Gấu ơi...anh nhớ Gấu

_MBBG_

Xe điện
mừng quá các cụ ạ,e bắt dc sóng rồi,cả ngày hôm nay lại tiếp tục cv tìm kiếm thì bỗng dưng ông chồng cô bạn của gấu nhà e lại dt rủ đi uống rượu,hết chai vodka thì cha kia thì thầm...nó ở nhà tôi cùng bọn trẻ,hai đứa đưa nhau đi mua sắm suốt,vụ này thiệt hại kha khá các cụ ạ,nhưng tìm dc là mừng rồi,bọn trẻ vẫn ok,thằng cu lớn vẫn đến lớp vậy mà cô giáo cũng bao che,hihihi...bắt dc sóng vậy là e mừng và yên tâm rồi,giờ e ko tìm ko gọi đâu,e chân thành cảm ơn các cụ đã động viên em

lemdao

Xe buýt
Quan điểm của em là dù có cãi nhau thế nào chăng nữa, Gấu cũng ko được bỏ đi như thế. Nếu về ngoại, thì phải xin phép. Mà lại lôi F1 đi như thế là ko được. Cụ chủ cứ cứng rắn lên.

bulongocvit

Xe buýt
chị gấu về với cụ chủ rùi đấy ợ????

KMN2010

Xe tăng
mừng quá các cụ ạ,e bắt dc sóng rồi,cả ngày hôm nay lại tiếp tục cv tìm kiếm thì bỗng dưng ông chồng cô bạn của gấu nhà e lại dt rủ đi uống rượu,hết chai vodka thì cha kia thì thầm...nó ở nhà tôi cùng bọn trẻ,hai đứa đưa nhau đi mua sắm suốt,vụ này thiệt hại kha khá các cụ ạ,nhưng tìm dc là mừng rồi,bọn trẻ vẫn ok,thằng cu lớn vẫn đến lớp vậy mà cô giáo cũng bao che,hihihi...bắt dc sóng vậy là e mừng và yên tâm rồi,giờ e ko tìm ko gọi đâu,e chân thành cảm ơn các cụ đã động viên em

Túm lại cụ chiều quá Gấu sinh hư đây mà.

Dù sao cũng chúc mừng cụ đã biết gấu ở đâu

AquariusW

Xe buýt
Em thấy giờ mới hết phase 1 thoai. Biết gấu ở đâu thì yên tâm rồi, nhưng xử lý thế nào cho xuôi chèo mát mái còn khó đấy cụ chủ ạ.

Mong năm mới gia đình cụ bình yên.

shuttle bus

Xe tăng
Gay to RỒI X_X Em chẳng dám nghĩ tiếp nữa :D

Mẹ s3xy

Xe tăng
Em thấy giờ mới hết phase 1 thoai. Biết gấu ở đâu thì yên tâm rồi, nhưng xử lý thế nào cho xuôi chèo mát mái còn khó đấy cụ chủ ạ.

Mong năm mới gia đình cụ bình yên.
Mợ ý đã bật đèn xanh cho ông chồng bà bạn đến tìm Cụ chủ dàn xếp là êm xuôi rồi Cụ ợ

KMN2010

Xe tăng
Mợ ý đã bật đèn xanh cho ông chồng bà bạn đến tìm Cụ chủ dàn xếp là êm xuôi rồi Cụ ợ

Kiểu bật đèn như vậy chồng ko nên đi đón về. Ko thì sau này suốt ngày bị gấu bỏ nhà ra đi tìm đường cứu nước thôi.

Giờ cụ chủ cứ ở nhà sinh hoạt bình thường, khi nào gấu vác xác về thì xử cho 1 trận.

huong_com

Xe hơi
Đồng thanh lên các diễn đàn khởi nghĩa gấu đi.
Em thích kiểu nhật chồng uống rịu còn vợ quỳ bên phục vụ lắm.

KMN2010

Xe tăng
Đồng thanh lên các diễn đàn khởi nghĩa gấu đi.
Em thích kiểu nhật chồng uống rịu còn vợ quỳ bên phục vụ lắm.

Bị vợ con suốt ngày chửi là đồ say xỉn. Một hôm chồng đi làm về mang theo một chai rượu, đặt ở bàn và nói: "Bố mua về cho hai mẹ con uống thử đó!"
Vừa nói người chồng rót ra 3 ly và bảo:

- Nào, hai mẹ con cạn ly nhé!
Hai mẹ con vừa nhắm mắt uống vừa kêu:
- Sao cay và đắng thế?
Chồng uống xong ly rượu vừa nói:
- Đấy, mẹ con mày thấy bố khổ sở chưa ,“đắng cay” bố phải cam chịu một mình suốt bao nhiêu năm nay.
Ông lại rót rượu ra ly và uống hết cả chai.

Mẹ s3xy

Xe tăng
Kiểu bật đèn như vậy chồng ko nên đi đón về. Ko thì sau này suốt ngày bị gấu bỏ nhà ra đi tìm đường cứu nước thôi.

Giờ cụ chủ cứ ở nhà sinh hoạt bình thường, khi nào gấu vác xác về thì xử cho 1 trận.
Mỗi nhà mỗi cảnh, đất ko chịu trời thì trời chịu đất vậy. Thôi cứ nhường Gấu 1 tý cho thuận hòa ấm êm có sao đâu

quocviet

Xe container
Giờ a đã thấu hiểu,trái tim a đã biết đau,nỗi nhớ nhung đã ngự trị trong a để mấy hôm nay a chẳng làm dc gì ra hồn,Gấu ơi e biết ko giờ đây a sẵn sàng vứt bỏ hết cv,vứt bỏ tất cả những gì e ko thích để e về với a,vì công việc của a quá bận rộn nó đã lấp đầy thời gian con người a,e đòi đi chơi còn a thì càu nhàu vì mệt mỏi,chúng ta đã cãi nhau rồi e bỏ đi e tắt dt mấy hôm nay,a đã bỏ cv đi tìm e khắp nơi rồi Gấu ạ,a biết lỗi rồi,a biết a sai rồi,về với a đi Gấu hôm nay a ko đi tìm e dc nữa vì a bị cảm và sốt rồi,a nhớ bát cháo mà Gấu nấu cho a,a nhớ cả bọn trẻ nữa,a nhớ tiếng khóc tiếng cười của chúng,a biết e thỉnh thoảng vẫn online trên OF nếu đọc dc những dòng chữ này e hãy mỉm cười rồi cùng bọn trẻ về với a e nhé.
Anh Yêu Em Và Yêu Các Con Nhiều Lắm
Mong cụ sớm tìm thấy Gấu về nhé!

Còn em, em mong sẽ k có bao giờ em phải lên Quán cf để lập topic như này đâu :((

Nhạc

Xe container

Nên xử như nào cụ, với từng kia vía thì cụ ý sẽ mang thảm đi trải thôi

Bul Dog

Xe tải
Khổ thân chủ thớt, nhưng cảnh báo các cụ trong nghề huấn luyện Gấu là không được ủy mị, chiều chuộng nhé. Muốn Gấu vâng lời cứ phải là một tay cầm kẹo và một tay cầm roi nhé.

KMN2010

Xe tăng
Mỗi nhà mỗi cảnh, đất ko chịu trời thì trời chịu đất vậy. Thôi cứ nhường Gấu 1 tý cho thuận hòa ấm êm có sao đâu
Đúng rồi, nhưng nhiều khi chồng phải có uy cho Gấu sợ. Chứ để Gấu được đằng chân lân đằng đầu mất thì hỏng, lúc này khó quản được Gấu lắm.

Nên xử như nào cụ, với từng kia vía thì cụ ý sẽ mang thảm đi trải thôi
Tùy Gấu mà xử thôi. Trước Gấu nhà em hay chơi bài chiến tranh lạnh thì em dùng đúng chiến thuật gậy ông đập lưng ông mà xử.

Leila

Xe buýt

Em vote cụ rồi nhá.

Xin lỗi các chị em OF nhá, mặc dù là phụ nữ nhưng em cũng ko chấp nhận được cách hành xử như gấu nhà bác chủ thead. Bỏ về nơi sản xuất như thế cũng ko ổn chứ đừng nói đến chuyện mang con đến nhà bạn. Chưa có visa mà tự ý bỏ đi, nếu là em là em cho đi luôn đới. Lỗi gì thì lỗi, đối thoại đê chứ xử sự như thế.

Nhưng mà nếu biết nơi ẩn nấp rồi thì bác đến đón F1 thôi, còn để cho gấu thích đi đến lúc nào thì đi, khi nào về tuỳ vào tình hình cụ thể có biện pháp xử sau. Nhân dịp này giáo dục lại luôn.

Có câu "Đàn ông xây nhà, đàn bà xây tổ ấm", cho dù lỗi của ai đi chăng nữa mà cái "tổ" nó không "ấm" thì chị em cũng có lỗi một phần đấy. Hoặc là quá nuông chiều, hoặc là quá nhu nhược, hoặc là quá ghê gớm.

Leopon

Xe tăng
Có khả năng cụ chủ thớt bị gấu cướp nick rồi.

shares

Xe điện
Website
www.facebook.com
Qua trường hợp của cụ này, em rút ra kinh nghiệm là nếu Gấu mà cãi em là em bỏ nhà đi mấy hôm đới. (xem ai sợ hơn ai)