Hà Nội, một trái tim hồng

vh_savatage

Xe điện

FeRAM

Xe điện
Mod X5 xem xét xóa giúp một số bài không liên quan đến ảnh trong thớt này giúp. Đề nghị các bác không chat chit riêng với nhau trong thớt này.

Website
www.facebook.com
vầng, chả bao giờ em up nổi, hic

Cách up video ở đây này.

Để có thể post video lên OF, các bác thực hiện các bước sau:

• Đăng tải video lên YOUTUBE.COM, bằng cách đăng ký một account, sau đó post video lên account đó.
  • Sau khi post xong thì youtube sẽ đưa ra một đường link như sau:
http://www.youtube.com/watch?v=StAnkcI2Vw4

• Các bác copy đoạn text được bôi đậm (StAnkcI2Vw4) nói trên
  • Vào bài viết trên OF, chèn đoạn text đó vào trong tag
PHP:
[youtube]StAnkcI2Vw4[/youtube]
  • Video clip sẽ hiện ra như dưới đây:
[youtube]StAnkcI2Vw4[/youtube]

Chỉnh sửa cuối:

Haiau Auto Service

Xe container
Các bác chơi OF lâu mà không hiểu tính của OF kỳ cựu. Những ai chưa quen phong cách chơi trên mạng thì đừng động đến những Người nổi tiếng trên OF. Tuy nhiên với những người có cá tính mạnh và tính chiến đấu cao thì em nghĩ nên góp ý nhiều vào. Phải có thông tin và cách nhìn nhiều chiều thì OF mới bộc lộ được hết sự gai góc của nó.

Em lại lan man những thứ không liên quan gì tới nhiếp ảnh, căn bản vì em ít chụp ảnh Hà Nội nên toàn phải chụp bằng mồm.
Mợ Thông ơi, PM cho em cái danh sách người nổi tiếng với để em còn tránh!
À mà gọi thế có bị coi là thân mật quá không ạ???=))

ngominh

Xe điện
Mợ Thông ơi, PM cho em cái danh sách người nổi tiếng với để em còn tránh!
À mà gọi thế có bị coi là thân mật quá không ạ???=))
Vào Of bây giờ cũng lắm nhiêu khê nhỉ , đi nhẹ nói khẽ cười duyên, tránh va chạm với người nổi tiếng, kỳ cựu, chơi thế lày mệt nhỉ :))

vudinhquang

Xe container
Em Vừa say bét nhè ở Hải Xồm với người nổi tiếng đây này.3 Mod em yêu mến nhất OF đấy!Mà có gì PM. Không chít chát thớt này nhá!
Vào Of bây giờ cũng lắm nhiêu khê nhỉ , đi nhẹ nói khẽ cười duyên, tránh va chạm với người nổi tiếng, kỳ cựu, chơi thế lày mệt nhỉ :))

vudinhquang

Xe container
Chắc cụ RAM không ám chỉ em vì em đã có lời xin phép nhỉ!Cụ nào chít chát đề nghị tự xóa bài!Ví dụ cụ Chuột,cụ Lập chẳng hạn.
Mod X5 xem xét xóa giúp một số bài không liên quan đến ảnh trong thớt này giúp. Đề nghị các bác không chat chit riêng với nhau trong thớt này.

Vuvuzela

Xe hơi
Giờ buôn lậu, chạy chọt,... nói chung là tiêu cực tràn lan nhể!;;) Nghe Tây nó đồn là cụ Vú Dính Quặng còn có "thẻ bài miễn tội chết" do cụ OF Thái Thượng Hoàng ban cho cơ mà!;;)
Thôi thì nhà cháo từ giờ giở đi là sẽ si nhan để tránh cụ từ xa nhá, nếu có gì không phải với cụ, cụ cũng coi như con sâu cái kiến nó chả biết gì về nhiếp ảnh mà chân tay vung vẩy nên nó "va" phải thôi ạ!:ar!
Có gì không khoái cái lỗ nhĩ thì cụ cũng đừng "bem" cháo nhá! Nói thế chứ cái OF này vưỡn là chỗ kiếm cháo ăn hàng ngày của cả nhà cháo đấy ợ! Cháo ngồi bên góc phải, trong cùng chợ OF nhà mình mà cụ!:ar!

Chỉnh sửa cuối:

vudinhquang

Xe container
Nhắc lại lần thứ 2:không lời qua tiếng lại,không chít chát,không nói linh tinh. Ảnh hưởng đến tiêu chí thớt của cụ RAM!
Giờ buôn lậu, chạy chọt,... nói chung là tiêu cực tràn lan nhể!;;) Nghe Tây nó đồn là cụ Vú Dính Quặng còn có "thẻ bài miễn tội chết" do cụ OF Thái Thượng Hoàng ban cho cơ mà!;;)
Thôi thì nhà cháo từ giờ giở đi là sẽ si nhan để tránh cụ từ xa nhá, nếu có gì không phải với cụ, cụ cũng coi như con sâu cái kiến nó chả biết gì về nhiếp ảnh mà chân tay vung vẩy nên nó "va" phải thôi ạ!:ar!
Có gì không khoái cái lỗ nhĩ thì cụ cũng đừng "bem" cháo nhá! Nói thế chứ cái OF này vưỡn là chỗ kiếm cháo ăn hàng ngày của cả nhà cháo đấy ợ! Cháo ngồi bên góc phải, trong cùng chợ OF nhà mình mà cụ!:ar!

Chỉnh sửa cuối:

Haiau Auto Service

Xe container
Thì nói như bác Vuvuzela: phận hèn như con sâu cái kiến ý mà, đang dạo chơi mà nhìn thấy người nổi tiếng thì né đi cho lành, các cụ dạy rằng : Tránh voi chẳng xấu mặt nào.=))

Em Vừa say bét nhè ở Hải Xồm với người nổi tiếng đây này.3 Mod em yêu mến nhất OF đấy!Mà có gì PM. Không chít chát thớt này nhá!
Cụ thích nhỉ, em thì chưa bao giờ được diện kiến min hay mod nào trên 4r!~X(

anhcobra

Xe container
Ơ, mình mất công ngồi làm cái clip hay thế mà chả ai xem, dặt bem nhau là sao???? vừa ấn nút hớt lẻo 3 ông, không bị ban thì đúng là có miễn tử kim bài thật

Vuvuzela

Xe hơi
Chụp bằng mồm mãi, sợ bị mang tiếng rồi vớ vẩn lại bị "bem" mất cái Nick thì chết, em góp cái ảnh Hà Nội vậy!​

"Hí hí.... Há há....!"

beanhue

Xe điện
hì..dạo này đất chật người đông.Phải quen cò mới mở thớt mới như cụ Phuongcuunet đề nghị. Em thấy cứ để thớt này nhưng các cụ rủ nhau ra làm cốc bia cỏ cho nó hạ nhiệt...hì...em là em cứ úp ảnh em, dù có xấu hay đẹp..vì một cơ số người amatuer như em cứ chụp được là phê rồi ạ...hì..

Chợ Hàng Da...còn đâu ngày xưa :

CHU DU

Xe buýt
hì..dạo này đất chật người đông.Phải quen cò mới mở thớt mới như cụ Phuongcuunet đề nghị. Em thấy cứ để thớt này nhưng các cụ rủ nhau ra làm cốc bia cỏ cho nó hạ nhiệt...hì...em là em cứ úp ảnh em, dù có xấu hay đẹp..vì một cơ số người amatuer như em cứ chụp được là phê rồi ạ...hì..

Chợ Hàng Da...còn đâu ngày xưa :

Bức này bây chừ thuộc dạng quý và hiếm rồi cụ nhỉ. Khi nào xây xong chợ. Cụ đứng đúng vào chỗ cũ choạch phát nữa nhá