GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, lắp thêm đồ chơi - Eighth Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

Hai Nguyen

Xe điện
ối giời, tìm ở nhà số mấy bi giờ cụ ơi, hichic, 8 nhà trăm tầng là em sốt luôn rồi đấy, hichic
Lão CD để em làm cái để chân cho nhé, đỡ thắc mắc, đền cho em 80k tiền composite + sợi thủy tinh nhé, chiều CN qua em lấy (yên viên)

trieuth

Xe điện
Dear các cụ.

Ford Thủ Đô sau khi bảo hành hai cái rô tuyn cân bằng cho em xong thì có nhời nhờ em thông báo với các cụ là FTD rất hân hạnh được đón tiếp thành viên nhà Ford ở OF (họ nhờ em cung cấp biển số xe nhà mình) với ưu đãi như sau;

1- Giảm 10% cho chi phí nhân công.
2- Giảm 5% cho chi phí phụ tùng.

Áp dụng cho mọi hình thức sửa chữa không loại trừ mục nào cả!

Em thông báo để mọi người biết nhé!

Nếu có đâu đó rẻ hơn các cụ cứ báo em để em yêu cầu họ giảm thêm nữa ạ!
Ở Pháp Vân phỏng? Hơi xa nhỉ

attk

Xe tải
Hôm ấy em lấy 2 đèn led soi biển số, đã chuyển khói cho Cụ HN.

Sau đấy lấy tiếp gạt mưa và chuyển khói ngay cho Cụ 3H

Của cụ attk và của em gạt mưa sau 100k:D

trungcd

Xe buýt
Lão CD để em làm cái để chân cho nhé, đỡ thắc mắc, đền cho em 80k tiền composite + sợi thủy tinh nhé, chiều CN qua em lấy (yên viên)
Ối giời, em đội ơn cụ. Được thế thì còn gì bằng. Đúng là ngon bổ rẻ cụ nhể. Dưng mà em đánh giá cao là cao cái công sức cụ dành cho anh em cụ ạ. Hôm trước cụ tuyên bố mấy cái stop liền em bụng bảo dạ thôi không làm phiền khi cụ không vui, hehe. Định lý cố xin cái thông tin rồi chế cháo từ mấy miếng nhựa xem dư lào. Thôi thế cụ cố nốt cho em nhá. Chủ nhật em sang cụ ạ :)

Phanminh2012

Xe tải
Ơ hơ thế hôm đấy em cũng đã chuyển khói của bac Trungcd cho Hải Nguyễn mờ. em chuyển cùng với bác attk. sau đó em còn lấy 1 cái gạt mưa của bác 3h nữa mà.
vậy cụ đĩa nhạc hỏi thăm nhà hải nguyễn để nhận khói nhá.
hôm em lấy em đã chuyển khói luôn rùi.
nếu bác đĩa nhạc cần mẫu để chân thì em lại tháo ra cho bác mượn như em đã từng cho nhà Hải Nguyễn mượn để làm mẫu.

Hai Nguyen

Xe điện
Hôm ấy em lấy 2 đèn led soi biển số, đã chuyển khói cho Cụ HN. I

Sau đấy lấy tiếp gạt mưa và chuyển khói ngay cho Cụ 3H
0Hần khói hôm đó em đã chuyeejr cho bác soncrow roài a. Cua cả nhà dễ dụ dỗ

Ối giời, em đội ơn cụ. Được thế thì còn gì bằng. Đúng là ngon bổ rẻ cụ nhể. Dưng mà em đánh giá cao là cao cái công sức cụ dành cho anh em cụ ạ. Hôm trước cụ tuyên bố mấy cái stop liền em bụng bảo dạ thôi không làm phiền khi cụ không vui, hehe. Định lý cố xin cái thông tin rồi chế cháo từ mấy miếng nhựa xem dư lào. Thôi thế cụ cố nốt cho em nhá. Chủ nhật em sang cụ ạ :)

Mất công dán băng dính bảo vệ khuon + phun chất chóng dính thôi. Còn thì như sơn quyết ấy mà

Hai Nguyen

Xe điện
Ơ hơ thế hôm đấy em cũng đã chuyển khói của bac Trungcd cho Hải Nguyễn mờ. em chuyển cùng với bác attk. sau đó em còn lấy 1 cái gạt mưa của bác 3h nữa mà.
nếu bác đĩa nhạc cần mẫu để chân thì em lại tháo ra cho bác mượn như em đã từng cho nhà Hải Nguyễn mượn để làm mẫu.
Ơ. Em nhớ là e chỉ nhận $ khói để chuyển cho pác sơn thôi. Còn vụ led đã khói hay chưa khói chuyển trả cho lõa cd hay ai khác thì ko phải em ạ

trungcd

Xe buýt
túm lại là em không biết ai đang ngậm khói dưng em không nói hai lời. cụ HN giúp em thì em làm cái cục gác chân thì em cứ nhả khói cho cụ í. Còn cụ nào ngậm khói mấy cái đèn led thì tự động lấy số tài khoản của lý phàn hoặc 3 phát nộp vào đấy cho bầu bí hộ em cái ạ :) Thanks cụ HN và các cụ :)

trungcd

Xe buýt
0Hần khói hôm đó em đã chuyeejr cho bác soncrow roài a. Cua cả nhà dễ dụ dỗ

Mất công dán băng dính bảo vệ khuon + phun chất chóng dính thôi. Còn thì như sơn quyết ấy mà
cái trò đổ com bô sít này em chửa làm bao giờ nên chả biết nó khó dễ dư lào. trông cả vào cụ thôi ạ :)

Ơ. Em nhớ là e chỉ nhận $ khói để chuyển cho pác sơn thôi. Còn vụ led đã khói hay chưa khói chuyển trả cho lõa cd hay ai khác thì ko phải em ạ

Ơ hơ, thôi không tiếp tục cái vụ khói này nữa nó loãng thớt các cụ nhá. Khói để lâu ngày nó bay về giời rồi các cụ nhá :)

Chỉnh sửa cuối:

Hai Nguyen

Xe điện

Hai Nguyen

Xe điện
cái trò đổ com bô sít này em chửa làm bao giờ nên chả biết nó khó dễ dư lào. trông cả vào cụ thôi ạ :)

Ơ hơ, thôi không tiếp tục cái vụ khói này nữa nó loãng thớt các cụ nhá. Khói để lâu ngày nó bay về giời rồi các cụ nhá :)
Pác vẫn phải nhờ thêm pác ezdong nhé. Vì em chỉ đúc composite cái mặt thôi. Còn cái chân đế thì pác ez đo đạc thực hiện do em ko có đồ thi công. Ko khoan ko cắt ko mài ko đồ nghề. Độc có búa. Lưỡi cưa và nò Vít

Có nhà nào làm để chân nữa thì em làm luôn thể. 80k cho 1kg composite + vải chắc làm dc 3 cái. Vị chi mỗi lão mời em 1 bữa càe là hết keke (làm 1 cái hay 3 cái gần như giống nhau.) MUA composite thì vẫn mua 1 kg. Để lâu nó cũng hỏng kkeke.

Chỉnh sửa cuối:

trungcd

Xe buýt
Pác vẫn phải nhờ thêm pác ezdong nhé. Vì em chỉ đúc composite cái mặt thôi. Còn cái chân đế thì pác ez đo đạc thực hiện do em ko có đồ thi công. Ko khoan ko cắt ko mài ko đồ nghề. Độc có búa. Lưỡi cưa và nò Vít

Có nhà nào làm để chân nữa thì em làm luôn thể. 80k cho 1kg composite + vải chắc làm dc 3 cái. Vị chi mỗi lão mời em 1 bữa càe là hết keke (làm 1 cái hay 3 cái gần như giống nhau.) MUA composite thì vẫn mua 1 kg. Để lâu nó cũng hỏng kkeke.
Cái vụ led stop ở đây cụ nhé. Có cụ lắp lên thấy thích và chửa die bóng led nào là tốt roài.
Vụ chân đế cụ Ez nói sẽ làm cho em một bộ. Mà chả hiểu cụ í đã làm xong và lắp lên chưa mà chửa thấy có hình báo cáo kết quả nhể :)

Hai Nguyen

Xe điện
Lắp roài. Sơn đen roài. Đẹp thôi roài kekke. Có em chưa lắp vì chưa hoàn thành xong hệ thống điện nên vẫn đang để lanh tanh bành. Do đó mới có khuôn để làm cho lão chứ kekke

Bớ pà ez show hàngddeee. Hãngbáo có 3 củ 6 cho cái miếng nhựa đó thôi. Hàng chính hãng muôn nam

Chỉnh sửa cuối:

Hai Nguyen

Xe điện
Sáng mai em gửi pác nhé. Hôm nay em ko dứt ra khởi vp dc hic. Sorry pác

Trạng thái
Thớt đang đóng