GARA ESCAPE - Sử dụng, bảo dưỡng, độ, lắp thêm đồ chơi - Second Edition!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Vinh Nguyễn

Xe điện
Dạo này gara ít ý tưởng nhỉ. Chả thấy anh em đục đẽo gì thêm.

Lâu lâu chưa chọc ngoáy gì xe cộ bắt đầu em thấy chán rồi đấy :D
Có mấy người đâu Cụ ơi, em nghĩ ko cần thiết, chỉ cần cắt Decal chữ Fan Ford là đủ

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Có mấy người đâu Cụ ơi, em nghĩ ko cần thiết, chỉ cần cắt Decal chữ Fan Ford là đủ
Cứ phải đục đẽo nó mới vui. Lâu lâu chả làm gì thấy cứ thế nào ấy!

Cụ nghĩ cho em vài cái gạch đầu dòng với :P

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Làm con tô vít, lấy máy mài cho nhọt ra đục bốn lốp bốn nhát. Sau đó mang đi vá nhà nhà Phan3H. Vui phết đấy. Em đi làm đây.

Cứ phải đục đẽo nó mới vui. Lâu lâu chả làm gì thấy cứ thế nào ấy!

Cụ nghĩ cho em vài cái gạch đầu dòng với :P

YeuChanDai

Xe đạp
Chào các cụ. Cho em hỏi chỗ nào có thể lắp đèn ở 4 cánh cửa và HUD+TPMS chất lượng tốt ở Hà nội ạ? Xe em là ESC XLT 2010 ạ. Em cám ơn các cụ ạ

Mắt Kính

Xe điện
Tam Hoa city: Hoa Phượng, Hoa Hậu và...Hoa Cải
Chào các cụ. Cho em hỏi chỗ nào có thể lắp đèn ở 4 cánh cửa và HUD+TPMS chất lượng tốt ở Hà nội ạ? Xe em là ESC XLT 2010 ạ. Em cám ơn các cụ ạ
Nhiều thứ nhề, cứ phải off nó mới ra vấn đề cụ ạ. Hội Ếch đông vui lắm, off sẽ chia sẻ được nhiều về mấy thứ ấy. Trong hội mấy cụ lắp đèn cánh cửa rồi. HUD thì em không rõ.

YeuChanDai

Xe đạp
Nhiều thứ nhề, cứ phải off nó mới ra vấn đề cụ ạ. Hội Ếch đông vui lắm, off sẽ chia sẻ được nhiều về mấy thứ ấy. Trong hội mấy cụ lắp đèn cánh cửa rồi. HUD thì em không rõ.
Em cũng ham vui lắm, chỉ hay bận thôi. Lúc nào có chương off cụ cho e biết với nhé. Hi vọng được thấy "Mắt Kính" của cụ sớm :-B

Maybach Tàu

Xe container
Dạo này gara ít ý tưởng nhỉ. Chả thấy anh em đục đẽo gì thêm.

Lâu lâu chưa chọc ngoáy gì xe cộ bắt đầu em thấy chán rồi đấy :D
Mới lắp thêm 2 chú chắn bùn trước, mua của FORD Sài Đồng, ý lộn, sài gòn:D tổng thiệt hại 700k. Chụp được một đống ảnh với cả quay film. Nhưng vừa sáng nay đánh rơi điện thoại hỏng bố nó rồi :(
Nợ ảnh:D

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Mới lắp thêm 2 chú chắn bùn trước, mua của FORD Sài Đồng, ý lộn, sài gòn:D tổng thiệt hại 700k. Chụp được một đống ảnh với cả quay film. Nhưng vừa sáng nay đánh rơi điện thoại hỏng bố nó rồi :(
Pót sớm em xem nào. Đúng hàng xịn của nó đặt giúp em 1 bộ nhá :D

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Làm con tô vít, lấy máy mài cho nhọt ra đục bốn lốp bốn nhát. Sau đó mang đi vá nhà nhà Phan3H. Vui phết đấy. Em đi làm đây.
Em ứ vá mà thay luôn chứ :D

EZdong

Xe điện
Thôi xong, em thề là sau 1 vạn cụ sẽ đau đầu nhiều đấy.
Xe còn đẹp quá, vodka cụ.
Em hơi nóng vội, gọi cho Dũng Mit Ngọc Khánh bẩu là có Michelin, ra đến nơi lại bảo không có nên em lắp đại vào rồi tính sau cụ ợ!
Mừng cụ!
Xe nom vẫn còn tươm lắm nhỉ! Bố trí lịch đi rửa xe, rửa lốp đi thôi cụ ơi :D
Nhưng mà sao cụ ko đợi nốt 1 người nữa lấy con 193.66 có phải chuẩn ko?
Em rửa sạch sẽ nên trông thế thôi, hôm nào mục sở thị nhờ các cụ phán thì mới chuẩn! Hôm lấy biển thì đến lượt là em giơ tay, mà người kế tiếp không bắt được cái biển 193.66 đâu cụ ạ:)) :)):)) Lạ thế không biết?
Xe ngon đấy, ngon. Làm 1 cuốc Vân Đồn - Quan Lạn thử xe đi cụ ơi (nhân tiện rửa xe bằng nước biển mới chuẩn)
Em đăng ký đi ọp Thái Nguyên 2 ngày với hội VITCLUB nên lần tới sẽ tham gia với các cụ Ếch nhà mình!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em hơi nóng vội, gọi cho Dũng Mit Ngọc Khánh bẩu là có Michelin, ra đến nơi lại bảo không có nên em lắp đại vào rồi tính sau cụ ợ!
Lốp nào cũng có cái hay dở của nó. GY thì ồn nhưng lại bền :D

Em rửa sạch sẽ nên trông thế thôi, hôm nào mục sở thị nhờ các cụ phán thì mới chuẩn! Hôm lấy biển thì đến lượt là em giơ tay, mà người kế tiếp không bắt được cái biển 193.66 đâu cụ ạ:)) :)):)) Lạ thế không biết?
Có cách mà cụ :D

Nhưng đó là em nói vậy thôi. Số má chả quan trọng lắm đâu! Cứ ra biển xong là ngon rồi. Việc bây giờ phải làm gì tiếp theo thì cụ biết rồi đấy :))

Ngoc Phan XLS

Xe container
Mẹ kíp, ĐT hỏng chứ thẻ đâu có hỏng!!!

Vào SG thì Tàu lại ngược Nha Trang mới chán chứ!!!

Cảm ơn Tàu vụ book hotel nhé!

PPit

Xe máy
Em bị mấy đứa trẻ nó lột mất cái chữ "Escape" phía sau, các bác biết chỗ nào bán không? bnhieeu tiền ? chỉ cho em với! Hm trc ra hỏi Ford THANGLONG bao là có nhưng phải đợi lấy từ nhà máy về, bực mình thế !

Maybach Tàu

Xe container
Mẹ kíp, ĐT hỏng chứ thẻ đâu có hỏng!!!

Vào SG thì Tàu lại ngược Nha Trang mới chán chứ!!!

Cảm ơn Tàu vụ book hotel nhé!
Thời đại này ai dùng điện thoại có thẻ:))
Vụ phòng phành thía nào? ok chứ? thấy bảu hay hay lắm mà cũng chưa gặp?
Em nghe đồn Mít sắp lên giá thì phải, cũng máu thay lốp nhưng nghĩ đến cái giá lại oải:(

EZdong

Xe điện
Em bị mấy đứa trẻ nó lột mất cái chữ "Escape" phía sau, các bác biết chỗ nào bán không? bnhieeu tiền ? chỉ cho em với! Hm trc ra hỏi Ford THANGLONG bao là có nhưng phải đợi lấy từ nhà máy về, bực mình thế !
Cụ chịu khó ra Ford Hanoi ở cuối phố Ngô Thì Nhậm, Made in Japan, 325k ạ!

NewCyberCafe

Xe tải
Cụ có cái nô gô OF thì dán vào chỗ đó ngó cho nó đỡ trống cụ ợ!

Ngoc Phan XLS

Xe container
Em bị trẻ con bóc mất chữ PE cuối cùng, còn laik ESCA. Mua của ADF cả bộ ESCAPE mất 300k lâu rồi! Còn thừa ESCA để trong xe. Nếu bác kiếm đâu được PE thì em tặng bác ESCA!

Tieuho

Xe đạp
Tieuho em cảm ơn các cụ ZARA, HAVU và các cụ nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng