Hà Nội, một trái tim hồng

anhcobra

Xe container
Haizzzz, có thằng đàn ông nào nói mê gái trong khi chưa biết gái đấy xinh hay xấu không?

ngaydoclap

Xe container
Haizzzz, có thằng đàn ông nào nói mê gái trong khi chưa biết gái đấy xinh hay xấu không?
Cụ không nên tự lừa dối cảm xúc của mình như thế, trên thế giới này có ai chê nàng Lei xấu bao giờ đâu mà người ta chỉ nói về cái ca tính của nàng thôi :P

anhcobra

Xe container
Haizzzzz, với cháu thì những gì cháu chưa có đều xấu hết, đặc biệt là lei

ngamban

Xe điện
Haizzzzz, với cháu thì những gì cháu chưa có đều xấu hết, đặc biệt là lei
Há há, đặc sệt chất GATO. Chưa có em nó-->Chê em nó xấu mà vẫn vấn vương, thế chả phải là chửa cần biết em nó thế lào vưỡn mê đới thôi :))
Miềng biết thế nào cũng có ngày này mà, chơi Film nó nhọc ghê :D

dangdd

Xe đạp
Hà Nội lúc nào cũng nhiều cảm xúc, nhiều bức ảnh chụp cùng 1 phong cảnh nhưng vẫn cho ta những cảm xúc như mới lần đầu nhìn thấy.

vudinhquang

Xe container
Cụ đùng đùng nhảy vào,khen 1 phát mấy bài,Đâu phái cứ khen nhau là sẽ hot?1 nhóm nhỏ khen nhau nếu Hot cũng chỉ là hot ảo.Thớt hot thì phải có những nhận xét trái chiều,những góc nhìn trái chiều,thậm chí ngược chiều về Hà Nội của các tác giả.Bình luận thì phải vô tư,không bình kiểu BỬN, Không khen quá trớn như lão LẬP.Tên Lập dưng có vẻ thiếu Lập..........trường.
Nào, em vừa đi công toác về thấy thớt này trầm quá là sao các cụ :D Vén cái thớt này lên cái nào :D

ngaydoclap

Xe container
Cụ đùng đùng nhảy vào,khen 1 phát mấy bài,Đâu phái cứ khen nhau là sẽ hot?1 nhóm nhỏ khen nhau nếu Hot cũng chỉ là hot ảo.Thớt hot thì phải có những nhận xét trái chiều,những góc nhìn trái chiều,thậm chí ngược chiều về Hà Nội của các tác giả.Bình luận thì phải vô tư,không bình kiểu BỬN, Không khen quá trớn như lão LẬP.Tên Lập dưng có vẻ thiếu Lập..........trường.
Khen chê cũng phải đúng cụ ạ, không khen đểu chê giả là được chứ nhể :D ảnh đẹp thì em tìm ra điểm xấu để em chê, ảnh xấu thì em tìm ra điểm đẹp để em khen :D sao cụ cứ phải xoắn hết cả lên thế :)) Cụ đi chụp cảm xúc đi rồi lăng xê để em chê nào :))

vudinhquang

Xe container
Anhr có thể chưa được đẹp,nhưng ống kính thì không mờ.Chắc mắt bác mờ đấy!đi khám nhá!Đỏ mít rồi đấy,khám mắt xong khám mít luôn nhá!
@vudinhquang
công nhận nhà vú dính quặng bình ảnh có lặp xường,=)) nhưng cái ống nhà bác sao nó mờ tịt chả rõ gì nhẩy! bác có mấy cái ảnh cũng kinh điển đới ợ =))

Chỉnh sửa cuối:

V-A-K

Xe đạp
Nhà cháu đang tập chụp, cũng có tâm hồn yêu Hà Nội, xin góp với các kụ 1 tấm

Hoàng hôn Tây Hồ

Kính các kụ!

chauchau

Xe điện
Anhr có thể chưa được đẹp,nhưng ống kính thì không mờ.Chắc mắt bác mờ đấy!đi khám nhá!Đỏ mít rồi đấy,khám mắt xong khám mít luôn nhá!
bác vudinhquang giải thích hộ em chữ mít trong dòng chữ đo đỏ kia xem là thuật ngữ chuyên môn nHiếp ảnh hay là phù hợp "ngôn ngữ không phù hợp" của mợ Thông để em hoàn thành chỉ tiêu ngày hôm nay...b-)

ngaydoclap

Xe container
[COLOR=red nói:
chauchau[/COLOR];3841300]bác vudinhquang giải thích hộ em chữ mít trong dòng chữ đo đỏ kia xem là thuật ngữ chuyên môn nHiếp ảnh hay là phù hợp "ngôn ngữ không phù hợp" của mợ Thông để em hoàn thành chỉ tiêu ngày hôm nay...b-)
Em cũng đang cần phải hoàn thành chỉ tiêu này hôm nay, vất vả quá :D

Redstar

Xe buýt
[COLOR=blue nói:
chauchau[/COLOR];3841300]bác vudinhquang giải thích hộ em chữ mít trong dòng chữ đo đỏ kia xem là thuật ngữ chuyên môn nHiếp ảnh hay là phù hợp "ngôn ngữ không phù hợp" của mợ Thông để em hoàn thành chỉ tiêu ngày hôm nay...b-)
Em cũng đang cần phải hoàn thành chỉ tiêu này hôm nay, vất vả quá :D
Hài vãi.... hài vãi ... mấy cái chữ này (em đổi màu cho đỡ tức mắt).

Các cụ cứ hoàn thành chỉ tiêu nhưng phải chuẩn ngôn ngữ đấy ạ. =))=))=))

chuột 74

Xe điện
Nhà cháu đang tập chụp, cũng có tâm hồn yêu Hà Nội, xin góp với các kụ 1 tấm

Hoàng hôn Tây Hồ

Kính các kụ!

góc này cụ chụp ở đường thanh niên phải không:)
ánh dương quang lóe lên phản chiếu xuống mặt hồ buồn quá!!
cụ định đặt tên bức ảnh này là gì ạ?

Chỉnh sửa cuối:

ngominh

Xe điện
bác vudinhquang giải thích hộ em chữ mít trong dòng chữ đo đỏ kia xem là thuật ngữ chuyên môn nHiếp ảnh hay là phù hợp "ngôn ngữ không phù hợp" của mợ Thông để em hoàn thành chỉ tiêu ngày hôm nay...b-)
bắt bẻ dư lày em dự ối ông bị bem nhể :))

anhcobra

Xe container
Các cụ cứ chém gió, phập bão đi, tai vách mạch rừng, ác min theo dõi hết đới

Khoaimy

Xe tăng
Ảnh cụ Rắn ảo tung chảo :))