[Funland] Gogo cứ ăn vạ và VinFast vẫn bán xe

Trạng thái
Thớt đang đóng

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
KH mua xe ốm chứ ai cụ, đầu tư cả tỷ bạc không có linh kiện thay thế, và bán lại ai mua
Giống như cái Vsmart giờ bán chắc chắn mất giá, và số lượng người dùng bây giờ cũng nhiều đấy, như tháng vừa rồi SL vsmart cũng ngang iphone chính hãng bán ra

Bokap

Xe điện
Em không ghét Vin cũng chẳng cuồng Vin. Cũng có vài lần chạy thử xe Vf của người quen. Thấy đi cũng ngon.

Nói về vụ lùm xùm này, thì em cho rằng Vf quá vội vàng. Nếu như trước khi họ có đơn gửi ra c.a thì họ nên đưa ra các bằng chứng khách quan, thuyết phục người tiêu dùng, khẳng định là cậu Hoàng nói sai, và có ý đồ dìm Vf. Sau đó mới tuyên bố đưa ra pháp luật. Đằng này một phát đập luôn, người tiêu dùng chưa hiểu ai đúng sai như nào, chỉ nghe một phía Hoàng nói về xe của mình, rồi ngược lại cũng chỉ nghe Vf nói là "đã có nhiều bằng chứng" khẳng định Hoàng có ý đồ xấu.
Cũng có ý kiến cho rằng đây là chiêu quảng cáo, vì một vài tờ báo trên thế giới đã nhắc đến Vf, từ đó nhiều người biết về Vf. Nhưng có lẽ không phải, vì chẳng ai ngu ngốc để cho người tiêu dùng biết đến mình bằng hình thức phản cảm này.
Theo em thì chẳng có ai bài trừ hàng Việt cả, khi đã là người Việt. Họ ủng hộ bất cứ mặt hàng nào, của bất kỳ quốc gia nào sản xuất, khi mà đã đủ tin tưởng (về chất lượng, về chế độ hậu mãi sau bán hàng).

Junying1607

Xe buýt
Bênh thằng chí phèo thì mấy cụ anti cũng khôn gớm. =))

redstone

Xe tải
Vào những thớt Vin mới thấy sự ảo tưởng sức mạnh của của 2 phe bất chấp. Có vẻ rất tin sự sống chết của Vinfast sẽ được định đoạt bởi những còm thông thái của mình :))
Em cảm tính tý cụ nhé: em đang dùng dịch vụ hàng ngày của V, thấy ổn nếu so với các dịch vụ của nhà cung cấp khác mà em đã trải nghiệm. BQL khu đô thị chỉ cần bị khách phàn nàn 1 phát là ăn 1 phát bấm lỗ bất biết khách đúng hay sai - đấy là các bạn BQL kể với em thế. Là khách hàng em thấy hài lòng. Còn về vụ này các còm ở đây chẳng làm xi nhê gì đc đến V đâu cụ ạ. Nhưng nếu duy trì đội xử lý truyền thông mà cách giải quyết vấn đề là biến 1 đốm lửa nhỏ bùng lên thành đám cháy lớn, lên cả các trang truyền thông hàng đầu thế giới thì sự sống chết cũng có thể bị định đoạt bởi chính VF đấy cụ ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Em lướt từ đầu đến đây rồi các sếp nhé :D

Sếp nào quá nhời đáng bị thẻ thì đã thẻ xong, hy vọng các sếp bị thẻ hiểu lý do vì sao em rút thẻ. Còn có những sếp chưa bị thẻ thì do các sếp khác chưa châm đủ xăng thôi keke.

Em chả có ato, tương lai gần cũng chả có dự định mua ato vì ko có xèng nên đứng dưới gốc cây mà trông vào vụ việc vừa rồi của Vin em cũng chỉ xem và hóng thôi. Ko đưa ý kiến quan điểm gì, dù sao thì Vinfast cũng tạo ra công ăn việc làm cho kha khá người dân Việt nên em hy vọng họ sẽ giải quyết mọi việc trọn vẹn để số người lao động đang làm việc cho họ có thu nhập ổn định trong thời buổi khó khăn này. Các sếp đừng tổng sỉ vả nhau nữa, đừng lôi những ngôn từ khó nghe mà ném vào mặt nhau, cứ nên nhẹ nhàng nhẹ nhàng kiểu kiến tha lâu mỏi cẳng ấy :))

Bokap

Xe điện
Em lướt từ đầu đến đây rồi các sếp nhé :D

Sếp nào quá nhời đáng bị thẻ thì đã thẻ xong, hy vọng các sếp bị thẻ hiểu lý do vì sao em rút thẻ. Còn có những sếp chưa bị thẻ thì do các sếp khác chưa châm đủ xăng thôi keke.

Em chả có ato, tương lai gần cũng chả có dự định mua ato vì ko có xèng nên đứng dưới gốc cây mà trông vào vụ việc vừa rồi của Vin em cũng chỉ xem và hóng thôi. Ko đưa ý kiến quan điểm gì, dù sao thì Vinfast cũng tạo ra công ăn việc làm cho kha khá người dân Việt nên em hy vọng họ sẽ giải quyết mọi việc trọn vẹn để số người lao động đang làm việc cho họ có thu nhập ổn định trong thời buổi khó khăn này. Các sếp đừng tổng sỉ vả nhau nữa, đừng lôi những ngôn từ khó nghe mà ném vào mặt nhau, cứ nên nhẹ nhàng nhẹ nhàng kiểu kiến tha lâu mỏi cẳng ấy :))
Các cụ cẩn thận, rồi kiến tha lâu cũng đủ xăng đấy :))

nvui0118

[Tịch thu bằng lái]
KH mua xe ốm chứ ai cụ, đầu tư cả tỷ bạc không có linh kiện thay thế, và bán lại ai mua
Giống như cái Vsmart giờ bán chắc chắn mất giá, và số lượng người dùng bây giờ cũng nhiều đấy, như tháng vừa rồi SL vsmart cũng ngang iphone chính hãng bán ra
Bác biết đầu tư cả tỷ bạc, rủi ro không có linh kiện thay thế, không ai mua, vậy tại sao nghĩ Gogo bỏ ra cả tỷ bạc chỉ để bôi nhọ Vinfast? ^:)^
Nghĩ nó cay, mua nhà Vin, mua xe Vin, vinno đích thực mà bị chính Vin cho đi Vinjail. :))

huyhung123

Xe điện

trancannam

Xe điện
Chiến thuật mới là giảm giá ???????????? Fadil mà giảm về 250 thì chắc có thêm nhiều nhà yêu nước.

wild nature

Xe điện
Chủ thớt vừa hèn vừa ngu.
Hèn vì quy chụp và chửi gogotv ăn vạ.
Ngu vì tháng 4 đã có phốt đâu. Doanh số sẽ phản ánh vào tháng 5,6…
Chả hiểu mod min kiểu gì mà đi xì hơi lốp cmt này.

Thớt thiếu i ốt thật ấy chứ. Ô gogoTV có ăn vạ đâu nhỉ

hd65

[Tịch thu bằng lái]
Qua đây mới thấy nhiều bạn ofer quả là ảo tưởng sức mạnh. Cứ nghĩ comment của mình sẽ ảnh hưởng đến người khác mới ghê chứ.

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Dạ đợt vừa rồi bạn e trong Nghệ An mua đúng đợt ưu đãi. 280tr chưa lăn bánh, lăn bánh là 318tr ạ. Quá ngon cụ nhỉ!
Giá đấy ổn. Chứ như hồi đầu em nhớ ko nhầm lắn bánh tầm hơn 500. Ko biết nhớ có nhầm k

MiTa

Xe lăn
Các bạn nhân viên VIN mà có trí tuệ ở mức bình thường, gắn bó với VIN họ sẽ tìm cách biến những người không có cảm tình với VIN thành hết ghét, thậm chí là yêu VIN chứ không phải đối đầu với họ. Em đoán nhiều cụ trên này ban đầu không phải ghét VIN nhưng gặp những người kiểu tay thớt này thì mới thay đổi thôi.
Quá chuẩn, ghét chủ nhà có khi chỉ vì con chó ngoài cửa.

bomong

Xe điện
Em đi Mazda6 được 5 năm, 60k km, sứt sẹo tùm lum, xe đi ồn ào, nhưng không hỏng bất cứ thứ gì ngoài việc hay bị hỏng rách lốp, thay thường xuyên mấy bận rồi/

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em cảm tính tý cụ nhé: em đang dùng dịch vụ hàng ngày của V, thấy ổn nếu so với các dịch vụ của nhà cung cấp khác mà em đã trải nghiệm. BQL khu đô thị chỉ cần bị khách phàn nàn 1 phát là ăn 1 phát bấm lỗ bất biết khách đúng hay sai - đấy là các bạn BQL kể với em thế. Là khách hàng em thấy hài lòng. Còn về vụ này các còm ở đây chẳng làm xi nhê gì đc đến V đâu cụ ạ. Nhưng nếu duy trì đội xử lý truyền thông mà cách giải quyết vấn đề là biến 1 đốm lửa nhỏ bùng lên thành đám cháy lớn, lên cả các trang truyền thông hàng đầu thế giới thì sự sống chết cũng có thể bị định đoạt bởi chính VF đấy cụ ạ.
Em thì luôn nhìn vào 2 mặt của 1 vấn đề nên em vẫn xét thêm trường hợp Vin cảm thấy đám lửa đã đủ to nên không dập ngay sẽ cháy ... rừng. Mọi người đều muốn người khác tôn trọng quan điểm cá nhân của mình thì tại sao khi Vin nghĩ khác mình lại phải chưởi bới, hằn học nhỉ? (góp ý thì ok :)) )

p/s : còm này là nói chung chứ không có ý ám chỉ cụ nhé.

Babanh.1/2

Xe tải
Cứ bình tĩnh đi các cụ.
Chờ con số thống kê của tháng 5, rồi nói gì hãn nói, chưa muộn đâu.
Tháng 5,6 cũng chưa chính xác, vì những xe giao tháng 5 là những đơn đặt hàng từ cách đây mấy thàng rồi cụ ơi

trancannam

Xe điện
Em đi Mazda6 được 5 năm, 60k km, sứt sẹo tùm lum, xe đi ồn ào, nhưng không hỏng bất cứ thứ gì ngoài việc hay bị hỏng rách lốp, thay thường xuyên mấy bận rồi/
Bác thuộc thế lực nào thế ????????

VT Entertainment

Xe buýt
Chả hiểu mod min kiểu gì mà đi xì hơi lốp cmt này.

Thớt thiếu i ốt thật ấy chứ. Ô gogoTV có ăn vạ đâu nhỉ
Mấy hôm nay các cụ đã cảnh báo là ko được rơi vào bẫy của các thành phần seeder gây war rồi mà chắc cụ ấy quên mất. Nghe các cụ dạy best là block ngay và luôn để giảm tăng xông :))

Trạng thái
Thớt đang đóng