Hà Nội - Tết Quê - Quảng Bình, hân hoan hành trình của niềm vui

Rongluat

Xe tải
Chú Rồng kiếm gấu đê, sang năm vác đi cùng cho vui nhé :P
Em kiếm Hổ cho nó hoành tá tràng Mợ ah.
Anyway, khi nào em ra ngoải ta lại off một chuyến ngắn lên Đại Lải nhêy. :^):^):^)

NguoiTlem

Xe hơi
ảnh của bác chủ thớt đẹp lắm, ấm áp nghê (b)

bes

Xe lăn
Ối, thế quá nào lại bỏ qua cái đoạn ảnh Cá Thần của mợ, hôm nay mới xem, máy chụp đẹp quá.
Cảm ơn mợ cái ảnh này nhá, hôm tới đi Hải Sản mang Laptop cho nhà cháu cóp hết ảnh gốc cho đẹp.

bes

Xe lăn
Nguyên văn lời ông cụ non vừa phát biểu cách đây 10" :

Cô Nhung chụp Bố ảnh xấu, làm việc phải cười xinh chứ sao lại nhăn nhăn thế kia :P:P:P

NNPK

Xe buýt
Nguyên văn lời ông cụ non vừa phát biểu cách đây 10" :
Cô Nhung chụp Bố ảnh xấu, làm việc phải cười xinh chứ sao lại nhăn nhăn thế kia :P:P:P
Thế anh giả nhời lào, có bảo bố nhăn vì bố đang đi dò đường không? :P

Tối qua anh Kun anh í tâm sự là buổi trưa nay lúc chuẩn bị ngủ nhớ chị Bông với Tũn. Chán nhở giai gái cân bằng không có thông gia phát cho nó xôm (l)

N68

Xe điện
Đau khổ cho em quá , đem cái thẻ nhớ đi rửa ảnh thì có ông bạn rủ đi uống bia lúc về đến nhà lục túi thì gẫy mất rồi :)
Chuyện nhỏ - cụ mua tuýp keo 502 (keo con voi) rồi gắn lại - mất có dăm ngàn + vài phút là xong:)).
Chia buồn với cụ

bes

Xe lăn
Đau khổ cho em quá , đem cái thẻ nhớ đi rửa ảnh thì có ông bạn rủ đi uống bia lúc về đến nhà lục túi thì gẫy mất rồi :)
Hay là đi lại chụp lại, trời nắng đẹp rồi cụ ơi :)):)):))

@Nờ Nờ Bê Ca, Ban thê ôm check PM nhá :P:P:P

Ngoc Phan XLS

Xe container
Chuyện nhỏ - cụ mua tuýp keo 502 (keo con voi) rồi gắn lại - mất có dăm ngàn + vài phút là xong:)).
Chia buồn với cụ
Em vừa cho Gấu xem thớt này và Gấu nhớ ngay ra . . . cụ khi nhìn ảnh cụ là nhà em gặp nhà cụ ở KS Sài gòn KL hôm tối mồng 2 và sáng mồng 3 Tết!!!:mad: Em thì không nhớ cụ mà nhớ ngay ra . . . Gấu nhà cụ khi xem ảnh!!!:redface: Có lẽ em phải mời (b) cụ tâm sự tí nhẩy!!!:))

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

N68

Xe điện
Em vừa cho Gấu xem thớt này và Gấu nhớ ngay khi nhìn ảnh cụ là nhà em gặp nhà cụ ở KS Sài gòn KL!!!:mad: Em thì không nhớ cụ mà nhớ ngay . . . Gấu nhà cụ khi xem ảnh!!!:redface: Có lẽ em phải mời (b) cụ tâm sự tí nhẩy!!!:))
Chết em :P
Em có "hằm hè" với mấy mợ ở KS - k biết có phải Gấu nhà cụ không.

Hôm nào tụ tập (b) cụ nhá (có lẽ phải mời thêm mời thêm cụ Bes "chuyên gia uống cafe ở quá bia" nữa - Em và cụ í thường nhậu hết 1 chai bia/bữa ăn trong chuyến đi vừa rôi)

Ngoc Phan XLS

Xe container
Chết em :P
Em có "hằm hè" với mấy mợ ở KS - k biết có phải Gấu nhà cụ không.

Hôm nào tụ tập (b) cụ nhá (có lẽ phải mời thêm mời thêm cụ Bes "chuyên gia uống cafe ở quá bia" nữa - Em và cụ í thường nhậu hết 1 chai bia/bữa ăn trong chuyến đi vừa rôi)
Okie cụ! Cứ (b) vào là mọi uẩn khúc ra hết ấy mà! :21:

bes

Xe lăn
Okie cụ! Cứ (b) vào là mọi uẩn khúc ra hết ấy mà! :21:
Thôi xong mợ Nờ Nờ Bê Ca rồi, chắc chắn hôm ở SG-KL xúc xiểm gì bạn Pan làm bạn Phan nghe thấy, mợ dập ngay vụ này đi chứ để đến khi đưa lên báo là chết đới :)):)):))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Thôi xong mợ Nờ Nờ Bê Ca rồi, chắc chắn hôm ở SG-KL xúc xiểm gì bạn Pan làm bạn Phan nghe thấy, mợ dập ngay vụ này đi chứ để đến khi đưa lên báo là chết đới :)):)):))
Cụ Bes này thì tốn chưa đén một chai bia thôi mà!:)) Rẻ quá!:21: Hôm nào em (b) với cụ Pantheon sẽ mời cụ nhé!(b)

ModKing

Xe tải
Chuyến về quê ăn tết và du xuân ý nghĩa quá(b)

baoanhjsc

Xe tăng
Website
www.thietbiyte.net.vn
Hay là đi lại chụp lại, trời nắng đẹp rồi cụ ơi :)):)):))
Đểu nhỉ bây giờ lại nóng chẩy mỡ :))
Thanks cụ Pantheon nhiều nhé (l) Em có cái Avata đẹp :41: Có khi phải sắm cái máy ảnh ngon tý để chụp :P

N68

Xe điện
Thanks cụ Pantheon nhiều nhé (l) Em có cái Avata đẹp :41: Có khi phải sắm cái máy ảnh ngon tý để chụp :P
May quá, em đang định bán Nầm Dê để mua PnS, hay là cụ lấy giúp e nhá nhá nhá (em thề là chỉ thu hồi đủ vốn - không lấy lãi)
Nếu cụ quyết thì alo ngay cho em - hôm trước nhà Bes đòi mua mãi em không bán đấy

NNPK

Xe buýt
May quá, em đang định bán Nầm Dê để mua PnS, hay là cụ lấy giúp e nhá nhá nhá (em thề là chỉ thu hồi đủ vốn - không lấy lãi)
Nếu cụ quyết thì alo ngay cho em - hôm trước nhà Bes đòi mua mãi em không bán đấy
Em cũng biết cụ tập guitar 5 năm không chơi được bài nào, tập tennis 2 năm chưa phát được bóng. Nhưng ảnh em thấy cụ có năng khiếu đấy, 3-4 năm nữa thể nào chả chụp được cái đẹp, đừng nản, đừng bán :))

bes

Xe lăn
Sợ nhà này thật, hôm nọ mua máy đô có 11 mấy, hôm nay đô vượt 19 hô bán ngay, chỉ cần thu đủ gốc thôi :21::21::21:
Kụ Hoanganh mua đê, để mai em kiếm bữa pizza free, à không, Bò Mỹ nướng đá chứ (l)(l)(l)