[Thảo luận] Gặp hậu duệ anh Chí Phèo giữa Thủ đô. Các cụ làm thế nào???

Gặp hậu duệ anh Chí Phèo thì các cụ làm thế nào?

• Xuống oánh bỏ bu nó đê. Sợ chó giề?

Lượt chọn: 97 36.7%
  • Cố thủ trong xe, gọi các anh xxx hoặc đồng đội trợ giúp.

Lượt chọn: 38 14.4%
  • Coi như đen, xuống mất tí tiền cho anh Chí đi uống rượu.

Lượt chọn: 11 4.2%
  • Không dây với hủi, té luôn cho nó lành (giống nhà chùa)

Lượt chọn: 100 37.9%
  • Xử lý cách khác (Đề nghị ghi rõ cách của các cụ)

Lượt chọn: 18 6.8%

• Tổng bình chọn
    264
  • Thời gian đóng: .
Website
www.facebook.com
nhà chùa nhẫn thế là tốt rồi , nếu nó mà đuổi theo nữa nhà chùa vác đồ xuống cho đi phẫu thuật chỉnh hình luôn , vì ta có máy quay mà
He he. Giả sửa như nó đuổi kịp là nhà chùa xuống tẩn luôn, rồi hô hoán là thằng này định bẻ gương.=))=)) Kiểu gì chả có người tin.:D

hô hô, nhát quá lão bụp ơi, đi 1 mình à.
Té nhanh là thượng sách:-|
Vầng, đời đôi khi cũng phải hèn hèn 1 tẹo thì mới lên lão được.=))=))

Đồng ý là không dây với hủi nhưng mà công nhận là cụ cũng lạ, không mắng vào mặt nó là "ông đi sai còn bày đặt gì, ông định ăn vạ tôi đấy phỏng? hay là phải gọi công an đến giải quyết ông mới vui?"
Khẳng định luôn là chú này mềm nắn rắn buông thôi, giang hồ thứ thiệt nó không khác gì các cụ cả, lịch sự lắm.
Nhà chùa ít khi đôi co ở đường lắm. Xác định chiến là chả cần phải nói tiếng nào.

Thằng này láo, láo quá, láo kinh, em mà là cụ thì em, thì em .................cũng chạy ạ :D
Ý cụ y hệt ý nhà chùa.=))=))

Thích Là Bụp còn Không Thích Là Chạy.

Hạng này chỉ có mỗi cái mồm. Thấy cụ hiền thì chửi và húng thôi. Em đang hình dung lúc đấy cụ kéo kính xuống rối chìa con hoa cải (hàng giả thôi) ra thì không biết thằng chí này có chạy mất dép đi tìm con nở không.

Đúng là giống chó. Chạy nó đuổi mà đuổi đảm bảo nó chạy.
Cụ biết chỗ nào có món hoa cải fake ko? PM cho nhà chùa chỗ sắm với.(b)(b)

Thằng này mà biết cụ là "thích là bụp" thì bố nó cũng chám gây sự
Có khi phải làm cái decan nick của nhà chùa dán ở xe cụ nhề.:D

Giời đang mưa cho nó ăn tạch tạch thì có phải lại có quả video một gã đàn ông bị động kinh giữa đường nữa ko :))
Con Kửu kinh nghiệm nhề. Cảm ơn đã truyền lại kinh nghiệm bản thân nhá.=))

Website
www.facebook.com
Lúc đầu có lẽ nó ko dám hăng như vậy đâu, chắc sau khi lôi xe ra nó nhìn lại thấy xe của mụ đeo biển 16 nên nó định ăn vạ đấy, nhịn là đúng òi rưng nếu mà nó vẫn cố đuổi theo làm trò thì cứ thằng tiến đền đoạn nào vắng vắng đạp phanh lại cho nó rúc gầm rồi xuống cho nó mấy phát vào mõm. Túm lại nên nhẫn nhịn nhưng đến lúc không nhịn được nữa thì nên "Tiên hạ thủ vi cường" rồi "tẩu vi thượng sách" :D
He he, cậy gần nhà, tường ngoại tỉnh dễ xơi nên mới làm càn đây mà.:D Mụ đổi xe cho nhà chùa 1 tháng nhá, đi làm cho nó yên cái tâm.:D

Bùng binh này hàng ngày có rất nhiều XXX đứng ở đó sau cụ kg đánh xe về đó hc bảo anh chí về đó giải quyết rồi thích gì cũng chiều nhỉ!?!?!!?
Sự việc diễn ra ngay trước mũi xxx cụ ợ. Có điều chả anh nào thị lực tốt cả.:77:

sao cụ ko quỳ xuống vái nó 3 lạy bảo a ơi để e mang a về thờ chí phèo sống nhé=)). mà tuyển ông này đi đòi nợ thuê được đấy;;)\:D/ .có nhưngc người mà vãi .. nhỉ .cụ xử lý thế chuẩn rồi vote nhé
Nhà chùa nghe đồn cụ thỉnh thoàng có mấy món nợ khó đòi. Thuê anh Chí này đi cụ ơi.:D

Em chỉ có 2 phương án
PA 1: Đi một mình như cụ em cũng xử lý ... giống như cụ
PA 2: Nếu xe mình có 2 người, xuống phang luôn, hạ gục nhanh rồi cũng phải té thật nhanh + 1 tuần đi đường khác.
PS: Nếu đi một mình, và nó không bị té nó đuổi kịp thì tấp vào chú xxx nào gần nhất nhìn thấy rồi gọi điện cho người thân
vote cụ, chúc cụ và các cụ khác không bao giờ gặp lại cái thể loại này
Vầng, cả tuần nay nà chùa cũng đi làm đường khác rồi cụ ợ. Đương gạ lão Bình Mía đổi xe 1 tháng đơi.

Em mà là đàn ông, với tính cách em chưa chắc em nhịn đc :D
để nhịn đc đến mức này thì em đến khâm phục nhà chùa.
Hôm trc e vừa oánh nhau với 1 thằng lái taxi xong =))
Biết là nangàng ko nhịn được òi. Máy lầ đấu khẩu nhà chùa tuyền để nàng thắng đấy thôi.:P
Kết quả vụ cãi nhau với taxi là ai thắng hử cô nương?:D

Sao cụ không quay được cảnh thằng c-h-ó nó lăn quay ra đường cho AE thưởng lãm. Nói thật em hơi ác khẩu chứ em chỉ mong cho những loại như này không còn tồn tại trên xã hội^:)^ Cách đây mấy tháng em cũng tương tự như cụ nhưng ở tận gần hòa lạc, lúc đó em cáu tiết cũng đấu khẩu với nó làm nó cho một viên gạch vào kính và nó té, em ứ đuổi được, thế là thua^:)^
Cái camera của nhà chùa quay được mỗi phía trước cụ ạ. Kiểu này có khi phải lắp thêm camera đằng sau thôi.:D

Chia buồn với cụ về vụ viên gạch.(b)(b)

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.facebook.com
cụ bụp có vẻ đen hay dính phải bọn này nhẩy, theo em nhịn cho lành cụ ợ, còn nếu nó phang mềnh thật thì phang lại thôi
theo như cháu hiểu là dây với c ứt thì phaỉ dính c ứt lên đừng dại mà dây .
Phương án té là an toàn cho mình và vợ 2 mình :D
Trái tim em rất muốn táng vỡ *** nó m õm thằng ôn ý dưng mà lý tri em thấy xử như cụ là hợp lý.

Mà em cũng chả biết là rơi vào trường hợp như thế em có nhịn được như cụ không nữa (nhất là khi trên xe lại có sẵn tí ... rồi)
Vầng, ý 3 cụ giống ý nhà chùa.

em là em phai nhảy xuống đỗ xe ỏe đấy thích thì chơi bỏ mợ nó luôn sợ gì cái loại này.đã sai lại còn tinh tướng nó tưởng nó là ai.Là em thì em đõ ngay vào lề táng cho nó một trận rồi gọi đội đến thích thế nào em cũng chơi luôn
He he, cụ máu thế. Tùy lúc thoi cụ ơi. Chỗ đấy là lò nhà nó.:D

Đọc hết cái thớt của nhà chùa thì cục tức hồi xưa của em (bị vỡ kính) nó lại cuộn lên cổ họng: mất mấy chục cuộc gọi 113 mà léo được, bao nhiêu thuế má của em đổ xuống sông biển hết:-o
Gọi làm gì, phí công. Tự xử lý cho nó chuẩn cụ ơi.

Các cụ hầu hết nói theo cảm tính chứ không đặt mình vào trí nhà chùa. Theo em như nhà chùa là được. Còn xác định là hủi và đi 1 mình thì chớ có dây. Cùng lắm thí cho nó 2lít cho nhanh. Các phương án khác đều kéo theo hậu quả khó lường
Loại này dứt khoát không thí một xu. Còn nếu dứt khoát phải thí thì tìm cách đòi lại cụ nhề.

convoi

Xe buýt
Phục nhà chùa chữ nhẫn quá cơ. Nhà cháo cũng chọn cách của cụ, dưng mờ cảm thấy khó phết

Website
www.facebook.com
Em là em căm thù cái ngã tư này...sáng nào cũng phải đi qua nó trong lỗi xợ hãi ...hu hu
Vầng, sáng nào nhà chùa cũng phải qua đấy giống cụ. Hu hu.

Em thấy hay nhất là quả nó lùa theo Cụ rồi ngã lăn quay ra đường, Đã ngu còn tỏ ta nguy hiểm, hô hô
Hô hô, ngã là đương nhiên cụ ợ.=))=)) Phi thiên đả tắc nhân đả.=))=))

d.c.m con ch.ó này. em xem mà ức chế k thể chịu nổi. theo đúng cảm xúc thì em thề em cho cái ống típ vào giữa mặt nó ngay khi nó dừng xe chặn đầu xem mình. còn theo lý trí thì em cũng chả biết. Vào hoàn cảnh rồi tự tính.
Ấy, cụ đừng chửi thế, xúc phạm đến loài chó.:D

Gặp phải em là em xuống em oánh bỏ bu nó luôn.Chỗ ấy gần nhà em ợ.:)]
Ơ này, cụ PM cho nhà chùa cái số a nhô nào, có gì còn gọi đội.:D

Em dự anh Chí này cũng chỉ là thùng rỗng thôi. 1&1 mà chả dám làm j phải móc alo để gọi hội. Loại này thì cũng kô ngán lắm nhất là trong xe nhà chùa đã có sẵn tí đồ rồi. Giải pháp chuồn như của nhà chùa cũng tốt nhưng chỉ sợ gặp phải Chí xịn nó cho vợ 2 mình viên gạch vào mẹt xong nó lượn thì mình thiệt hại nặng.
He he, đường này ko có gạch cụ ạ.:D

Cảnh sát G.T

Xe điện
Nghe giọng kụ BỤP cũng có vẻ hơi CAMERUN nhể :)):)). Thấy thương wá :-|:-|
Thằng này hôm ấy mà gặp cháu chắc về chỉ húp cháo thôi. Nó đi 1 mềnh, sợ chọ giề!!!

Chỉnh sửa cuối:
Website
www.facebook.com
Phục nhà chùa chữ nhẫn quá cơ. Nhà cháo cũng chọn cách của cụ, dưng mờ cảm thấy khó phết
"Nhẫn một chút trời yên biển lặng. Lùi một bước biển rộng trời cao"

Cụ nhỉ.:D

@ Cảnh sát: Cụ là Cảnh sát mà lị.=))

Chỉnh sửa cuối:

cuchuoilaixe

Xe tải
một điều nhịn ngìn điều lành anh ạ.mà anh hỏi nó anh nói "đéo" nên chắc nó cung hơi cóng tay ko dám làm càn.nhín thấy biển 16 ngó vào 1 anh đầu hơi trọc nữa chắc nó cũng run=))=))

Cảnh sát G.T

Xe điện
Tiện gặp đây cháu nhờ kụ BỤP giúp cháu 1 việc nữa nhé: Kụ chỉ cho cháu cách Upload nhạc để nghe trực tiếp trong thớt với ợ.

bvhadelpiero

Xe lăn
Túm lại là nó chưa gặp phải ai đó hấp hấp coi như xong :-L

_Black_Jack_

Xe buýt
Hehe.có phải nhà chùa đi con SF Gold biển "khủng",mông dán 2 logo OF đúng ko ạ?=))
Khoảng giờ...đó,ngày...đó :)),em đi qua đó và vô tình gặp nhà chùa và chú Airblade đỏ này =))
Chỉ thấy chú kia loắng ngoắng lên tạt đầu nhà chùa,liền bị nhà chùa "oánh mông" cho 3 phát là thấy chú í nằm ôm vỉa hè nhớ mẹ ngay =)).
thế mà nhà chùa lên đây cứ kêu là "nhẫn",có mà "nhẫn tâm" thì có nhá =)).
PS:em nhìn thấy mà thấy hãi,ko dám vượt,cứ đi theo nhà chùa mãi :D

Website
www.facebook.com
Hehe.có phải nhà chùa đi con SF Gold biển "khủng",mông dán 2 logo OF đúng ko ạ?=))
Khoảng giờ...đó,ngày...đó :)),em đi qua đó và vô tình gặp nhà chùa và chú Airblade đỏ này =))
Chỉ thấy chú kia loắng ngoắng lên tạt đầu nhà chùa,liền bị nhà chùa "oánh mông" cho 3 phát là thấy chú í nằm ôm vỉa hè nhớ mẹ ngay =)).
thế mà nhà chùa lên đây cứ kêu là "nhẫn",có mà "nhẫn tâm" thì có nhá =)).
PS:em nhìn thấy mà thấy hãi,ko dám vượt,cứ đi theo nhà chùa mãi :D
=))=))=))

He he, thì nhà chùa đã bảo là anh Chí ko tự ngã thì cũng có người làm ngã mà.=))=))

Cụ có biết tình trạng của anh Chí ấy về sau ra làm sao ko cụ?:D Dúng là lừa ưa nặng.=))

_Black_Jack_

Xe buýt
Em cũng ko rõ,em đi 2 bánh mà,lúc đến thì thấy chú Airblade loắng ngoắng trước đầu nhà chùa và ăn "chưởng" ngay đấy.lúc đấy em cũng đi sát sạt nên ghê hết cả người.Nhưng phải công nhận nhìn nhà chùa lái xe phê thật,cứ như đang xem phim hành động í :x

huy cycle

Xe hơi
x-(Bác tu ở chùa nào mà hiền quá thể . HP nhà em là xuống xin nó tý tiết rồi ...

HI_CLASS

Xe điện
Nó là hậu duệ của anh CHÍ thế mà bác ko thử làm anh Bá Kiến xem có trị đc nó ko=))

Chỉnh sửa cuối:

Evolution

Xe điện
Để tránh bị giả thù, hôm sau nhà chùa đi xe 54 chỗ một hôm, các hôm sau đi đường khác.
Ối dồi ôi, sao lại có cái phương án này, mai em đưa anh đi làm nhé. Tiện thể em xem bệnh tình chú kia ngã có làm sao không luôn >:)