GARA ESCAPE - Sử dụng, Bảo dưỡng, Độ đẽo, lắp thêm đồ chơi - Eighth Edition ::::

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
em vốt cho thớt của nhà ếch và thớt của hardtop ợ.

Đẫn trước iem nhờ cụ Soncrown lấy hộ iem 1 ít đèn phanh trên cao led đỏ với 1 đôi led xanh, đã chuyển khói đầy đủ. Cụ nào nhảy mất cụa iem thì chạ iem đê ;))
Lão hỏi cụ xe muon ấy nhé, em nhớ láng máng thế! Đợt đó chuyển cho cụ nào rồi ý!

Phanminh2012

Xe tải
em vốt cho thớt của nhà ếch và thớt của hardtop ợ.

Đẫn trước iem nhờ cụ Soncrown lấy hộ iem 1 ít đèn phanh trên cao led đỏ với 1 đôi led xanh, đã chuyển khói đầy đủ. Cụ nào nhảy mất cụa iem thì chạ iem đê ;))
Bá cáo cụ là em nhảy đới.
Khói của cụ em đã chuyển cho nhà cụ 3phat roài.
Gớm cụ hỏi thêm lần nữa thì em nghĩ số bóng đó đã cháy hết roài kekeke
Mà nhà em chỉ nhảy của cụ 5 cái led đỏ thôi nhá. còn 2 led xanh của cụ thì cụ hỏi nhà 3H đi.
mà sao đến bây giờ cụ mới nhớ ra nhỉ?
Nhà em nghĩ là cụ phải quên roài mới phải chớ?

Chỉnh sửa cuối:

trungcd

Xe buýt
Mà nhà em chỉ nhảy của cụ 5 cái led đỏ thôi nhá. còn 2 led xanh của cụ thì cụ hỏi nhà 3H đi.
Led xanh thì em có 1 đôi rồi nên bi giờ em mới quên nài. Còn led đỏ em ứ quên được nhá, há há :)
Mà nó đã cháy cái nào chưa cụ ơi? Giờ muốn nhờ bác soncrown chắc phải mật thư quá. Các cụ chém kinh hồn làm cụ í ở ẩn luôn rồi. Iem bát đền các cụ đới :(

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Hôm đó em bẩu là đèn phanh trên cao (5 bóng màu đỏ) là của cụ trungcd, cụ nào lấy thì chuyển tiền trực tiếp cho cụ Đĩa nhạc, vì cụ ấy đã tự chuyển cho cụ Sơn rồi mà. Em có cầm tiền của ai đâu nhỉ?

Đợt trước ship đèn, những ai nhờ em chuyển tiền cho bác Sơn, em đã chuyển hết, có xác nhận của bác Sơn roài mừ!

Phanminh2012

Xe tải
Hôm đó em bẩu là đèn phanh trên cao (5 bóng màu đỏ) là của cụ trungcd, cụ nào lấy thì chuyển tiền trực tiếp cho cụ Đĩa nhạc, vì cụ ấy đã tự chuyển cho cụ Sơn rồi mà. Em có cầm tiền của ai đâu nhỉ?

Đợt trước ship đèn, những ai nhờ em chuyển tiền cho bác Sơn, em đã chuyển hết, có xác nhận của bác Sơn roài mừ!
Thưa cụ:
Hôm Hn bàn giao Car Cam ở cung văn hóa việt xô đới em chuyển khói cho cụ hay cụ HN nhỉ? em chỉ nhớ là em chuyển roài. hôm đó còn có cả cụ ATK nữa mờ

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Thưa cụ:
Hôm Hn bàn giao Car Cam ở cung văn hóa việt xô đới em chuyển khói cho cụ hay cụ HN nhỉ? em chỉ nhớ là em chuyển roài. hôm đó còn có cả cụ ATK nữa mờ
Em cũng ko rõ cụ chuyển cho ai, như thế nào. Em chỉ lấy bóng dư đưa cho các cụ và dặn những thứ đó của cụ Đĩa nhạc, em biết cụ Đĩa nhạc đã chuyển khói cho bác Sơn nên có nhắc các cụ ai lấy hàng thì chuyển khói lại cho cụ Đĩa.

Hôm đó, em nhớ em chỉ nhận khói (gạt mưa) của cụ attk hay Lacetti ấy nhỉ?

trungcd

Xe buýt
Thưa cụ:
Hớ hớ, vui rồi. Các cụ cứ trêu em. Thế nài nhá. Nếu cụ nào còn đang cầm 2 cái led xanh thì báo lên để ai cần thì lấy. Cả khói xanh khói đỏ giờ em cho sang bầu bí hết nhá. Cụ nào lấy mà chưa khói lại cho em thì thổi khói sang bầu bí cho em đi nhá. Thanks các cụ.

nhà 3 phát chờ bình bầu xong mới xây nhà mới à? hay chọn ngày đẹp đặt móng trước đê :)

Chỉnh sửa cuối:

xe muon

Xe tăng
Thưa cụ:
Kô phải an toàn khu mà La attk nhá:))

xe muon

Xe tăng
Em cũng ko rõ cụ chuyển cho ai, như thế nào. Em chỉ lấy bóng dư đưa cho các cụ và dặn những thứ đó của cụ Đĩa nhạc, em biết cụ Đĩa nhạc đã chuyển khói cho bác Sơn nên có nhắc các cụ ai lấy hàng thì chuyển khói lại cho cụ Đĩa.

Hôm đó, em nhớ em chỉ nhận khói (gạt mưa) của cụ attk hay Lacetti ấy nhỉ?
Của cụ attk và của em gạt mưa sau 100k:D

Ngoc Phan XLS

Xe container

Ngoc Phan XLS

Xe container
Dear các cụ.

Ford Thủ Đô sau khi bảo hành hai cái rô tuyn cân bằng cho em xong thì có nhời nhờ em thông báo với các cụ là FTD rất hân hạnh được đón tiếp thành viên nhà Ford ở OF (họ nhờ em cung cấp biển số xe nhà mình) với ưu đãi như sau;

1- Giảm 10% cho chi phí nhân công.
2- Giảm 5% cho chi phí phụ tùng.

Áp dụng cho mọi hình thức sửa chữa không loại trừ mục nào cả!

Em thông báo để mọi người biết nhé!

Nếu có đâu đó rẻ hơn các cụ cứ báo em để em yêu cầu họ giảm thêm nữa ạ!

trungcd

Xe buýt
có cụ nào hỗ trợ em xin mấy cái hình với kích thước cái cục kê chân trái không ạ? em rất là đội ơn ạ :)

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
có cụ nào hỗ trợ em xin mấy cái hình với kích thước cái cục kê chân trái không ạ? em rất là đội ơn ạ :)

Kích thước hỏi cụ EZdong, lần trc em đo cho cụ ấy rồi. Hoặc tìm lại bài cũ của em.

trungcd

Xe buýt
Kích thước hỏi cụ EZdong, lần trc em đo cho cụ ấy rồi. Hoặc tìm lại bài cũ của em.
ối giời, tìm ở nhà số mấy bi giờ cụ ơi, hichic, 8 nhà trăm tầng là em sốt luôn rồi đấy, hichic

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

xe muon

Xe tăng
Dear các cụ.

Ford Thủ Đô sau khi bảo hành hai cái rô tuyn cân bằng cho em xong thì có nhời nhờ em thông báo với các cụ là FTD rất hân hạnh được đón tiếp thành viên nhà Ford ở OF (họ nhờ em cung cấp biển số xe nhà mình) với ưu đãi như sau;

1- Giảm 10% cho chi phí nhân công.
2- Giảm 5% cho chi phí phụ tùng.

Áp dụng cho mọi hình thức sửa chữa không loại trừ mục nào cả!

Em thông báo để mọi người biết nhé!

Nếu có đâu đó rẻ hơn các cụ cứ báo em để em yêu cầu họ giảm thêm nữa ạ!
Cụ cảm nhận DV nói chung ở đó thế nào?

Nếu ổn cụ đăng ký hộ em nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng