[Funland] Gấu cũ đang mang thai con mình

hai.tranhr

Xe container
Ơ hay

domino_js

Xe tăng
Vãi cả 2 ông bà… đồng ý việc sáng cưa chiều đổ là chuyện thường. Nhưng việc có con đâu phải chuyện đùa. Đẻ nó ra phải tính đến nuôi dạy nó thành người chứ đùa đâu.
Mợ kia nếu có chắc cũng muốn tựa vào cụ….
Còn phần cụ, ko phải cứ đẻ ra rồi mang về nuôi đâu. Con cần có mẹ, bé cần có sữa, ít nhất là cho đến 3 tuổi…. Nói chung là ra 1 con người nó mệt lắm…

Nếu nhà cụ ko phải thuộc dạng giàu có, đập choai thì việc chấp nhận sinh con cho 1 ng chưa hiểu lắm về nhau là điều rất khó hiểu đó. Hoặc là phải yêu cụ điên rồ…. Thế nên vì con mình, nếu thật nó là của mình. Nếu là em thì em sẽ thẳng thắn và cố gắng cho mợ kia 1 cơ hội. Hoặc ít ra, nếu đủ đk cũng nên quan tâm ít nhiều để chăm sóc đứa nhỏ ngay khi còn trong bụng. Dù sao, ng phụ nữ nào mang thai cũng rất cần đc quan tâm chăm sóc

namphong12

Xe lăn
Vãi cả 2 ông bà… đồng ý việc sáng cưa chiều đổ là chuyện thường. Nhưng việc có con đâu phải chuyện đùa. Đẻ nó ra phải tính đến nuôi dạy nó thành người chứ đùa đâu.
Mợ kia nếu có chắc cũng muốn tựa vào cụ….
Còn phần cụ, ko phải cứ đẻ ra rồi mang về nuôi đâu. Con cần có mẹ, bé cần có sữa, ít nhất là cho đến 3 tuổi…. Nói chung là ra 1 con người nó mệt lắm…

Nếu nhà cụ ko phải thuộc dạng giàu có, đập choai thì việc chấp nhận sinh con cho 1 ng chưa hiểu lắm về nhau là điều rất khó hiểu đó. Hoặc là phải yêu cụ điên rồ…. Thế nên vì con mình, nếu thật nó là của mình. Nếu là em thì em sẽ thẳng thắn và cố gắng cho mợ kia 1 cơ hội. Hoặc ít ra, nếu đủ đk cũng nên quan tâm ít nhiều để chăm sóc đứa nhỏ ngay khi còn trong bụng. Dù sao, ng phụ nữ nào mang thai cũng rất cần đc quan tâm chăm sóc
Năm nay cháu nó đi học lớp mẫu giáo lớn rồi. Sau khi bé ra đời. Cụ chủ đi xét nghiệm ADN rồi chuồn lẹ khi biết bé không phải con mình.

Hanh Ha

Xe Cứu Trợ
Cụ chủ truy cập lần cuối từ năm 2020 rồi. Các cụ ko phải hóng nữa đâu

dongnat123

Xe container

Vomoicuoi

Xe tăng
Có những phụ nữ rất cả tin. Như đứa bạn cấp 3 của em đây. Chồng tại nạn chết để lại 1 đứa con khi còn rất trẻ . Hơn chục năm đi họp lớp gặp lại thấy có thêm 4 đứa nữa . Vì ở cùng xã nên nghe dân họ đồn là 5 đứa con của 5 người đàn ông khác nhau. Nhưng bạn ấy nuôi được 5 đứa con một mình thì cũng giỏi thật . Chắc 4 ngờ đàn ông cũng có viện trợ ít nhiều nhưng sao đủ được đấy là em xét riêng về mặt kinh tế. Còn nhiều thứ khác phức tạp nữa

namphong12

Xe lăn
Có những phụ nữ rất cả tin. Như đứa bạn cấp 3 của em đây. Chồng tại nạn chết để lại 1 đứa con khi còn rất trẻ . Hơn chục năm đi họp lớp gặp lại thấy có thêm 4 đứa nữa . Vì ở cùng xã nên nghe dân họ đồn là 5 đứa con của 5 người đàn ông khác nhau. Nhưng bạn ấy nuôi được 5 đứa con một mình thì cũng giỏi thật . Chắc 4 ngờ đàn ông cũng có viện trợ ít nhiều nhưng sao đủ được đấy là em xét riêng về mặt kinh tế. Còn nhiều thứ khác phức tạp nữa
Cụ có gửi bạn cháu nào không?

Bống đáng yêu

[Tịch thu bằng lái]
Cùng tầng chung cư nhà em có mợ sn72, 3 con 3 đời chồng, ông nào cũng là zai tân. Ông thứ 3 phi công 79, nhà con một, công việc ngon lành. Mợ 72 ưa nhìn, lúc nào cũng ngọt ngào, kinh tế vững chắc - độc lập. Cả 3 đứa con cùng ở với mẹ, đều xinh zai, đẹp gái, ngoan ngoãn.
Lại 1 trường hợp đại diện cho cả thế giới chứ?

domino_js

Xe tăng
Năm nay cháu nó đi học lớp mẫu giáo lớn rồi. Sau khi bé ra đời. Cụ chủ đi xét nghiệm ADN rồi chuồn lẹ khi biết bé không phải con mình.
Hehe, tối ko ngủ đc cứ thấy nổi lên là còm… ko để ý ngày giờ :)) thớt tồn tại lâu thế nhỉ

Muon_biet

Xe cút kít
Em cũng là phụ nữ nhưng em rất hãi những phụ nữ dễ dàng sinh con cho bất cứ người đàn ông nào.
Thế là Gấu cũ của Cụ tương lại sẽ là Mẹ của 2 đứa con - của 2 người đàn ông khác nhau ạ ?
Em tin với những người đàn bà kiểu này con số chưa dừng ở đó .
Em biết 1 nàng 3 con - 3 ông bố .
1 ông chồng chính thức - 2 ông ( đã từng là tình nhân ). Chẳng biết sau này ăn nói với 3 anh em nhà nó thế nào.
Mợ ơi, chuyện bình thường ở phụ nữ mà: có cô có thai dẫn 2 ông đến bv xét nghiệm tìm bố nhưng cuối cùng cả 2 đều không phải...hjhjhjhj

NgaoDuThiênHạ

Xe tăng
Gấu mà gặp nhau qua mạng và làn đầu đã chọt nhau lại còn đòi có con chung thì chắc ông nào.cũng có thể có được. Tốt nhất k cưới xin là chuẩn. Còn con cái cứ đợi đẻ xét nghiệm ADN chuẩn thì.mình có trách nhiệm. Còn k thì thôi 😁