quá! E xếp gạch hóng bài của Cụ!!

xe ngua go

Xe buýt
Rất xúc động, mời cụ chén rượu nhạt cho ấm lòng.

Cám ơn Cụ, em là bạn thôi ạ !
Tình cờ tôi và Linh đi cùng chuyến đi này và ở cùng phòng. Tình cờ hơn nữa tôi và Linh lại là đồng niên với nhau bởi vậy rất nhanh thân nhau, Linh còn cho tôi xem cả những tin nhắn vợ cậu ấy gửi. Dù mợ là bạn hay là gì thì tôi vẫn nói rằng : dù Linh đang là phó tổng giám đốc một doanh nghiệp có tiếng ở Hà Nội thì cậu ấy là một thằng đàn ông tử tế và có chiều sâu. Vậy nhé, tàu đang tổ chức liên hoan văn nghệ tổng kết chuyến đi

berryfun

Xe điện
Hóng cụ chủ thớt. Nhìn thấy nhà mình cạp đất đè sóng là mừng rồi. Cầu trời cho Trường Sa được bình yên. Hoàng sa sớm về với đất mẹ Việt Nam.

C
Em là máu ra Trường Sa lắm rồi, cuối năm cố làm 1 chuyến
cuối năm chỉ có các chuyến ra thay lính và tiếp tế nhu yếu phẩm thôi chứ ko có các đoàn ra " thăm và làm việc " đâu vì sóng rất lớn, lính thuỷ còn ko chịu nổi. Cụ đừng nói thế mọi người lại che miẹng cười :P

Thế
chúc cụ nhữg ngày nghỉ thật vui vẻ ấm áp bên gđ và ngừoi thân.cảm ơn cụ vì nhữg chuyến đi.nhữg chuyến đi của cụ luôn có cái gì đó mới lạ và rất tuyệt vời.e hóg và dõi theo bước chân thiên lý của cụ.chúc cụ chân cứng đá mềm
thế chuyến về quê ăn tết sau mấy chục năm xa xứ của cụ thế nào ? Chắc cũng vui và bịn rịn lắm đúng ko. Dù nước ta ko đến mức " thay da đổi thịt từng ngày ' như báo chí cách mạng tuyên truyền nhưng chắc chắn cũng thay đổi rats nhiều rồi đubgs ko ạ. Cụ đã sang bên đó chưa hay vẫn ở Việt Nam!?