[CCCĐ] Hành trình đến cõi thiêng : TRƯỜNG SA !!!

MinhKhoi2007

Xe tăng

Để em giới thiệu thêm cho các cụ biết vài anh em sĩ quan tàu 571:

Những người đi biển luôn có dáng đứng đặc thù lắm .

Để em giới thiệu thêm cho các cụ biết vài anh em sĩ quan tàu 571:

Những người đi biển luôn có dáng đứng đặc thù lắ phải bấnm .
Chân đứng bằng vai, dù đi giày hay dép quai hậu thì đều phải bấm các đầu ngón chân xuống sàn để tránh sóng...phải ko ạ

ngoisao789

Xe máy
Chúc mừng cụ chủ có chuyến đi thật ý nghĩa!

tienthanhtq

Xe buýt
cảm ơn cụ e dành 4 ngày để đọc từng câu từng chữ trong thớt của cụ
thật xúc động, đầy ý nghĩa\
xin trân trọng vì những hi sinh của những người lính đảo đã ngày đêm canh gác
chúc các anh, các chú các bác luôn tràn đầy sức khỏe, giữ bình yên cho biển đảo Việt Nam
chúc cụ chủ sức khỏe .
kính !

minhcuong400

Xe tăng
có cụ nào là lính Hải quân giai đoạn 90-97 kế chuyện khó khăn nó mới đúng nghĩa, mới là hy sinh gian khổ
Điều này e đã nói trong thớt rồi mà cụ. Về mặt tác chiến các đảo chìm rất bất lợi trong phòng ngự, nhất là hình thái chiến tranh bấm nút như hiện nay. Là người lính, các chiến sĩ biết rõ điều đó hơn ai hết, nhưng họ sẵn sàng đối mặt với mọi hiểm nguy để là những côt mốc chủ quyền sống trên biển....có lẽ chỉ nên nói đến thế thôi cụ nhỉ.
Chuẩn cụ! Lính đảo có câu THỀ rất ngắn gọn: CÒN NGƯỜI, CÒN ĐẢO. E nghĩ vậy là đủ.

Chuot_ngo

Xe tải
Sau một tuần đã đọc xong topic, chỉ có một câu để nói GATO quá trừng

Nhưng mà cảm động lắm ạ, bác nào nói là chị em suýt khóc là anh hùng bàn phím là không hiểu, chứ em suýt khóc mấy lần đấy ạ, phụ nữ bao giờ cũng nhạy cảm hơn mà

dungnghean

Xe hơi
Hình Như Cụ Kỳ đang ở Hà nội hay sao anh Avalon-Bg ạ

Kỳ quê Thanh Hóa, hiện giờ cả gia đình đang ở Cam Ranh cụ ạ

Sau một tuần đã đọc xong topic, chỉ có một câu để nói GATO quá trừng

Nhưng mà cảm động lắm ạ, bác nào nói là chị em suýt khóc là anh hùng bàn phím là không hiểu, chứ em suýt khóc mấy lần đấy ạ, phụ nữ bao giờ cũng nhạy cảm hơn mà
Bao giờ thì mợ mở lớp đào tạo chụp ảnh vậy mợ? Chắc chắn là em và anh xebo sẽ nộp đơn thọ giáo đầu tiên rồi

Ah, sorry cụ em đọc vội nên hiểu sai ý cụ. Tàu 571 đã về bến đâu cụ. Sau chuyến này tụi nó mới được về căn cứ ở Cam Ranh, chưa thể có mặt ở HN được.

dungnghean

Xe hơi
Ah, sorry cụ em đọc vội nên hiểu sai ý cụ. Tàu 571 đã về bến đâu cụ. Sau chuyến này tụi nó mới được về căn cứ ở Cam Ranh, chưa thể có mặt ở HN được.
chú em vừa tiếp cụ ấy ở hà nội mà, anh thử gọi xem sao

nhtutehy

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cuối cùng nhà cháu cũng lội xong 103 tầng , Cuộc vui nào cũng có lúc phải tàn , thật là tiếc vì cụ đã hết ảnh Trường Sa , cơ mà nhà cháu sẽ ngóng những chuyến đi ý nghĩa tiếp theo của cụ. Có lẽ không có chuyến đi nào xúc động hơn chuyến đi về cõi thiêng này đâu cụ ạ. Cảm ơn cụ Lông nhiều lắm .

xebo

Xe bò ! ©
Bao giờ thì mợ mở lớp đào tạo chụp ảnh vậy mợ? Chắc chắn là em và anh xebo sẽ nộp đơn thọ giáo đầu tiên rồi
Cụ Và A Lông viết ngon rồi, bây giờ chỉ cần chụp ổn nữa là tuyệt. Mợ Chuot_ngo nhận đệ tử nhá !

vuductai

Xe tải
E là thằng có nhóm máu P trong người nên luôn thích dịch chuyển, lang thang. Cuộc đời cũng có nhiều trải nghiệm, nhiều chuyến đi đáng nhớ. Đã từng nằm nghe sư tử gầm trong rừng già ở miền đất châu Phi xa ngái, đã đối mặt với cái chết cận kề vì sốc độ cao ở miền Tây Tạng kỳ bí. Vênh váo sải những bước chân trên đại lộ số 5 hoa lệ của New York, nơi con phố của kinh đô thời trang. Cũng đã sa đọa ở con phố nhớp nháp King street ở Mel Bourl, đánh nhau với bọn du đãng ở Manila....nhưng chưa có một chuyến đi nào mà mang đến cho em có nhiều cảm xúc như chuyến đi này, ngay từ khi chuẩn bị hành lý. Vật bất ly thân là cái máy ảnh với cái Lens 70-300 và một thứ không thể quên là lá cờ tổ quốc xếp gọn gàng trong cái ba lô nhàu nát đã cùng em lăn lóc khắp các hang cùng ngõ hẻm....
- Nghe cụ khoe mà máu râm ran nóng hết người, ngưỡng mộ cụ!

vuductai

Xe tải
Ko cụ ơi, thà rằng như anh em ta ở đất liền lại khác. Chứ đã được đi, thì nên đưa những thông tin chính xác, hình ảnh về TS...chứ đưa kiểu này, e rằng ko ổn với cái chi phí bỏ ra để cụ ấy được đi ra đó ạ.
- Xin cụ, cụ bớt khó tính đi để anh em còn hóng chuyện, tranh luận sau nhé?