[Funland] Giải vô địch bóng đá châu Âu - Euro 2024 🏆 ⚽

Pumzen

Xe ba gác
Trận này Kyle Walker đá kém, TBN liên tục khoét vào cánh này và 2 bàn thắng của họ xuất phát từ cánh này, Walker đều không đủ tốc độ để be chắn.

Hoàng tử đỏ

Xe container
nhưng kết quả là để TBN đóng quá nhiều quả cận thành 2 bàn là hơi ít. Phải thử chiến thuật khác mới biết được đúng hay sai cụ à, lúc có bàn gỡ hòa tinh thần đang lên mà. Em cũng hiểu là SG tính bàn cầm hòa để đá luân lưu, nhưng cuối trận hàng thủ Anh bị bào mòn sức nhiều trong khi hàng công TBN toàn các cháu đang tuổi ngựa non háu đá nó ko biết mệt là gì. Nó ép nhiều thì sai lầm và khảng trống lộ ra thôi.
Cụ để ý 2 bàn thua và nhiều cơ hội của TBN đều là khi họ tấn công trực diện hoặc chuyển trạng thái, khi đó Anh chưa kịp rút về đó ạ. Còn như H1, Anh tập trung phòng ngự 2 lớp, TBN khó có cơ hội ra sao.
Southgate chắc cũng lo khi k đủ quân số thì k chống đỡ nổi lối đá cầm bóng của TBN, đúng là lo k chống được.
Còn nếu có thay đổi thì Southgate k thử nên chưa biết kết quả, nhưng e dự sẽ thua đậm hơn ạ, chắc a Southgate cũng tính thế nên k dám thử.

LeoMessi85

Xe buýt
Thêm 1 HLV đầu trọc xuất sắc , win từ u19 - u21 - National league , giờ là Euro 🔥

fan Bayern

[Tịch thu bằng lái]
đúng rồi, tên mấy đội kia rất mạnh và TBN bây giờ so với TBN của Iniesta Xavi Buquest Toress...cũng yếu hơn nhiều nha. TBN đầu giải hoàn toàn bị đánh giá thấp hơn Anh Pháp Đức nha. Nói chung ý cụ là TBN vô địch do đối thủ yếu. ok mà :)) Chờ đối thủ mạnh lên mùa sau làm lại. Giả sử mùa sau Pháp vô địch thì lại do TBN Đức ANh...yếu so với họ trước đây đúng ko ạ
Anh thì em không nói, họ mạnh nhưng không thể so với Đức Pháp thời họ hùng mạnh. Ai bảo cụ TBN bị đánh giá thấp hơn Đức vậy. Cụ kể chuyện hài à. Anh thì lúc nào chả được bơm thổi, ai cũng biết.

tado261

Xe tải
Xuất sắc gì ?
Có cầu thủ tốt xong rồi phất bóng từ thủ môn với hậu vệ lên cho phía trên xử lý hệt Vleague là xuất sắc à cụ
Pikford nên được trao giải thủ môn có lực phát bóng khỏe nhất. Em ghét thằng này vì dường như nó rất thích khoe quả phát lên siêu mạnh

fan Bayern

[Tịch thu bằng lái]
Có mỗi cụ nói phét ở đây thôi mà, e nói TBN nó mạnh thật, có cụ nói nó mạnh phét chứ k phải mạnh phết thôi :))
Em có bảo nó yếu đâu, cụ nhét chữ vào mồm em ạ. Em bảo nó may, và các đối thủ của nó đều yếu. Nhưng thống kê nó với Pháp, Đức thì cho thấy nó kém về chỉ số nhưng thắng thì do may mắn chứ do gì

LeoMessi85

Xe buýt
Khoảng khắc lịch sử của euro năm nay 😆

Hoàng tử đỏ

Xe container

Jason88

Xe tăng
Cụ để ý 2 bàn thua và nhiều cơ hội của TBN đều là khi họ tấn công trực diện hoặc chuyển trạng thái, khi đó Anh chưa kịp rút về đó ạ. Còn như H1, Anh tập trung phòng ngự 2 lớp, TBN khó có cơ hội ra sao.
Southgate chắc cũng lo khi k đủ quân số thì k chống đỡ nổi lối đá cầm bóng của TBN, đúng là lo k chống được.
Còn nếu có thay đổi thì Southgate k thử nên chưa biết kết quả, nhưng e dự sẽ thua đậm hơn ạ, chắc a Southgate cũng tính thế nên k dám thử.
vâng nói chung là giải này thì để giải bài toán TBN là rất khó, chỉ có duy nhất trận với Đức hlv Fuente sai lầm khi rút 2 thằng cháu đá cánh sớm quá nên cuối trận bị Đức ép tí thì thua ngược. Sau trận này TBN rút kinh nghiệm rồi nên chỉ rút 2 cháu khi kết quả đã an bài cuối trận.

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Haha, em ủng hộ đội Tây Bán Nhà. Và họ đã giành chức vô địch. Quá xứng đáng, đá đẹp mắt, cá nhân xuất sắc, kĩ thuật tốt, giữ bóng tốt, cu nào cũng đẹp zai nữa.
Chúc mừng đội tuyển bóng đá Spain - Champions Euro 2024. Kỉ nguyên 20 năm của TBN khi vô địch Euro 2008, 2012, 2024, vô địch thế giới 2010. Vô địch Euro nhiều nhất. Rất lâu nữa mới có đội tuyển khác xô đổ kỉ lục này.

fan Bayern

[Tịch thu bằng lái]
vâng nói chung là giải này thì để giải bài toán TBN là rất khó, chỉ có duy nhất trận với Đức hlv Fuente sai lầm khi rút 2 thằng cháu đá cánh sớm quá nên cuối trận bị Đức ép tí thì thua ngược. Sau trận này TBN rút kinh nghiệm rồi nên chỉ rút 2 cháu khi kết quả đã an bài cuối trận.
Thế không phải do hiệp một Đức đá chấp người Sane, Can và Havert à cụ.

Jason88

Xe tăng
Anh thì em không nói, họ mạnh nhưng không thể so với Đức Pháp thời họ hùng mạnh. Ai bảo cụ TBN bị đánh giá thấp hơn Đức vậy. Cụ kể chuyện hài à. Anh thì lúc nào chả được bơm thổi, ai cũng biết.
à vâng thế e sai, bỏ ông Đức ra được chưa ạ, ý cụ vẫn là TBN yếu thôi, vô địch do các đối thủ quá yếu phải ko ạ? Chờ đến Euro 2028 xem đội nào vô địch thì e lại vào coment với cụ là do các đội kia nó yếu quá thôi chứ nhà vđ cũng bình thường :))

phuongmit

Xe cút kít
Em có bảo nó yếu đâu, cụ nhét chữ vào mồm em ạ. Em bảo nó may, và các đối thủ của nó đều yếu. Nhưng thống kê nó với Pháp, Đức thì cho thấy nó kém về chỉ số nhưng thắng thì do may mắn chứ do gì
Vầng thôi e cứ kệ cụ x2 :))

fan Bayern

[Tịch thu bằng lái]
à vâng thế e sai, bỏ ông Đức ra được chưa ạ, ý cụ vẫn là TBN yếu thôi, vô địch do các đối thủ quá yếu phải ko ạ? Chờ đến Euro 2028 xem đội nào vô địch thì e lại vào coment với cụ là do các đội kia nó yếu quá thôi chứ nhà vđ cũng bình thường :))
Em thấy nó thời titikaka đúng là mạnh thật