Gấu ơi...anh nhớ Gấu

aka2lua

Xe hơi
_MBBG_ nói:
Giờ a đã thấu hiểu,trái tim a đã biết đau,nỗi nhớ nhung đã ngự trị trong a để mấy hôm nay a chẳng làm dc gì ra hồn,Gấu ơi e biết ko giờ đây a sẵn sàng vứt bỏ hết cv,vứt bỏ tất cả những gì e ko thích để e về với a,vì công việc của a quá bận rộn nó đã lấp đầy thời gian con người a,e đòi đi chơi còn a thì càu nhàu vì mệt mỏi,chúng ta đã cãi nhau rồi e bỏ đi e tắt dt mấy hôm nay,a đã bỏ cv đi tìm e khắp nơi rồi Gấu ạ,a biết lỗi rồi,a biết a sai rồi,về với a đi Gấu hôm nay a ko đi tìm e dc nữa vì a bị cảm và sốt rồi,a nhớ bát cháo mà Gấu nấu cho a,a nhớ cả bọn trẻ nữa,a nhớ tiếng khóc tiếng cười của chúng,a biết e thỉnh thoảng vẫn online trên OF nếu đọc dc những dòng chữ này e hãy mỉm cười rồi cùng bọn trẻ về với a e nhé.
Anh Yêu Em Và Yêu Các Con Nhiều Lắm
Tin được cụ này không nhẩy? "Lick" máy bay mà có gấu á, gió thổi từ đâu thế nhở...

Sent from my Desire HD using Forum Runner

hajinbk

Xe tăng
Vụ này ảo ảo thế nào ý nhể? Vợ dắt con sang nhà bạn mà không biết kể cũng lạ? lại còn chơi cả với chồng bạn nữa...hay là bạn đểu?

ruou nut chuoi

Xe tải
E đã từng dạt nhà 1 ngày cách đây 3 năm (ko mang theo F), dự định sắp tới dạt vào nam du lịch 7-10 ngày... Lỗi chỉ có thể là...vô cùng nghiêm trọng mới đến nông nỗi này chủ thớt ạ.
Mợ định giác ngộ cách mạng,kêu gọi nghĩa quân khởi nghĩa à.

crocodile

Xe buýt
"e đòi đi chơi còn a thì càu nhàu vì mệt mỏi,chúng ta đã cãi nhau rồi e bỏ đi e tắt dt mấy hôm nay,a đã bỏ cv đi tìm e khắp nơi"

Đến chịu, gấu nhà mềnh mà thế này thì làm thịt luôn cho nhanhb-(
Là em thì em nhốt lấy mật ngâm rượu uống dần luôn :))

buffalo car

Xe điện
mừng quá các cụ ạ,e bắt dc sóng rồi,cả ngày hôm nay lại tiếp tục cv tìm kiếm thì bỗng dưng ông chồng cô bạn của gấu nhà e lại dt rủ đi uống rượu,hết chai vodka thì cha kia thì thầm...nó ở nhà tôi cùng bọn trẻ,hai đứa đưa nhau đi mua sắm suốt,vụ này thiệt hại kha khá các cụ ạ,nhưng tìm dc là mừng rồi,bọn trẻ vẫn ok,thằng cu lớn vẫn đến lớp vậy mà cô giáo cũng bao che,hihihi...bắt dc sóng vậy là e mừng và yên tâm rồi,giờ e ko tìm ko gọi đâu,e chân thành cảm ơn các cụ đã động viên em
Phù! Và cụ chủ thớt sẽ làm quần quật để trả xiền cho Ngân hàng vì Gấu đã mang thẻ đi shoping hết rồi!!! :))
Anyway cũng chúc mừng cụ MBBG đã tìm được sóng để Gấu trở về nhà và có thể sẽ Gấu hơn xưa nữa đấy nhé! Cẩn thận:P

vudinhquang

Xe container
Cứ như Bú ph...ờ có hơn không nhỉ! Chồng giữ xiền là ổn!
Phù! Và cụ chủ thớt sẽ làm quần quật để trả xiền cho Ngân hàng vì Gấu đã mang thẻ đi shoping hết rồi!!! :))
Anyway cũng chúc mừng cụ MBBG đã tìm được sóng để Gấu trở về nhà và có thể sẽ Gấu hơn xưa nữa đấy nhé! Cẩn thận:P