[Funland] Góc thật lòng: Giá trị mà OF mang lại cho các cụ là gì

haivina

Xe điện
Em thấy càng ngày càng nhạt, nhảm các bác ạ.

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
1. Bán hàng kiếm tiền
2. Chăn gà, tìm mối hợp tác kiếm tiền
3. Thể hiện cái tôi cá nhân, vô bổ
...
==>. Mang lại số lượng tài khoản đăng ký, lượt view, visited, comment,... khổng lồ cho ông bà chủ of, và làm túi tiền ông bà chủ of to dần lên tương ứng theo số lượng tài khoản, lượt view, visited, comment,...
đương nhiên họ phải tạo ra doanh thu để duy trì hoạt động rồi cụ, có thể dư dả để tổ chức sự kiện, quảng bá, tài trợ, hoặc từ thiện.......
Nhưng sẽ không đển mức trở thành những người giàu kếch xù có tiền mua nhà bên Mỹ cho sau này như quan chức hoặc cá mập kinh tếh. Tóm lại cho dù thu lớn nhưng cơ chế này không để cho họ hưởng một mình, hoặc họ phải có trách nhiệm đóng góp hoặc sẽ phải có nghĩa vụ san sẻ với xã hội......

Không có những điều trên thì........

kvboto

Xe container
đương nhiên họ phải tạo ra doanh thu để duy trì hoạt động rồi cụ, có thể dư dả để tổ chức sự kiện, quảng bá, tài trợ, hoặc từ thiện.......
Nhưng sẽ không đển mức trở thành những người giàu kếch xù có tiền mua nhà bên Mỹ cho sau này như quan chức hoặc cá mập kinh tếh. Tóm lại cho dù thu lớn nhưng cơ chế này không để cho họ hưởng một mình, hoặc họ phải có trách nhiệm đóng góp hoặc sẽ phải có nghĩa vụ san sẻ với xã hội......

Không có những điều trên thì........
Fun đi cụ ơi,....

URAL CCCP

Xe ba gác
Hồi còn đi làm thì hoạ hoằn em mới lượn of. Nhưng từ khi thất nghiệp, ở nhà nội trợ thì em vào ôm tô phân thường xuyên 24/7. Giá trị ôm tô phân mang lại là giết thời gian và xả suỳ choét:))

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
thật lòng cơ mà cụ, nếu như cụ hé mở thì rất có thể một ngày hệ thống thông tin báo chí sẽ tổng lực lao vào xâu xé hoặc dìm đến chết, đạt mục đích bức tử một media, forum nào đó như đã từng xảy ra

Lambretta 550

[Tịch thu bằng lái]
Lên đây không nói phét thì nhẹ chúng nó vang mà nặng thì nó banned nick. Thôi cứ phét lác thôi, nói thật là chết8-x
chuẩn cụ, đến chùa còn có ma tăng, hổ mang khoác áo tu hành. Thì cớ gì ở những lĩnh vực khác, chỗ khác không có ma quỷ đội lốt trà trộn vào.
Nghĩ sao là quyền của mọi người, còn nói phét chém gió cũng chả chết ai, mà cả làng vui, mất gì. Cụ nhể

virusmamut

Xe đạp
chủ yêu là em rảnh. và độ hóng cũng cao nghe chuyện cccm cũng nâng cao trình chém gió ạ

O2Green

Xe buýt
Website
maylockhongkhi.com.vn