[Funland] Giải vô địch bóng đá châu Âu - Euro 2024 🏆 ⚽

hauyenhd

Xe container
Đá trùng xuống thì chả là do lạc lối còn gì cụ. Ý năm đó chơi rắn và khoa học hơn đối thủ. Bản lĩnh trong 90p cũng hơn.
Đá trùng xuống là do chỉ đạo của a HLV trận hôm qua cụ nhìn thằng Sakka ấy sau khi gỡ hoà nó có quay mặt nhìn về khung thành nhà mấy đâu tuyến trên chuyền về cũng ít hẳn để tìm bàn thứ 2 chứ bt á ăn 1 quả là 11 thằng tử thủ ngay thằng nào vượt vạch giữa sân chặt chân.

Dream Thai

Xe điện
Đá trùng xuống là do chỉ đạo của a HLV trận hôm qua cụ nhìn thằng Sakka ấy sau khi gỡ hoà nó có quay mặt nhìn về khung thành nhà mấy đâu tuyến trên chuyền về cũng ít hẳn để tìm bàn thứ 2 chứ bt á ăn 1 quả là 11 thằng tử thủ ngay thằng nào vượt vạch giữa sân chặt chân.
Qủa phút cuối nhìn thì đúng là HV HL kèm ko rát, mặc dù công nhận là cú sút quá hiểm

Chắc mấy ông HV HL giông các cụ OTF nghĩ là Anh nó đợi hết giờ để đá hiệp phụ, sau đó đá pen:(

Ga_son

Xe điện
TBN có khả năng chống bóng bổng khá kém, Người Anh thì lại giỏi chơi bóng bổng. Nếu Anh đá với tốc độ nhanh hơn 1 chút thì TBN khả năng nằm là khá cao.

hauyenhd

Xe container
Qủa phút cuối nhìn thì đúng là HV HL kèm ko rát, mặc dù công nhận là cú sút quá hiểm

Chắc mấy ông HV HL giông các cụ OTF nghĩ là Anh nó đợi hết giờ để đá hiệp phụ, sau đó đá pen:(
E đi HL nhưng lúc thấy HL k dám đá phiêu lưu nữa thì biết là toi rồi sang đến H2 thì thể lực Anh hơn hẳn họ đá tìm bàn thứ 2 chứ cũng k có ý tưởng kéo hiệp phụ hay pen như mọi khi.

Hoàng tử đỏ

Xe container
Hy vọng Messi lại ẵm cúp vàng để Argentina sánh vai với TBN thành nước vô địch ba giải lớn liên tiếp :).
Giải Copa năm nay, cháu James Rodrigết đá rất kinh. Trận chung kết dự là rất hay đây.
HLV Colombia là Sergio Batista người Argentina mới hay đây ạ.

nhatthang

Xe Cứu Trợ
Tóm lại thằng Hà Lan về là em sướng dù em cũng chả ưa Anh. Em ghét nhất là thằng đầu quấn khăn tang của Hà Lan mà có cụ trên này bảo đá như xúc đất. Trận sau Anh và Tây Ban Nha tự nhiên cháu chả thích thằng nào, kiểu như quá nhàm khi xem cầu thủ của nó ở các câu lạc bộ rồi. Nhất là nghe mấy ông bình luận viên cứ nói như nhà ở cạnh nhà từng cầu thủ đó. Thằng nào vô địch cũng được. Mong nó đá bóng kiểu trẻ trâu mình lại thích hơn, kiểu như hùng hục lao vào nhau. Nhưng cái đó chắc không bao giờ có vì bọn này nó đều trên đỉnh vinh quang hết rồi làm gì có chuyện nó cần máu lửa. Thằng Anh chắc sẽ đá kiểu máy đá bóng, dùng rất nhiều thông tin thống kê để sắp xếp lối đá, đội hình, cách đá. Mà đã đá kiểu máy thì cứ nhàn nhạt đã. Chúng nó mà đá kiểu thằng nào cũng nghiên cứu kỹ để khắc chế thằng kia thì hai hiệp chính lại 0-0 rồi dắt nhau vào đá pen.
Cụ giống em thế. Ghét nhất là thằng đầu quấn khăn tang (cụ ví von fun vãi, em cười suýt phun ra cả bàn phím).

Hoàng tử đỏ

Xe container
E đánh giá trên cơ sở lực lượng và sở trường 2 bên, chứ giờ bóng đá đỉnh cao ko hơn nhau nhiều, bên nào may mắn thì ăn thôi.
Ý e là còm của cụ chỉ là suy luận chủ quan phiến diện của cụ thôi ạ.

doctor103

Xe điện
Cầu thủ ko phải cái máy, cũng có trận đá như lên đồng, có trận đá chán, ở đây e bàn là trình Rodri trong 3-4 năm gần đây, chứ nói thật ku Mainoo cũng mới nổi, chả biết tru dc ở MU bao lâu :)
Đẳng cấp thì rodri hơn nhưng trong 1 trận đấu cụ thể mà lại là trận chung kết thì không biết được thế nào, ai nghĩ MC hùng mạnh thua MU ở chung kết FA Cup, hay Bayer Leverkusen đang bất bại thì lại thảm bại ở chung kết Europa League trước Atalanta

river8x

Xe buýt
Đá trùng xuống thì chả là do lạc lối còn gì cụ. Ý năm đó chơi rắn và khoa học hơn đối thủ. Bản lĩnh trong 90p cũng hơn.
Cụ có hay đi đá bóng hoặc xem bóng đá thường xuyên ko mà lại bảo là đá trùng xuống là do lạc lối?? Đá trùng xuống là giảm nhịp trận đấu, khi đã có bàn dẫn trước rồi giảm nhịp trận đấu là bình thường. Ý thắng trên loạt luân lưu chứ có phải thắng trong thời gian đá chính đâu mà bảo áp đảo, vô địch rồi nên nói gì thì cũng chỉ là luận đề sau 6h30

river8x

Xe buýt
Các cụ có thấy bàn thắng của Watkins khá là đặc trưng và phổ biến ở NHA ko, ví dụ như Jota, Son Heung Min hoặc Kevin De Bruyne rất hay ghi các bàn thắng kiểu này, chọc khe cho tiền đạo thoát xuống dứt điểm chéo góc, đặc biệt hiệu quả với cầu thủ dứt điểm tốt bằng cả 2 chân

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Các trận chung kết Euro trong lich sử:

coquay

Xe container
thế giữ nó đá chính, thay thế Kane thôi cụ, vì nó có tính đột biến và sáng tạo cao nhất hàng công, thay nó thì ai làm bóng được.
Kane ở Euro này cứ như ... Rash4`, pressing kém quá, chắc do hậu chấn thương.
Tuyến giữa của tuyển Anh 2 ông cánh đều có khả năng bơm bóng cho TD cắm kể cả ông cháu maino cũng làm đc cơ mà e thấy kane đợt này đá nhạt hẳn so với kỳ trước kiểu ko sẵn sàng cho lắm
Cửa Nam có dám để kane dự bị cho ivan Toney hay Ollie Watkins vừa ghi bàn trận rồi đá cắm e nghĩ chắc ko

coquay

Xe container
E thấy Be có dấu hiệu sao giông m3p, cứ thấy chạy xin bóng, đồng đội ko chuyền là ông e thái độ :)
Mà mùa trc vừa ăn giải cầu thủ hay nhất Liga chắc cậu Be nghĩ mình giống zizu =)) mọi đường bóng nó đều muốn qua chân nó

Alongcamepolly06

Xe container
TBN có khả năng chống bóng bổng khá kém, Người Anh thì lại giỏi chơi bóng bổng. Nếu Anh đá với tốc độ nhanh hơn 1 chút thì TBN khả năng nằm là khá cao.
Anh đợt này bóng bổng ở biên bị cụt rồi cụ, ko chơi nữa rồi hay sao ạ

Vo_thuong

Xe điện
HLV Colombia là Sergio Batista người Argentina mới hay đây ạ.
Thì có 7 ông HLV người Argentina ở giải Copa này mà cụ.
Hôm trước thống kê, cả 4 ông đầu 4 bảng đều là người Argentina - vãi lái :)
Bên đó thì chuyện này là thường xuyên, cái hồi Messi bị Chile vả cho tối tăm mặt mũi thì HLV của Chi lê lúc đó cũng là Sampaoli người Argentina (ông này về sau làm HLV Argentina nhưng cũng ko thành công với đội tuyển quê hương, kiểu bụt chùa nhà ko thiêng)

Em là quạt Tây, đội Anh có vô địch em thì sẽ ứ thèm đọc báo nữa. Cửa Nam với Cửa Bắc có thành Xơ hay Xanh gì cũng kệ. Em không thích Anh vì GATO, ai bảo đội hình nó đắt hơn các đội hình khác, nhất là Tây của em.
Hôm qua với em là Anh thắng do Hà Lan yếu, mà cũng tại anh gôn mặc áo màu vàng, em xin hết ạ. :))
Mợ nói thế anh Trác lại buồn ;)) ;))