Giá xe Toyota có phải thực sự đắt so với giá các loại xe khác không ?

1.6gli

Xe container

CR-Vic

Xe container
Ai bát mini vẫn còn đang trả góp thì bán thanh lý phải nói rõ chứ nhỉ? :))

Luu Lehong

Xe container
-Bán trọn gói cả mớ thì còn đỡ chứ bán trả góp kiểu "đại ra" thì mệt phết đấy bác ợ!:))
Ai bát mini vẫn còn đang trả góp thì bán thanh lý phải nói rõ chứ nhỉ? :))
Thế thì mới phải lập 3-4 níc tung hứng chứ ko thì có mà còn bán cho ma ;))

Cụ mở hàng hoa quả đi em mang Lê chín bán cho cụ nhá:))
Lê phố bảng chứ không phải lê tầu khựa bẩn bựa đâu:))
Bác suốt ngày a dua bươi móc nói xấu Toy mà gđ lại vẫn phải mua Toy với cho thuê kinh doanh là sao? Sao ko mua Ford, K-H hay Mer cũ cho thuê nó hiệu quả :D

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
Bác suốt ngày a dua bươi móc nói xấu Toy mà gđ lại vẫn phải mua Toy với cho thuê kinh doanh là sao? Sao ko mua Ford, K-H hay Mer cũ cho thuê nó hiệu quả :D
Mặc dù bít chất Toy song lấy xe Toy đi kinh doanh là lấy mỡ nó rán nó thoy, lo giề kụ, hehe

DangHoangDe

Xe điện
Cụ mở hàng hoa quả đi em mang Lê chín bán cho cụ nhá:))
Lê phố bảng chứ không phải lê tầu khựa bẩn bựa đâu:))
Lê thì chỉ có hàng Tàu ngâm hóa chất chống thối thôi bác ạ. Ko thì nó ung ngay.:))
Mà e chưa bán hoa quả với Rex mà đã có Quả dắt mấy e Rex ra rồi, thiếu 1 em chắc đang bị nhốt.=))

RAVA

Xe ba gác
Mặc dù bít chất Toy song lấy xe Toy đi kinh doanh là lấy mỡ nó rán nó thoy, lo giề kụ, hehe
-Mặc dù biết chất xe Toy là lởm, đắt, hay lỗi, hay lật...mà vẫn phải mua thì đúng là "có vấn đề" bác nhỉ, chửi thiên hạ chán rốt cục hóa ra là "tự chửi mình"! Đời sao lắm thằng ng.u thế!:o)

X-trails

Xe cút kít
-Mặc dù biết chất xe Toy là lởm, đắt, hay lỗi, hay lật...mà vẫn phải mua thì đúng là "có vấn đề" bác nhỉ, chửi thiên hạ chán rốt cục hóa ra là "tự chửi mình"! Đời sao lắm thằng ng.u thế!:o)
Bít chất k có nghĩa là để tránh hoàn toàn cũng k có nghĩa là để chửi, nhiều khi biết cũng chỉ để biết và tránh trong một số trường hợp cũng như k nên để sa vào tâm lý đám đông khi chọn lựa sản phẩm. Ở một vài trường hợp vẫn tận dụng khai thác đôi khi lại đem lại cái lợi (VD như trường hợp taxi, xe chạy KD).

Chỉnh sửa cuối:

Luu Lehong

Xe container
Bít chất k có nghĩa là để tránh hoàn toàn cũng k có nghĩa là để chửi, nhiều khi biết cũng chỉ để biết và tránh trong một số trường hợp cũng như k nên để sa vào tâm lý đám đông khi chọn lựa sản phẩm. Ở một vài trường hợp vẫn tận dụng khai thác đôi khi lại đem lại cái lợi (VD như trường hợp taxi, xe chạy KD).
Hóa ra ăng ty cũng vẫn sa vào đám đông cả, vẫn phải mua Toy kinh doanh :D

1.6gli

Xe container
Hơ em thấy cũng bác chê ỏng chê eo xe K-H mà lại rước kia buổi sáng về nhà. Đúng là "khôn", "đạo đức giả y như thật" thật:P

X-trails

Xe cút kít
-Ko phải là anti thì là autochui nhỉ?:D
Cái này là đám dư luận viên gán vào thôi, chứ chỗ nào chả có khen chê, thậm chí chửi. Chẳng ai đo được tỷ lệ thế nào nên k thể tự nhiên gán vào thành cái tên mặc định trừ phi cố ý.

Chỉnh sửa cuối:

RAVA

Xe ba gác
Hơ em thấy cũng bác chê ỏng chê eo xe K-H mà lại rước kia buổi sáng về nhà. Đúng là "khôn", "đạo đức giả y như thật" thật:P
-Bác ko biết thì đừng nên bi bô, em mua cái xe đấy nó ko theo ý mình mà theo ý người khác, tự nhiên tiết kiệm được 1 mớ xèng lại còn dạy cho được 1 bài học kn thì cũng tốt chứ sao, còn hơn cái thằng suốt ngày lên đây chửi xe Toy rồi về âm thầm mua, cái đấy nó mới "nhục" bác ợ!:@)

DangHoangDe

Xe điện
Bác ơi. Cái con Hai Ác chạy kinh doanh thì ko ổn đâu.:) đổi ngay Transit hoặc Mec đi thôi.
E thì cứ Hyundai thôi. Ah, chắc bác mua xe này theo ý người khác ạ. Vợ ông hàng xóm ông a họ bà chị dâu đứa e gái con bạn thân ạ?:))
Có khi mua con Morning chạy qua chạy lại vậy.:))

Chỉnh sửa cuối:

dac

Xe tăng
Các cụ lớn mà cãi nhau như trẻ trâu.
Em té