[Funland] Giải vô địch bóng đá châu Âu - Euro 2024 🏆 ⚽

Vinacaptain

Xe tăng
Quả Rodri chấn thương bị thay ra em cảm giác Anh đỏ rồi nên sẽ ăn cơ. Nhưng đẳng cấp của TBN nó ko phải Hà Lan Thụy Sỹ :)) Em vẫn Cay Sought Gate vì ko dùng Palmer từ đầu, thằng e vào sân đá rất nguy hiểm. tỏa sáng cả BK lẫn CK.
Em thấy cậu vào thay Rodgi cũng đá hay không kém, cầm bóng chắc, điều phối tốt, cảm giác rất yên tâm!

Hoàng tử đỏ

Xe container
vâng đúng thế vì TBN họ quá mạnh, nhưng cách chơi nhút nhát của SG khiến người xem phát cáu cụ ạ
HLV họ cũng phải có lý của họ. Ví thử Southgate xua quân lên đá đôi công thì dễ thua đậm hơn, xem TBN họ ghi 2 bàn chớp nhoáng và bỏ lỡ mấy pha nữa, đều là trực diện khi quân số tuyển Anh k đủ người như khi tập trung phòng ngự đó cụ.

LeoMessi85

Xe buýt
Em thấy cậu vào thay Rodgi cũng đá hay không kém, cầm bóng chắc, điều phối tốt, cảm giác rất yên tâm!
Zubimendi hàng hot ở vị trí pivot đó cụ ơi. Barca nhà em thèm lắm mà chưa hốt được 😅

Hoàng tử đỏ

Xe container
À 4/0 em nhầm. Ngay cả thời họ đỉnh cao nhất thì chung kết họ cũng chỉ thắng Đức mỗi một quả 1/0 bằng đánh đầu. Dù họ cầm bóng nhiều.
Thắng 1/0 nhưng thuyết phục là được.
Wc 2010 cũng thế, CK thắng Hà Lan 1/0 ở hiệp phụ, vẫn thuyết phục mà.

fan Bayern

[Tịch thu bằng lái]
thì có mình cụ không công nhận họ mạnh thôi :)) đúng là xét về cái tên thì toàn cầu thủ bình thường, thậm chí ko có tuổi so với Anh Pháp Đức. Nhưng cả đội họ chơi bóng nhuyễn vcđ thắng tất cả các đội kia. Vô địch vì đối thủ quá yếu thôi đúng ko ạ :))
Cụ có thấy đội nào mạnh Pháp, Đức, Ý so với tên tuổi của họ không. Đức yếu thế mà còn chật vật, thoát pen mới thắng.

Hoàng tử đỏ

Xe container

Hoàng tử đỏ

Xe container

Jason88

Xe tăng
HLV họ cũng phải có lý của họ. Ví thử Southgate xua quân lên đá đôi công thì dễ thua đậm hơn, xem TBN họ ghi 2 bàn chớp nhoáng và bỏ lỡ mấy pha nữa, đều là trực diện khi quân số tuyển Anh k đủ người như khi tập trung phòng ngự đó cụ.
nhưng kết quả là để TBN đóng quá nhiều quả cận thành 2 bàn là hơi ít. Phải thử chiến thuật khác mới biết được đúng hay sai cụ à, lúc có bàn gỡ hòa tinh thần đang lên mà. Em cũng hiểu là SG tính bàn cầm hòa để đá luân lưu, nhưng cuối trận hàng thủ Anh bị bào mòn sức nhiều trong khi hàng công TBN toàn các cháu đang tuổi ngựa non háu đá nó ko biết mệt là gì. Nó ép nhiều thì sai lầm và khảng trống lộ ra thôi.

Jason88

Xe tăng
Cụ có thấy đội nào mạnh Pháp, Đức, Ý so với tên tuổi của họ không. Đức yếu thế mà còn chật vật, thoát pen mới thắng.
đúng rồi, tên mấy đội kia rất mạnh và TBN bây giờ so với TBN của Iniesta Xavi Buquest Toress...cũng yếu hơn nhiều nha. TBN đầu giải hoàn toàn bị đánh giá thấp hơn Anh Pháp Đức nha. Nói chung ý cụ là TBN vô địch do đối thủ yếu. ok mà :)) Chờ đối thủ mạnh lên mùa sau làm lại. Giả sử mùa sau Pháp vô địch thì lại do TBN Đức ANh...yếu so với họ trước đây đúng ko ạ