[Funland] Góc thật lòng: Giá trị mà OF mang lại cho các cụ là gì

NVV

Xe tăng
Ở nhà thì bị vợ chửi, lên cơ quan thì bị sếp chửi, ra đường bị trẻ trâu chửi, + thêm nhân dân chửi nếu như làm ở mấy cơ quan hành dân. Vậy nên, em lên đây chửi đổng cho bõ tức các cụ ạ.

td lines

Xe điện
Từ ấy trong tôi bừng nắng Hạ
Mặt trời chân lý chới qua tim
( Tố Hữu )
Em hết ạ

Cruise Ship

Xe hơi
Như tiêu đề, em muốn chia sẻ trước. OF mang lại cho em nhiều thứ
1. Bán hàng, mục đích ban đầu của em cũng là như vậy luôn, nhiều khách hàng qua cửa hàng em là từ OF
2. Tranh cãi: nhiều khi lên đây cãi nhau cũng xả xì trét rất tốt
3. Nhìn nhận quan điểm đa chiều: thật sự lên OF e nhìn nhận vấn đề bớt tiêu cực hơn rất nhiều, vì có nhiều quan điểm đa chiều và thật sự sâu sắc từ các OFer.
Vậy, theo các cụ, giá trị OF mang lại cho các cụ là gì ạ?
Ngày nào cũng uống rượu ảo Vodka :)):)):)):))=))

VIPGIFTS

Xe buýt
OF khác gì ngôi nhà thứ 2 của các cụ rảnh vô công rồi nghề, sểnh OF thì thất cmn nghiệp =))

Patriots

Xe lăn
Cụ chủ đặt vấn đề rất hay, cháu đến với of vì đi xe hay bị phạt, à vào tìm hiểu xem tại sao bị phạt, đi sao cho đúng, bị phạt sao cho đúng, ở góc độ này qua of cháu văn minh hơn. Ngoài ra cháu thấy điều tích cực ở đây là nói chung các cụ, mợ ít mê tín dị đoan hơn mặt bằng xã hội, bản thân cháu không xài ông thần tài bao giờ.

phuongmit

Xe cút kít
Em kết bạn dc với nhiều anh em thú vị thông qua giao lưu mua bán đồ, hỏi han kinh nghiệm thậm chí chơi thân với nhau chỉ sau đúng 1 cái còm men mà người ta đọc dc và cảm thấy dễ chịu. Ngoài ra có gì vướng mắc về nhiều lĩnh vực lên đây cũng nhiều thông tin, đa phần là kinh nghiệm và trải nghiệm thật chứ k rê đắt, seeding :))

Kuu

Xe lăn
Giá trị OF mang lại cho em là em lấy đc vợ là 1 OFerb-)

DaDieuchienxu

Xe container
Từ hồi nhà cháu trở thành 1 Offer chân chính thì lại bị ngan già phán: "Ông giờ chém gió thành thần!"

dongnat123

[Tịch thu bằng lái]
Em vào OF để giải trí, tiện thể theo dõi những tin nóng ở nhà, và qua các còm thì có thêm cái nhìn đa chiều hơn là đọc báo mạng. Sự thật là, dù sao trên OF cũng ít bị kiểm duyệt thông tin hơn.
Em thấy kiểm duyệt căng đấy, hơi tí là xóa. Em bị bem mấy phát rồi, giờ ngoan nhiều chỉ đi còm dạo cho vui :D

dongnat123

[Tịch thu bằng lái]

O2Green

Xe buýt
Website
maylockhongkhi.com.vn
Em thấy OF đa dạng, hấp dẫn, đặc biệt là thường có các thớt về những chủ đề nóng, không như bên OS. Bên ấy ít quan tâm tới thời sự. Em gốc OS nhưng dạo này vô OF nhiều hơn... Ngày cũng mất tầm vài chục phút lượn lờ trên đây.
Em cũng đang công tác tại sg, nhưng Os có vẻ k đc xôm như Of ạ.

luonlotrenpho

Xe tải
Trên này hay và có nhiều thông tin nóng hổi. E mua đc mấy thứ cũng ngon, món nào e mua e kg còm mà ntin đt cho chủ hàng luôn, món nào lăn tăn e còm phát và nếu mua giá cao hơn giá e còm.

CherryOne

Xe điện
mợ mà vào xem bên Vozf thì mới đủ mùi cung bậc. Hiểu biết, nhạy bén, tự nhiên, fun ...... có hết, nhưng thêm đặc sản là dị hợm, bệnh hoạn.
Giống như có thêm bát tiết canh chó trên mâm vậy, với người chưa quen thì rất dễ nôn mửa, với kẻ quen dùng thì có thể lại hấp dẫn thành nghiện, không có không chịu được
=)) chơi ít trên ọp thì không biết, chơi lâu thì em mới tổng kết thú vị như thế.
Đấy là e còn quên chưa nhắc đến việc vay tiền nhau kiểu vay đểu nữa nhé. Đúng là ko nghe cave kể chuyện, ko nghe nghiện trình bày. Khi vay thì bla oách lắm, cho vay xong thì chống gậy sắt đi mà đòi, mỗi lần trả cho 1 dúm, chủ nợ như đi ăn xin:)):)):)).
Vẫn còn cái mặt đen tối nhưng e mà nói thì lại có vài lãnh đạo mất mặt với nhiều mem, nên e tạm thời chưa nhắc tới. Để đó, có gì dùng sau.
Còn lại 1 số nhỏ mem là tốt, có tâm, nhiệt tình với bạn.

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
=)) chơi ít trên ọp thì không biết, chơi lâu thì em mới tổng kết thú vị như thế.
Đấy là e còn quên chưa nhắc đến việc vay tiền nhau kiểu vay đểu nữa nhé. Đúng là ko nghe cave kể chuyện, ko nghe nghiện trình bày. Khi vay thì bla oách lắm, cho vay xong thì chống gậy sắt đi mà đòi, mỗi lần trả cho 1 dúm, chủ nợ như đi ăn xin:)):)):)).
Vẫn còn cái mặt đen tối nhưng e mà nói thì lại có vài lãnh đạo mất mặt với nhiều mem, nên e tạm thời chưa nhắc tới. Để đó, có gì dùng sau.
Còn lại 1 số nhỏ mem là tốt, có tâm, nhiệt tình với bạn.
ngoài ra còn những vụ lừa tình lừa tiền rất ngoạn mục nữa kia, nạn nhân thường rơi vào nhữcòn7mợ trẻ có tí nhan sắc nhưng cả tin ham chơi đua đòi. Kết cục là ôm quả đắng mà không dám nói ra, còn ê chề đắng cay hơn trong thang máy nhiều.
còn ba cái vụ lùm xùm từ thiện, đi nhờ cùng người lạ....... ko nói

hanoipho79

Xe lăn
ngoài ra còn những vụ lừa tình lừa tiền rất ngoạn mục nữa kia, nạn nhân thường rơi vào nhữcòn7mợ trẻ có tí
nhan sắc nhưng cả tin ham chơi đua đòi. Kết cục là ôm quả đắng mà không dám nói ra, còn ê chề đắng cay hơn trong thang máy nhiều.
còn ba cái vụ lùm xùm từ thiện, đi nhờ cùng người lạ....... ko nói
Cụ ib kể cho em nghe với:D

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
mợ nên gửi tất cả dữ liệu lên đám mây đi, đề phòng bị hack xóa hết dấu vết.
Cứ để đó là chuẩn rồi mợ, nay mai đến kỳ đại hội cơ cấu lại sẽ là những vũ khí có độ sát thương cao đem ra trao đổi mặc cả, nói tương tự như cái vòng sắt kim cô trên đầu đối thủ vậy