[Funland] Gấu cũ đang mang thai con mình

cuong1903

Xe tăng
90% là không phải của cụ. Gấu chỉ để cụ tự biết, tự thấy có trách nhiệm, lao đến xin hãy cho anh trách nhiệm > Ok, please anh. Sau này anh khỏi trách cứ nhé, vì anh tự lao vào cơ mà.

Em mà là cụ, e cứ lao vào chăm lo, làm vài chục phát nữa đã. Sau baby sinh rồi thì test. Được thì được cả, mất chỉ mất tiền và công sức thôi (gỡ gạc lại được bằng chick). Không áy náy gì.

Lambatda

Xe điện
90% là không phải của cụ. Gấu chỉ để cụ tự biết, tự thấy có trách nhiệm, lao đến xin hãy cho anh trách nhiệm > Ok, please anh. Sau này anh khỏi trách cứ nhé, vì anh tự lao vào cơ mà.

Em mà là cụ, e cứ lao vào chăm lo, làm vài chục phát nữa đã. Sau baby sinh rồi thì test. Được thì được cả, mất chỉ mất tiền và công sức thôi (gỡ gạc lại được bằng chick). Không áy náy gì.
Cụ có thủ dâm mãi đc với 1 em Jav ko, 1 khi đã chán rồi thì thà xóc chay còn hơn:-B

H.U.Y

Xe điện
Cháu éo thích thả con lung tung

H.U.Y

Xe điện
Cháu éo thích thả con lung tung

Phucyenxanh

Xe điện
Cụ đợi sinh ra. Xét nghiệm ADN nếu nghi ngờ. Con mình thì phải có trách nhiệm cho nó cả đời chứ.
cụ nài nói chuẩn, đã là con cụ thì ko thể ko có trách nhiệm vs nó. Nếu sẽ rất đắng cho cụ về sau đấy

Tueminh2626

Xe điện
E khuyên cụ nên có trách nhiệm, về nhân quả nếu cụ ko có trách nhiệm thì một là sau này về già cụ ốm đau bệnh tật rất khổ hai là con cái cụ sau này khả năng hỏng hết, như Thành Long và Lý Liên Kiệt đó

Menhim1601

Xe container
Cả 2 thoáng gặp nhau thì mới nên chuyện chứ mợ. Mà e thấy nhiều cụ mợ nói quá lời quá..Nhiều nhà bố mẹ ko còn yêu nhau ở cùng nhau vì trách nhiệm với con cái mà suốt
ngày mặt nặng mày nhẹ với nhau rồi đi cặp kè bồ bịch thì trẻ nó còn đau hơn nhiều.
Em thấy gấu cũ của cụ suy nghĩ buồn cười, sinh 1 đứa trẻ ko đơn giản, chăm sóc, lo lắng, dạy dỗ đứa trẻ đó...
Với suy nghĩ của em thì cô gái đó ích kỉ và vô trách nhiệm, hoặc muốn dùng đứa con để giữ chân cụ, kiểu đánh cuộc
Cô ấy muốn có con với cụ vì yêu cụ? Sinh đứa trẻ đó ra noa ko có bố, thiệt thòi biết bao nhiêu.
Những gia đình đổ vỡ, người thiệt thòi nhất là tụi nhỏ.
Còn cụ, cụ ko xác định cưới xin j với người ta, tính cách ko hợp...thì nên có biện pháp an toàn khi quan hệ. Đó là điều cơ bản, và là bảo vệ bản thân mình.
Giờ cô ấy cũng đẻ rồi, là con cụ thì cụ nên có trách nhiệm. E nói là trách nhiệm thôi nhé

namson229

Xe điện
thử ADN chuẩn thì nhận, góp tiền nuôi con - có trách nhiệm, dù sao cũng con mình; sợ ko pải

Honda.tb

Xe hơi
Sướng trước khổ sau là đây chứ đâu.

Cận Thị

Xe buýt
Em cũng là phụ nữ nhưng em rất hãi những phụ nữ dễ dàng sinh con cho bất cứ người đàn ông nào.
Thế là Gấu cũ của Cụ tương lại sẽ là Mẹ của 2 đứa con - của 2 người đàn ông khác nhau ạ ?
Em tin với những người đàn bà kiểu này con số chưa dừng ở đó .
Em biết 1 nàng 3 con - 3 ông bố .
1 ông chồng chính thức - 2 ông ( đã từng là tình nhân ). Chẳng biết sau này ăn nói với 3 anh em nhà nó thế nào.
nếu người đàn bà kia tốt nhưng truân chuyên thì có đáng để yêu thương họ ko mợ?

NgaoDa

Xe buýt
Thanh niên bây giờ như gà ấy nhỉ. Cứ tãi thóc ra sân kho, tất cả đến, thế là đạp mái. Ngộ nhỉ.

chim to

Xe tăng
Ghe thật. Giờ các chú gặp nhau có một lần chick ko an toàn luôn. Dễ mang bệnh vào thân lắm

Vie.ABC

Xe điện
Cccm ơi chuyện của em như sau ạ:

Cách đây hơn nửa năm em có quen gấu trên mạng, nói chung có tình cảm và thường xuyên nhắn tin qua lại hàng ngày.

Vấn đề là Gấu này ở xa, cách HN tầm 300km, không phải muốn gặp lúc nào cũng được. Sau 1 tháng nc qua đt và nhắn tin thì bọn em quyết định gặp. Rồi bọn em cũng có qh ạ, sau đó thì chính thức yêu nhau dù là yêu xa nhưng mà em thấy thế cũng tốt vì thời gian dành cho gấu của e là không nhiều và dù ở xa nhưng lịch của nhau bọn em đều nắm được.

Gấu này tuy còn trẻ và cũng khá xinh (tuổi 2x, x < 5) tuy nhiên cũng đã từng có chồng từ hồi còn sinh viên rồi chia tay và đang là singlemom ạ.
Gấu có vẻ thích em lắm, muốn xác định tương lai với em và gấu nói thẳng là muốn có thêm 1 babi nữa với em. Em thì thật ra ko có ý định gắn bó lâu dài lắm, tuy nhiên e chưa có gia đình lại chẳng vướng bận gì và hơn 30t rồi nên cũng muốn có F1.
Hình như gấu hiểu vấn đề và ý gấu là vẫn muốn có 1 đứa con chung với em, kể cả trường hợp ko cần em phải chịu trách nhiệm, dù sao gấu cũng đang nuôi 1 đứa rồi. Ý của em gấu hiểu là: cứ yêu và có con chung với nhau nhưng ko cần phải cưới, ko quá đặt nặng chuyện cưới xin ràng buộc. Vậy là bọn em thống nhất có 1 đứa với nhau. Và lên kế hoạch gặp nhau.

Sau 1-2 lần bị hoãn (ở chi tiết này em mới ko nghi ngờ là bị đổ vỏ này) thì bọn em cũng tiến hành làm theo kế hoạch, bọn em gặp nhau.
Nhưng cũng ngay lần đó có vài chuyện xảy ra mà chủ yếu xuất phát từ em, chỉ là chuyện cá nhân, về tính cách quá khác nhau, ko phù hợp, mà những chuyện này qua nhắn tin với điện thoại thì nó ko bộc lộ ra được mà bọn em ko bỏ qua cho nhau đc nên chia tay nhau, 1 lý do nữa em ko hối tiếc bởi chính trong thâm tâm em cảm thấy ko có nhiều tình cảm nhiều lắm.

Chia tay xong, từ ngày đấy đến giờ ko liên lạc lại với nhau. Gấu xóa hết liên lạc nhưng sau đó 1 tháng lại mở chặn fb em và đưa hình ảnh và các thông tin liên quan đến đứa con mới đang lớn lên trong bụng nhưng không thông báo trực tiếp cho em, sau đó thấy em ko nói gì gấu lại chặn. Như vậy vài lần 1 hôm em phát hiện ra Gấu dùng nick ảo add mình và cũng đưa thông tin liên quan đến Gấu và đứa bé trên fb ảo add em nhưng kiểu bóng gió thôi ko rõ ràng và cũng ko có mặt (chỉ có hình ảnh giống trên fb chính của Gấu). Và cũng kiểu như để dò xét ý em. Em thì coi như không biết gì hết, em thầm nghĩ nếu ko phải là con của mình thì cũng tốt. Mà nếu đúng thì cũng được. Em sẽ có trách nhiệm.

Vậy theo cccm ý của gấu muốn ntn? Và theo cccm thì em nên xử lý vấn đề này như nào là văn minh và tỉnh táo nhất ạ? Riêng vụ cưới xin gấu này thì em ko muốn. Em đang định kệ cứ coi như không biết, sau này em sẽ chủ động tìm hiểu rồi nhận trách nhiệm sau có được ko ạ?

Chuyện này là chuyện nghiêm túc của em, em ko đi chém gió 1 chi tiết nào và em biết sẽ có nhiều mợ vào chửi bới em thậm tệ không đáng mặt đàn ông, nhưng ở vào hoàn cảnh em thì sẽ hiểu, đây là sự thỏa thuận từ 2 bên và chuyện chia tay phát sinh sau khi bọn em đã làm theo kế hoạch. Em post bài lên mong nhận đc sự tư vấn xử lý phù hợp chứ em ko hi vọng bị nghe chửi ạ. Em cảm ơn và rót sẵn rượu mời các cụ các mợ :D
Lức ngủ với nó thì ếu xin tư vấn ... bi giờ ,chửa mịa nó rồi thì lại hỏi khắc phục hậu quả . Có tí lộc lá nào thì nuốt bằng hết ,đến khi sa cơ thì qoay ra trách người không giúp mình !... Đàn bà nó sác định đã đẻ ,thì nó thừa khả năng lo được nó cần éo gì cái thứ trách nhiệm của thớt . Tưởng lẳng cho nó vài đồng bạc rồi phán như mõ làng bảo đó là trách nhiệm chắc ?...

HuyArt

Xe lăn
Em thấy chuyện này bây giờ nhiều
Cụ thớt nên gặp trực tiếp mà tâm sự và tìm hướng giải quyết, hỏi trên này phí công
Trừ phi gấu cũng là 1 Mợ trên này thì dùng khổ nhục kế ntn cũng chấp nhận được

hoanmuikx

Xe tải
Em muốn chửi quá. Thật.

BốCuTôm

Xe buýt
Nhiều cụ cứ tư vấn test ADN nhưng đề nghị mợ kia đi test chả khác mẹ gì bảo cô hôm trước chơi tôi thì hôm sau bị thằng khác chơi lại. Theo e, cụ thớt cứ lờ tịt mẹ đi, pót lên fb vài hình ảnh đi với e này e kia để cháu nó nóng mắt nói toạc móng heo ra của ai. Nếu bảo của cụ thì cụ cứ bẩu con anh thì a sẽ có trách nhiệm. E cứ đẻ đi rồi mình tính :)) nói thế e nó sẽ hiểu ý là a éo tin của anh đâu, chờ kq ADN nhé cho cháu nó xđ tinh thần éo đổ vỏ đc. Còn lại trong thời gian chửa đẻ, cụ cũng nên lo ít vật chất đỡ đần coi như là trước chịch free giờ đến giai đoạn trả tiền cho nó thoải mái tư tưởng

ruby_eagle

Xe điện
Có con thì phải vui chứ cứ lo lo thế này??!!

hanghieu

Xe buýt
Mình đàn ông sợ éo gì, thích kiểu gì chả chơi dc.
Con mình thì phải nhận