[Funland] Gogo cứ ăn vạ và VinFast vẫn bán xe

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hự.

Xe điện
Theo em thì chẳng có ai bài trừ hàng Việt cả, khi đã là người Việt. Họ ủng hộ bất cứ mặt hàng nào, của bất kỳ quốc gia nào sản xuất, khi mà đã đủ tin tưởng (về chất lượng, về chế độ hậu mãi sau bán hàng).
Cụ nói đúng. Theo ý kiến cá nhân em, cách xử lý của Vinfast vừa rồi là bài trừ NTD Việt. Nói rộng ra là không yêu nước.

dzoro

Xe điện
Em lướt từ đầu đến đây rồi các sếp nhé :D

Sếp nào quá nhời đáng bị thẻ thì đã thẻ xong, hy vọng các sếp bị thẻ hiểu lý do vì sao em rút thẻ. Còn có những sếp chưa bị thẻ thì do các sếp khác chưa châm đủ xăng thôi keke.

Em chả có ato, tương lai gần cũng chả có dự định mua ato vì ko có xèng nên đứng dưới gốc cây mà trông vào vụ việc vừa rồi của Vin em cũng chỉ xem và hóng thôi. Ko đưa ý kiến quan điểm gì, dù sao thì Vinfast cũng tạo ra công ăn việc làm cho kha khá người dân Việt nên em hy vọng họ sẽ giải quyết mọi việc trọn vẹn để số người lao động đang làm việc cho họ có thu nhập ổn định trong thời buổi khó khăn này. Các sếp đừng tổng sỉ vả nhau nữa, đừng lôi những ngôn từ khó nghe mà ném vào mặt nhau, cứ nên nhẹ nhàng nhẹ nhàng kiểu kiến tha lâu mỏi cẳng ấy :))
Cái đoạn dù sao của Chã chính là quan điểm đấy thôi :))

PVN.OTF

Xe tải
Tôi biết nhiều ofer và một số các thành phần trẻ trâu trên mạng mong vinfast chết lắm, nên thằng Hoàng chỉ là cái cớ để họ vin vào đó chửi vinfast thôi. Không có thằng Hoàng thì họ sẽ lại kiếm một lỗi nào đó của vinfast để chửi. Nên kệ thôi, chửi cứ chửi, xe hợp với người tiêu dùng thì họ mua.
:)) Người dễ tổn thương thì luôn nghĩ mình bị ganh ghét hoặc bị hại. Luôn từ bụng ta suy ra bụng người. E vừa khuyên thằng e ko chọn VF vì e nghĩ nó ko nên cùng đẳng cấp với bác.

Oto vn03

Xe hơi
Mọi thứ đều phải có thời gian kiểm chứng còn giờ e vẫn hóng xem kết quả cuối cùng (hem giám nx lúc này hị)

Chỉnh sửa cuối:

Bokap

Xe điện
Cụ nói đúng. Theo ý kiến cá nhân em, cách xử lý của Vinfast vừa rồi là bài trừ NTD Việt. Nói rộng ra là không yêu nước.
Dùng từ "bài trừ" có thể là không đúng, nhưng vô tình VF đã làm cho một phần không nhỏ NTD đánh giá thấp tín nhiệm về VF. Người ghét thì ghét thêm, người trung lập thì mất thiện cảm.

Tĩnh hiên trà

[Tịch thu bằng lái]
Vinfast vừa ra chương trình kích cầu cực kì hot cho dòng xe Lux A.
Cụ,mợ nào có dự kiến mua xe ới em nhé.
Số dép em: 098.606.3383
Tình hình này e dự là 7xx lăn bánh bản Base thì mới kéo khách về được!

HeoQuay66

Xe tăng
Thớt chưa gì đã qui chụp ngta thế.

MiTa

Xe lăn
Nhưng nếu là nv đối thủ thì lại thành khôn :))
Còm trong thớt kia e có nói: những đứa còm bênh vin bất chấp đấy chưua chắc đã là người của v, mà có khi vào dìm cho v chết bằng cách còm ngược dòng trắng trợn cho mọi người ghét v.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em nhận thấy thớt quy chụp cu H là sai rồi. Đúng ra nên quy chụp Vin thì mới được ... nâng ... tầm :))

Dzon

Xe điện
Chủ thớt là kẻ thù của Vinfast à?

Trần Đoành.

Xe container
Qua đây mới thấy nhiều bạn ofer quả là ảo tưởng sức mạnh. Cứ nghĩ comment của mình sẽ ảnh hưởng đến người khác mới ghê chứ.
Vậy thớt và còm của cụ thì tác dụng gì...cụ lập thớt với còm mục đích gì???

Rivers

Xe container
Chấp làm gì loại này. Đáng cứ kệ cmnn không ai còm thì tự nó thối nó tiêu.
Ở đây không nói ghét Vin hay yêu Vin, riêng cái tiêu đề thớt đã cho thấy não trạng không thể bảo hành.
Hoặc là có thể thớt cuồng Vin thật, thì thôi có gì anh em đại xá. Điên còn được chứ cuồng đã là cái gì. Với lại đấy là quyền công dân.
Hoặc cũng có thể ngồi một xó nào quăng xương ném đá câu view gợi đòn cãi nhau để cày còm. Thì anh em mình hóa ra mới là dại.
Chắc seeder đối thủ vào lập thớt bôi bẩn cho Vin thôi, chứ ai lại thích tỏa hương lúc này :))

Canphaidinh01

Xe tăng
Em lướt từ đầu đến đây rồi các sếp nhé :D

Sếp nào quá nhời đáng bị thẻ thì đã thẻ xong, hy vọng các sếp bị thẻ hiểu lý do vì sao em rút thẻ. Còn có những sếp chưa bị thẻ thì do các sếp khác chưa châm đủ xăng thôi keke.

Em chả có ato, tương lai gần cũng chả có dự định mua ato vì ko có xèng nên đứng dưới gốc cây mà trông vào vụ việc vừa rồi của Vin em cũng chỉ xem và hóng thôi. Ko đưa ý kiến quan điểm gì, dù sao thì Vinfast cũng tạo ra công ăn việc làm cho kha khá người dân Việt nên em hy vọng họ sẽ giải quyết mọi việc trọn vẹn để số người lao động đang làm việc cho họ có thu nhập ổn định trong thời buổi khó khăn này. Các sếp đừng tổng sỉ vả nhau nữa, đừng lôi những ngôn từ khó nghe mà ném vào mặt nhau, cứ nên nhẹ nhàng nhẹ nhàng kiểu kiến tha lâu mỏi cẳng ấy :))
Chã ơi, em có tí ý kiến.

Em tham gia Of từ 2009, từ hồi có mấy chục k thành viên. Hơn 10 năm rồi, giờ số thành viên gấp cả chục lần, diễn đàn phát triển ầm ầm mà sao cái quy định số lượng vod/vang nó vẫn cũ rích thế?

Như e dạo tầm 1h là đã hết cmn rượu rồi, nhiều lúc thấy cmt hợp ý mà bất lực, cảm thấy YSL vãi ra. :))

Em rón rén đề xuất tăng qouta lên 100/ngày, 50/quay vòng. Kính đơn. >:D<

Chã ơi, em có tí ý kiến.

Em tham gia Of từ 2009, từ hồi có mấy chục k thành viên. Hơn 10 năm rồi, giờ số thành viên gấp cả chục lần, diễn đàn phát triển ầm ầm mà sao cái quy định số lượng vod/vang nó vẫn cũ rích thế?

Như e dạo tầm 1h là đã hết cmn rượu rồi, nhiều lúc thấy cmt hợp ý mà bất lực, cảm thấy YSL vãi ra. :))

Em rón rén đề xuất tăng qouta lên 100/ngày, 50/quay vòng. Kính đơn. >:D<
Đề xuất ko đc chấp nhận sếp nhé, phải có giới hạn để mọi người có trách nhiệm với mỗi ly vod mình rót chứ. Với lại thả ra 100 phát chẳng hạn, thế lạm phát lắm :D

Trục

Xe ba gác
Không sản xuất như điện thoại nữa thì ốm
Hy vọng là không phải như bác nghĩ, chứ nghĩ đến viễn cảnh đó thì số xe đã bán ra trên thị trường, lúc cần thay thế linh kiện thì tìm ốm.

trancannam

Xe điện
Năm trước mất 6500 tỏi. Năm nay chắc 15k tỏi. Năm sau đi nặng luôn.
Anh V nên tặng đội marketing truyền thông pháp lý cho đối thủ đi.

Trạng thái
Thớt đang đóng