[Funland] Giáo viên môn chính thật có giá, gv vùng cao thì…

Bigcat

Xe buýt
Kinh tế gia đình cụ đang được xếp nhóm 1% của xã hội rồi đấy nhé! Ước mơ của rất rất nhiều gia đình Hà lội phố....Híc...

Chỉnh sửa cuối:

nemoulsa

Xe hơi
Thợ dạy đang là nghề hot nhất.
Điểm ĐHSP vừa rồi rất cao, lương tăng phà phà, học sinh học thêm nô nức, kinh tế càng khá giả thì các phụ huynh càng ko tiếc tiền cho con đi học thêm.
EM thấy nó cũng bình thường.
Các cụ thợ dạy ở thành phố, nó cũng như Ca sĩ, diễn viên hạng A vậy, thi nhau đặt show, hát chạy xô thì bây giờ cũng có dạy chạy xô (cái này là thật, dạy nhanh ca này để còn tiếp ca khác).
Thế thì các cụ dạy ở miền núi phải chấp nhận thôi, xã hội tự phân công, phân hoá lao động.
Còn em, em phản đối việc dạy thêm, học thêm.
Hư các cháu.

Tuan Can

Xe container
Công hay tư thì các con cũng đi học thêm hết. Không học chính cô trên lướp thì học cô trường khác. Trừ các con không có mục tiêu gì cả.

ip8plus

Xe tải
Thợ dạy đang là nghề hot nhất.
Điểm ĐHSP vừa rồi rất cao, lương tăng phà phà, học sinh học thêm nô nức, kinh tế càng khá giả thì các phụ huynh càng ko tiếc tiền cho con đi học thêm.
EM thấy nó cũng bình thường.
Các cụ thợ dạy ở thành phố, nó cũng như Ca sĩ, diễn viên hạng A vậy, thi nhau đặt show, hát chạy xô thì bây giờ cũng có dạy chạy xô (cái này là thật, dạy nhanh ca này để còn tiếp ca khác).
Thế thì các cụ dạy ở miền núi phải chấp nhận thôi, xã hội tự phân công, phân hoá lao động.
Còn em, em phản đối việc dạy thêm, học thêm.
Hư các cháu.
Nếu làm bình chọn trên Báo điện tử hay trên OF về việc có học thêm dạy thêm hay Ko thì em tin chắc 98% đều chọn Ko, 2% còn lại chọn có (là các gv) 🤭🤭🤭