Gấu ơi...anh nhớ Gấu

cerato08

Xe điện
2 cụ ơi,e đã phục kích và bất ngờ vào nhà tất cả những người thân ng quen,bạn bè nhưng vô ích họ đều ngỡ ngàng khi biết chuyện,2 nhóc nhà e một đứa 4 tuổi mẫu giáo thì nghỉ thoải mái,một đứa học lớp 1 thì e đã đến gặp cô giáo thì cô giáo nói mẹ cháu có đến xin cho cháu nghỉ học 10 ngày và chép cẩn thận những môn học trong 10 ngày và hứa với cô sẽ trả bài trong 10 cho cô đầy đủ,2 cụ ơi vậy e mới lo chứ cụ,giờ mới 4 ngày à
Vậy thì ngày thứ 11 là cụ vồ được. Nhưng em thấy lý do bỏ đi vẫn lãng xẹt như cụ nào đã comment. Tự nhiên bỏ đi để con cái phải nghỉ học 10 ngày lang thang thì cũng phải xem lại cách xử lý của Gấu nhà cụ. Nếu cụ vì công việc, cuộc sống của gia đình thì Gấu k thể giận lâu thế được

hdx

Xe điện
Cụ và Gấu sau quả này chắc khăng khít lắm.

Mẹ s3xy

Xe tăng
Cụ chủ đc cái ưu điểm là yêu vợ thương con nhưng có vẻ hơi nhu nhược ủy mị để vợ át phần đàn ông trong GĐ. E nói vậy ko phải Cụ về thượng cẳng chân hạ cẳng tay với Gấu đâu nhé. Chỉ là để Cụ nên cân bằng lại thôi.

zinzin68

Xe tải
Em ko đọc hết các comment, nhưng với cái lí do mà cụ chủ nói ở trang đầu thì đúng là hơi nhỏ nhặt ạ, cặp vợ chồng nào mà chả có những lúc kiểu đó.
Bỏ đi và còn dẫn theo F1 ko nói năng gì là 1 hành động thiếu suy nghĩ của gấu. Kiểu gì chả mò về, trừ phi...lí do chỉ là lí do vì có 1 cái lí do vô cùng to, hic.
Chúc gấu nhà cụ sớm về, lúc về cụ nhớ phạt thật nặng nhé.

mai.thanh10

Xe container
Em thấy:
1. Cụ chủ chém hơi kinh
hoặc
2. Cụ chủ dính phốt cực nặng, lại còn tái phạm rất khó tha thứ
Cái lý do ham việc (thực sự nhá) quên cả gia đình là không thuyết phục.
Nếu đúng là 2, mong cụ chủ cải tà để GĐ cụ sớm đoàn tụ.

Alps_vn

Xe buýt
Giờ a đã thấu hiểu,trái tim a đã biết đau,nỗi nhớ nhung đã ngự trị trong a để mấy hôm nay a chẳng làm dc gì ra hồn,Gấu ơi e biết ko giờ đây a sẵn sàng vứt bỏ hết cv,vứt bỏ tất cả những gì e ko thích để e về với a,vì công việc của a quá bận rộn nó đã lấp đầy thời gian con người a,e đòi đi chơi còn a thì càu nhàu vì mệt mỏi,chúng ta đã cãi nhau rồi e bỏ đi e tắt dt mấy hôm nay,a đã bỏ cv đi tìm e khắp nơi rồi Gấu ạ,a biết lỗi rồi,a biết a sai rồi,về với a đi Gấu hôm nay a ko đi tìm e dc nữa vì a bị cảm và sốt rồi,a nhớ bát cháo mà Gấu nấu cho a,a nhớ cả bọn trẻ nữa,a nhớ tiếng khóc tiếng cười của chúng,a biết e thỉnh thoảng vẫn online trên OF nếu đọc dc những dòng chữ này e hãy mỉm cười rồi cùng bọn trẻ về với a e nhé.
Anh Yêu Em Và Yêu Các Con Nhiều Lắm
Anh hứa lần sau không thế nữa (thằng cu con nhà em mỗi khi bị lỗi gì lại nói như thế, nhưng ngay sau đó lại thế)

KMN2010

Xe tăng
Giờ a đã thấu hiểu,trái tim a đã biết đau,nỗi nhớ nhung đã ngự trị trong a để mấy hôm nay a chẳng làm dc gì ra hồn,Gấu ơi e biết ko giờ đây a sẵn sàng vứt bỏ hết cv,vứt bỏ tất cả những gì e ko thích để e về với a,vì công việc của a quá bận rộn nó đã lấp đầy thời gian con người a,e đòi đi chơi còn a thì càu nhàu vì mệt mỏi,chúng ta đã cãi nhau rồi e bỏ đi e tắt dt mấy hôm nay,a đã bỏ cv đi tìm e khắp nơi rồi Gấu ạ,a biết lỗi rồi,a biết a sai rồi,về với a đi Gấu hôm nay a ko đi tìm e dc nữa vì a bị cảm và sốt rồi,a nhớ bát cháo mà Gấu nấu cho a,a nhớ cả bọn trẻ nữa,a nhớ tiếng khóc tiếng cười của chúng,a biết e thỉnh thoảng vẫn online trên OF nếu đọc dc những dòng chữ này e hãy mỉm cười rồi cùng bọn trẻ về với a e nhé.
Gấu nhà cụ liều nhỉ? Dám bỏ nhà ra đi tìm đường cứu nước ah?

Hoàn cảnh cụ giống em quá nhưng Gấu nhà em giờ ko dám bỏ đi rồi. Trước mới cưới gấu nhà em cũng liều mình ra đi tìm đường cứu nước nhưng em để kệ cho 2 tuần không quan tâm thế là mẹ vợ phải gọi em đến nhà ăn cơm và chở của nợ về nhà.

Sau gấu mới hỏi nhỏ: sau anh ko đến xin lỗi và đón em như hồi yêu nhau.
Em trả lời: Anh có đuổi em đi đâu, em tự bỏ đi thì em tự đi về thôi. Em về anh cho vào nhà hay không lại là chuyện khác đấy nhé

Đến bây giờ có cãi nhau em đùa đuổi về "nơi sản xuất", gấu nhà em cãi ngay "ngu gì em đi, bao giờ bố mẹ anh đuổi em mới đi vì trước đây bố mẹ anh đến xin bố mẹ em cho mình lấy nhau mà.

butchikim

Xe ba gác
Tết nhất đến nơi rồi...tầu xe chắc cũng khó khăn nên không thể đi xa được đâu cụ ợ, nhất là lại thêm mấy đứa trẻ nữa. Chúc gia đình cụ sớm đoàn tụ ;)

X-one

Xe tăng
Hây zzza , bài kụ chủ thớt em thấy thiếu muối làm sao :(
Kụ cứ dư vậy thì sao mà G nó về được , đàn ông phải cứng rắn nha kụ .., yếu đuối quá là chị em nó đè đầu cưỡi cổ mình đấy ạh .
Làm chủ gia đình và nhất là đã là vợ chồng thì ở đây không có chỗ cho từ xin lỗi cho dù mình có lỗi thì bằng cách này hay cách khác tránh từ nhậy cảm này , đây là quan điểm sống của riêng em ! Cũng sống cả Gấu cả chục năm nay và cũng xảy ra những trục trặc trong cs nhưng cũng chưa một lần Gấu bỏ em và F1 ra đi như vậy ạh , mà nếu có đi em cũng chẳng bao giờ gọi về và xin lỗi ạh !!

BMW123

Xe hơi
Năm hết, Tết đến rồi, mong vợ chồng cụ hạnh phúc.....

niceshot

Xe container
Hai vc cụ chủ thớt có với nhau 2 F1 rồi, đứa lớn cũng đã học lớp 1 mà có vẻ bố mẹ chúng nó vẫn trẻ con quá nhỉ! Xin lỗi cụ chủ thớt nếu nhận xét của em làm cụ giận.

Nhưng mà lời lẽ của cụ nó cứ giống giống bản kiểm của F1 nhà em khi bị cô giáo phạt vì mất trật tự trong lớp ấy.

Còn Gấu nhà cụ nữa, cãi nhau với chồng bỏ nhà đi đã là ko được, con đang học sắp đến thi kết thúc học kỳ, lại lôi nó đi chơi trốn bố, nghỉ học 10 ngày giời. Thế là không được, là quá ích ký ko biết chăm lo đến gia đình và lợi ích của con cái. Ngữ ấy cho ra đường sớm cho rảnh nợ!

Hai vợ chồng có bất đồng gì, dù căng thẳng đến đâu cũng phải đảm bảo điều kiện sinh hoạt, học hành ổn định và tốt nhất cho F1, mâu thuẫn vc vẫn có thể ở lại nhà giận dỗi .... rồi cùng tìm cách giải quyết. Bỏ nhà đi như bọn teen làm mình làm mẩy thê là không được.

vandinh

Xe container
Kụ chủ cho cái ảnh gấu nhà kụ lên, để khi các Kụ trên OF mà gặp thì khuyên bảo gấu nhà Kụ về với Kụ chủ đừng đi lung tung nữa.

Jo9926

Xe điện
Xin đi thì cho đi luôn.

anh.dt72

Xe tải
Hai vợ chồng cãi nhau mà bỏ đi là ko được, ngày mới cưới gấu nhà em cũng vậy bỏ về nhà bà ngoại, em kệ luôn không đón về, vài hôm nguôi nguôi lại mò về nhà em mắng cho 1 trận thế là xin lỗi em. Từ đấy trở đi không dám vậy nữa, mình phải cương quyết chứ, lùi 1 lần là lần sau lại vậy ngay. " Đối với ....vợ phải cương quyết khôn khéo ".

Bung To

Xe điện
mang con đi tận 10 ngày cơ à
chắc đi nghỉ tết dương lịch ở nước ngoài rồi
cụ hỏi ai ở hàng không xem có tên F1 của cụ k?
mà có 10 ngày thì sao phải soắn...

D nâu

Xe điện
mang con đi tận 10 ngày cơ à
chắc đi nghỉ tết dương lịch ở nước ngoài rồi
cụ hỏi ai ở hàng không xem có tên F1 của cụ k?
mà có 10 ngày thì sao phải soắn...
Các cụ vẽ đường cho Hươu chạy đấy nhé! Lần sau có giận Gấu bố em sẽ cân nhắc sáng kiến này!