[Funland] Góc thật lòng: Giá trị mà OF mang lại cho các cụ là gì

huyluong

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 72 Đường Bờ Kênh, Xã Võng La, Đông Anh, Hà Nội
Website
thanglongglass.vn
trên of các cụ ofer trí tuệ hơn hẳn các mem ở các diễn đàn khác, OF có sức hút bởi các thánh có trí tuệ vào cãi nhau, tranh luận . gay cấn cơ mà cũng rất vui ở mọi vấn đề , nhiều cụ có những cái lập luận rất lạ, rất đặc biệt, nhiều cụ cãi cũng rất khắm ;)) túm lại là OF là diễn đàn tuyển tập nhiều ofer trí tuệ nhất các diễn đàn

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
Nếu có kiếp sau như cô Yến nói thì cho em xin một chân với ạ :-h
e rất thông cảm với những cái nick tím như cụ BachBeo, Mợ Yến...... hiểu cái nỗi khổ khi bị đè đầu cưỡi cổ nộp không sót một hào cho forum xxx vì trót có gian hàng trên này. Toàn áo gấm đi đêm của khó người khôn, buôn bán ngày càng khó khăn

O2Green

Xe buýt
Website
maylockhongkhi.com.vn
trên of các cụ ofer trí tuệ hơn hẳn các mem ở các diễn đàn khác, OF có sức hút bởi các thánh có trí tuệ vào cãi nhau, tranh luận . gay cấn cơ mà cũng rất vui ở mọi vấn đề , nhiều cụ có những cái lập luận rất lạ, rất đặc biệt, nhiều cụ cãi cũng rất khắm ;)) túm lại là OF là diễn đàn tuyển tập nhiều ofer trí tuệ nhất các diễn đàn
Nhiều ông cũng cùn bỏ móe cu ạ #:-s#:-s#:-s#:-s

CherryOne

Xe điện
Không có ọp em chẳng biết thánh nổ là gì? Chẳng biết là có những đối tượng lừa đảo cả bạn bè anh em thân thiết là giề?
Thật là nhiều thông tin bổ ích.

BladeKnight

Xe tăng
Thời gian đầu: vào tìm hiểu về xe cộ, luật giao thông, văn hoá lái xe...
Thời gian sau: Cảm nhận thông tin đa chiều, cũng thú vị.
Sau đó: cái thông tin đa chiều trước đây tưởng thế mà không phải thế, mang màu sắc thù hận, bất mãn, tổ lái, ảo tưởng....
Sau đó: Thích tranh luận hơn
Sau đó: thích chọc tức bọn bò vàng, dâm chủ ngáo, thịt ngan cọng hành, ..bla bla :))
Giờ: Ít vào vì còn bận kiếm ăn, chỉ xem chẳng buồn còm. Thỉnh thoảng gặp thớt nào hoặc còm ngáo ngáo tổ lái thì cũng chỉ cười nhẹ cái rồi lượn :)

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
Không có ọp em chẳng biết thánh nổ là gì? Chẳng biết là có những đối tượng lừa đảo cả bạn bè anh em thân thiết là giề?
Thật là nhiều thông tin bổ ích.
mợ mà vào xem bên Vozf thì mới đủ mùi cung bậc. Hiểu biết, nhạy bén, tự nhiên, fun ...... có hết, nhưng thêm đặc sản là dị hợm, bệnh hoạn.
Giống như có thêm bát tiết canh chó trên mâm vậy, với người chưa quen thì rất dễ nôn mửa, với kẻ quen dùng thì có thể lại hấp dẫn thành nghiện, không có không chịu được

Porsche 911

Xe container
Như tiêu đề, em muốn chia sẻ trước. OF mang lại cho em nhiều thứ
1. Bán hàng, mục đích ban đầu của em cũng là như vậy luôn, nhiều khách hàng qua cửa hàng em là từ OF
2. Tranh cãi: nhiều khi lên đây cãi nhau cũng xả xì trét rất tốt
3. Nhìn nhận quan điểm đa chiều: thật sự lên OF e nhìn nhận vấn đề bớt tiêu cực hơn rất nhiều, vì có nhiều quan điểm đa chiều và thật sự sâu sắc từ các OFer.
Vậy, theo các cụ, giá trị OF mang lại cho các cụ là gì ạ?
Không có những điều trên.
Tìm hiểu xe ô tô, thị trường ô tô và văn hóa lái xe trên đường.

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
Giờ: Ít vào vì còn bận kiếm ăn, chỉ xem chẳng buồn còm. Thỉnh thoảng gặp thớt nào hoặc còm ngáo ngáo tổ lái thì cũng chỉ cười nhẹ cái rồi lượn :)
cụ rơi vào đúng trường hợp mà e đã nêu ở còm trước. Dù sao cũng chúc mừng cụ đã được giác ngộ khai sáng mà tự tìm được hướng đi cho mình

Trang điểm Tử thi

Xe container
Nghiêm túc nha, bh ko yêu nữa mà làm ATM thôi ;))
Em tu dồi nên không nuôi em gái nào nữa :D
Bạn dịch hộ tôi xem lão Thi nói gì vậy:)):)):))
Hình như là em gái mưa bạn ạ
À à...mình hết tuổi teen rồi lên khó dịch viết tắt quá.
Hiện tại là Em Gái Mưa nhé Hoa Hồng.
Phải đeo Kính vào mới soi ra Bông hoa đấy bạn ạ...già dồi;))

fly

Xe ba gác
Website
www.facebook.com
trc thì giao lưu làm quen, giờ e chỉ kill time chả quen đc mới cũng thấy buồn tẻ rồi , giữ mqh cũ là đủ