[Funland] Giải vô địch bóng đá châu Âu - Euro 2024 🏆 ⚽

Chauthanh11

Xe điện
Anh rút Kane ra thì không còn thủ lĩnh trên sân , lối đá hoàn toàn tự phát . Bàn gỡ của Palmer giống như con mồi bị dồn vào đường cùng thì vùng lên thôi .
Tối qua em cổ vũ Anh nhưng từ phút 80 em nghĩ nếu đá hiệp phụ thì Anh cũng sẽ thua

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Chúc mừng Tây Ban Nha. Các bạn đã trình diễn một lối chơi đẹp mắt thuyết phục. Các bạn đã hủy diệt các đội bóng khác. Gây ra nỗi sợ hãi ám ảnh lâu dài. Chưa có đội bóng nào hóa giải được bài toán chuyền bóng của các bạn.
- sẽ có nhiều đội bóng lớn ghen tị với các bạn.
- Cố lên các chàng trai Anh, Các bạn đã chiến đấu hết mình. Tuy nhiên các bạn cần rèn luyện thêm về kĩ năng chuyền bóng và khả năng kiểm soát quả bóng. Hy vọng các bạn sẽ chiến thắng trong tương lai.

fan Bayern

[Tịch thu bằng lái]
Chúc mừng Tây Ban Nha. Các bạn đã trình diễn một lối chơi đẹp mắt thuyết phục. Các bạn đã hủy diệt các đội bóng khác. Gây ra nỗi sợ hãi ám ảnh lâu dài. Chưa có đội bóng nào hóa giải được bài toán chuyền bóng của các bạn.
- sẽ có nhiều đội bóng lớn ghen tị với các bạn.
- Cố lên các chàng trai Anh, Các bạn đã chiến đấu hết mình. Tuy nhiên các bạn cần rèn luyện thêm về kĩ năng chuyền bóng và khả năng kiểm soát quả bóng. Hy vọng các bạn sẽ chiến thắng trong tương lai.
Em thấy mỗi cụ ám ảnh, thắng cách biệt 1/0 hủy diệt gì, Bayern thắng hủy diệt c1 cũng chỉ một thời. Chưa kể tại wc Tây Ban Nha chỉ là con tép thôi

cuongdiv

Xe container
Thế mới thấy giá trị của cầu thủ Anh bị thổi phồng ghê gớm như nào, toàn ngôi sao mà ko thể chơi đôi công sòng phẳng với TBN. Với việc loại một loạt ông lớn trên đường VĐ thì TBN quá xứng đáng, còn Anh mà rơi vào nhánh TBN chắc gì đã có mặt ở ck

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Những cầu thủ như laportar và hậu vệ navas sau khi bị thải hồi ở giải ngoại hạng anh đã chứng minh một điều: Lối chơi tổng thể quan trọng hơn rất nhiều từng cá nhân trong đội bóng. Nếu muốn chiến thắng mỗi đội cần lối chơi gắn kết. KHi bạn còn trẻ Đừng chỉ chạy theo thống kê hay những con số (bàn thắng). Nên phát triển kĩ năng trước tiên. Sau đó hãy theo đuổi các con số thống kê.
Tôi chờ đợi trận chiến của Agentina và Tây ban Nha. Xem lối chơi nào là chân ái hiện nay.

LiKaShing

Xe điện
Website
songiang.vn
Thế mới thấy giá trị của cầu thủ Anh bị thổi phồng ghê gớm như nào, toàn ngôi sao mà ko thể chơi đôi công sòng phẳng với TBN
Nếu theo dõi thớt này tôi phân tích rất nhiều rồi. KHông có gì lạ đâu

fan Bayern

[Tịch thu bằng lái]
Những cầu thủ như laportar và hậu vệ navas sau khi bị thải hồi ở giải ngoại hạng anh đã chứng minh một điều: Lối chơi tổng thể quan trọng hơn rất nhiều từng cá nhân trong đội bóng. Nếu muốn chiến thắng mỗi đội cần lối chơi gắn kết. KHi bạn còn trẻ Đừng chỉ chạy theo thống kê hay những con số (bàn thắng). Nên phát triển kĩ năng trước tiên. Sau đó hãy theo đuổi các con số thống kê.
Tôi chờ đợi trận chiến của Agentina và Tây ban Nha. Xem lối chơi nào là chân ái hiện nay.
Khổ tại wc thì TBN chỉ là kẻ học việc. Cũng đội hình này còn thua cả Nhật Bản

Entropy

Xe tăng
Giải ao làng Coppa bị hoãn chung kết mới hãi nhỉ?

Dream Thai

Xe điện
Đt Anh luôn là vậy, mạnh trên lý thuyết, e luôn tự hỏi sao gân 60nam họ chưa có chức vđ nào.

Lý do chắc do thiếu kết nối, tính thần tập thể, chứ may mắn họ có nhiều lắm, nhất là ở vck euro này :)

fan Bayern

[Tịch thu bằng lái]
Cụ này toàn nhìn 1 trận để đánh giá cả một đội bóng, chán.
Wc Tây Ban Nha vô địch bao lần vậy, kĩ thuật so với các đội bóng nam mỹ ra sao. Ở euro thì tbn vô địch nhiều do các đội châu âu lối đá khá giống nhau nhưng không kĩ thuật bằng họ. Chứ ra wc nam mỹ, thậm chí châu phi, Nhật họ không sợ lối đá của TBN ợ.

Chỉnh sửa cuối:

danleduc

Xe container
Chuyện của ĐT Anh đúng là hài.
Bao nhiêu vận may thì "hưởng" hết ở vòng đấu Bảng, các trận 1/8, tứ kết, bán kết...hết cmnr. Đến trận CK cần chút vận may thì chẳng thấy đâu.

Thôi, từ rày trở đi, từ giờ trở lại....mình không bao giờ làm FAN cổ vũ ĐT Anh nữa, ức chế VCL. :D

Entropy

Xe tăng
Đt Anh luôn là vậy, mạnh trên lý thuyết, e luôn tự hỏi sao gân 60nam họ chưa có chức vđ nào.

Lý do chắc do thiếu kết nối, tính thần tập thể, chứ may mắn họ có nhiều lắm, nhất là ở vck euro này :)
Hai kì Euro vừa rồi và cả WC 2018 anh Cửa Nam khôn hơn và may hơn mấy anh Hlv trước khi cố tình hoặc vô tình rơi vào nhánh dễ mới đi xa được chứ không vẫn giống các thế hệ trước thôi. Đội hình tỷ rưỡi mà đá chả có bào có miếng gì.

Entropy

Xe tăng
Wc Tây Ban Nha vô địch bao lần vậy, kĩ thuật so với các đội bóng nam mỹ ra sao
Họ đã vô địch 1 lần và cả thế giới hơn 200 nước mới có 8 nước vô địch cụ nhé. Còn về kĩ thuật thì cụ cứ nhìn Brasil mấy năm rồi đi xem đá kĩ thuật có gì bỏ vào mồm không, Achen của Si cũng đá kiểu khoa học kiểu châu Âu rồi.

fan Bayern

[Tịch thu bằng lái]
Họ đã vô địch 1 lần và cả thế giới hơn 200 nước mới có 8 nước vô địch cụ nhé. Còn về kĩ thuật thì cụ cứ nhìn Brasil mấy năm rồi đi xem đá kĩ thuật có gì bỏ vào mồm không, Achen của Si cũng đá kiểu khoa học kiểu châu Âu rồi.
Nói chung ra wc thì em đánh giá TBN chỉ tầm đội ơn lạnh.

fan Bayern

[Tịch thu bằng lái]
Ở euro thì tbn vô địch nhiều do các đội châu âu lối đá khá giống nhau nhưng không kĩ thuật bằng họ. Chứ ra wc nam mỹ, thậm chí châu phi, Nhật họ không sợ lối đá của TBN ợ.

Hoàng tử đỏ

Xe container
Tôi thấy anh Southgate vậy là ổn, hoàn toàn OK.
Đội England có vậy thì nó chỉ đá được vậy - và anh Southgate nhận ra điều ấy.
Vài cá nhân tiền tấn (trên giấy), nhưng thiếu các cá nhân tiền tạ quen thuộc xung quanh thì nó đá sao nổi.
Cậu Phill Foden là ví dụ, và tôi rất rất thích cậu này.

Đến khi nó gỡ được 1-1, tôi đã hy vọng nó kéo được ít nhất là Hiệp phụ.

Còn anh Spain nó mạnh và đồng đều hơn, thua nó mà vẫn ngẩng đầu về nhà là được dồi.

Để tôi chạy con bus 2 tầng ra đón anh hiệp sĩ đã, các bác nhá.
Anh thua vì địch quá mạnh, bác ạ.
Ngay cả khi Anh đỏ, cũng k cưỡng lại được.
Đêm qua, địch bắn tồi hay là vì nhân đạo chứ k ô hiệp sĩ và quân phải thêm vài quả trứng nữa mang về nhà ạ.

LeTai1979

Xe cút kít
Wc Tây Ban Nha vô địch bao lần vậy, kĩ thuật so với các đội bóng nam mỹ ra sao. Ở euro thì tbn vô địch nhiều do các đội châu âu lối đá khá giống nhau nhưng không kĩ thuật bằng họ. Chứ ra wc nam mỹ, thậm chí châu phi, Nhật họ không sợ lối đá của TBN ợ.
Giờ TBN gặp mấy đội Cụ kể em cầm TBN chấp hòa cho đc. :))