[Thảo luận] Ghép xe song song

saphia1115

Xe buýt
Em vừa ghép được 1 phát trước sau cách 30cm, mất 3 đỏ, kém quá các kụ nhỉ.

lolotica

Xe điện
Chắc xe bác này có lắp camera sau. Trước khi bác này đỗ xe không biết có nghĩ đến 02 bác phía trên và phía dưới lấy xe ra làm sao không? Tôi chỉ thấy cách bác này khoe đỗ xe giỏi giống như trẻ con quay bài bạn ngồi cạnh được điểm 10 về khoe bố mẹ, mặt vênh lên giống chó ngồi đợi c**t. Ngu vãi.
Mày đúng là 1 thằng điên.

Lexus_BMW

Xe hơi
Chắc xe bác này có lắp camera sau. Trước khi bác này đỗ xe không biết có nghĩ đến 02 bác phía trên và phía dưới lấy xe ra làm sao không? Tôi chỉ thấy cách bác này khoe đỗ xe giỏi giống như trẻ con quay bài bạn ngồi cạnh được điểm 10 về khoe bố mẹ, mặt vênh lên giống chó ngồi đợi c**t. Ngu vãi.
Nạy cụ...

NamCuong4567

Xe tải
Cụ nói chuẩn đới. Em dự là cụ buổi sáng đến đầu tiên, tiếp theo là cụ Altis và cuối cùng là cụ Vios chốt hạ, hhehe.. Nếu mà đúng như vậy thì em có thể biểu diễn mà chẳng mất 1 đỏ nào.:P
He he, chả thấy cụ chụp hai xe kia đầu đuôi xem thế nào >>> :D

congacha

Xe điện
bên trong rồi lại bên ngoài... thò thụt đến khổ
Website
www.facebook.com
Em hay đi làm muộn nên 10 hôm thì phải đến 8 hôm phải chui vào chỗ chật hơn thế... Xe có camera nên lùi vào ko khó khăn lắm. Nhiều hôm ông bảo vệ ra hỏi là em đẩy ngang xe vào à:P
Đây, em có ảnh minh họa đây nhá :21: đằng sau khoảng 12 cm, đằng trước 1 cm :5:

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Chắc là các xe nối đuôi nhau, sau đó bác chụp hình :21:

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
Chắc là các xe nối đuôi nhau, sau đó bác chụp hình :21:
Người ta cán bộ đi làm chẳng mấy ai rỗi hơi như em ra xếp xe sắp đặt giúp em để show hàng ô chô fưn :21: Mụ cá không? chỗ em có tất cả hơn chục ông bảo vệ, hỏi ông nào cũng được vì em thường xuyên phải đỗ như thế:D

kieuthienan

Xe buýt
Gớm tôi nói dối các cụ làm gì :-/

Xe tôi (Morning) đến sau cùng, nhờ thằng trông xe của quán cafe nó xi nhan cho, mất 2 đỏ là vào được (tất nhiên là phải nhìn camera lùi để căn khi lùi, lùi sát xe sau (cách có khoảng 1/2 cm) rồi mới tiến lên chỉnh lái.
Em phục cụ đấy, nhưng cụ đọc cái biển cho E nghe xem đúng xe cụ không (E biết mặt cụ rồi vì ca me ra e gắn bên gốc cây xà cừ)

series3

Xe tăng
Xe cụ chủ thớt có cả camera lùi hỗ trợ còn gì, trường hợp xe ngắn cả đầu lẫn *** thế này thì vào tốt em nghĩ không quá khó đâu ạ, cụ mà tháo cái cản inox đằng sau ra có khi 1 đỏ đã xong rồi ấy chứ :))

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Người ta cán bộ đi làm chẳng mấy ai rỗi hơi như em ra xếp xe sắp đặt giúp em để show hàng ô chô fưn :21: Mụ cá không? chỗ em có tất cả hơn chục ông bảo vệ, hỏi ông nào cũng được vì em thường xuyên phải đỗ như thế:D
Thế mới hiểu ra 1 điều là lý do tại sao CV hay bị hỏng lỗi thước lái. Ông Gà này vào kiểu gì mô tả lại cho a&e biết xem nào.
như trường hợp cụ chủ thớt em nghĩ là làm được, tất nhiên là vài đỏ và có người xi nhan.

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
Thế mới hiểu ra 1 điều là lý do tại sao CV hay bị hỏng lỗi thước lái. Ông Gà này vào kiểu gì mô tả lại cho a&e biết xem nào.
như trường hợp cụ chủ thớt em nghĩ là làm được, tất nhiên là vài đỏ và có người xi nhan.
Xe em cố tìm ra lỗi để kèo hãng thay cho quả thước lái mới hẳn 2 chục củ mà đếch thấy làm sao cả =))
Em lùi vào cũng chẳng cần có ai xi nhan cả... có mỗi bà bán trà đá bên vườn hoa đứng xem rồi nhe răng cười

leanhtrung

Xe máy
cái vụ này tôi làm ngon

viper2007

Xe điện
Hôm nay em lại đi làm muộn, cho thêm cái ảnh nóng hổi nữa vào không lại bẩu bốc phét :5: Chụp bằng điện thoại có ngày giờ luôn:D

Quả này thì em ứ làm dc, mà cá nhân em thì thấy là ko vào dc.

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Ông Gà làm ở đâu sáng mai tôi qua bái làm sư phụ phát nào, sáng mai rảnh đang không biết làm gì, xong ông mời tôi CF nhé khú khú khú
Cái chỗ đỗ xe CV xanh hình như ở KM sao ấy, nhìn quen quen...

Chỉnh sửa cuối:

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
Quả này thì em ứ làm dc, mà cá nhân em thì thấy là ko vào dc.
Đỗ cùng bãi em có lão Bes chắc làm chứng vụ này được, lão ấy là mod chắc không dám nói điêu đâu. Bác có làm tý độ cho vui ko?

Ông Gà làm ở đâu sáng mai tôi qua bái làm sư phụ phát nào, sáng mai rảnh đang không biết làm gì, xong ông mời tôi CF nhé khú khú khú
Mời mụ sáng mai qua (c) cây đa số 8 Lê Lai nhé :5:

KienNT71

Xe tải
Đây, em có ảnh minh họa đây nhá :21: đằng sau khoảng 12 cm, đằng trước 1 cm :5:

Lói phét không bị đánh thuế đâu cụ. Siêu tài xế hàn xẻng đậu được cái xe (khoảng không trước sau tổng cộng khoảng 35cm) còn phải đánh đến mấy chục đỏ, cụ mà vào được 13cm thế nài thì chỉ có cẩu vào thui. Phi lý về mặt hình học vì khi cụ ghép xe vào, thân xe còn chéo với ô đỗ, chiều dài đường chéo của hình chữ nhật không thể chỉ dài hơn cạnh bên có 13cm được. Còn tầm [trước + sau = 40-50cm] thì vẫn vào OK, nhiều đỏ thui, nói thế còn tin được.

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com
Lói phét không bị đánh thuế đâu cụ. Siêu tài xế hàn xẻng đậu được cái xe (khoảng không trước sau tổng cộng khoảng 35cm) còn phải đánh đến mấy chục đỏ, cụ mà vào được 13cm thế nài thì chỉ có cẩu vào thui. Phi lý về mặt hình học vì khi cụ ghép xe vào, thân xe còn chéo với ô đỗ, chiều dài đường chéo của hình chữ nhật không thể chỉ dài hơn cạnh bên có 13cm được. Còn tầm [trước + sau = 40-50cm] thì vẫn vào OK, nhiều đỏ thui, nói thế còn tin được.
Nói chung là cứ phải thực tế cụ ợ... Khoảng cách đấy là cậu lái xe cơ quan em và 1 bác bảo vệ đo sau khi em đỗ xong. 1cm thì biển số xe em chạm đuôi xe CR-V là chính xác đấy :21: tất nhiên hôm đấy xe hơi bị chéo hơn so với hôm nay nhưng bánh trước bên lái cũng không bị chèn lên vạch sơn trắng. Cụ nhìn kỹ mà xem (k)

congacha

Xe điện
Website
www.facebook.com