[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

wave-tau

Xe container
Nói bác Sơn đừng giận chứ qua clip thấy bác phản ứng các vấn đề không nhanh nhạy bác không nên làm nghề này, chỉ tổ mất thêm tiền của gia đình+thời gian lại mang thêm bực tức.

Tulai có 3 phương án luôn lưu trong đt chứng tỏ đã xảy ra nhiều lần những vấn đề như thế này roài, hắn đầu óc không nhanh không nhớ được chi tiết nhưng khôn cái là luôn đọc từ trong đấy ra để không bị hớ câu chữ.
Chủ thớt nên mừng tuổi con tự lái số tiền thuê chứ không cần 1/4 nữa, mong "xin" lại 240 củ về ăn cái tết to rồi giải nghệ đi.

Ép tự lái chắc cũng khó lấy lại được như đã thoả thuận trong clip. Mà có cụ bảo chia đôi con xe ra kể cũng hơi ác, xe có phải của các cụ ếu đâu mà thấy tiếc. :))

berryfun

Xe điện
Tuấn Tẩu tự lái lần đầu lên tivi nên tâm
lý không vững nói hở sườn nhiều lắm mặc dù che chắn kỹ. Ông nên nhớ ô có thể viết rất hay rất lắt léo, làm việc rất ma ranh bài bản . Nhưng trước máy quay thì ông sẽ bị lộ mặt, ko phải ai cũng dũng cảm trước máy thu hình. Đó là phải có bản lĩnh năng khiếu và quan trọng hơn mình phải là người đứng đắn đàng hoàng và có trình độ.còn ô xác định lên OF ghi hình ô chơi đẹp mang 200 củ lên nói được 5p ông cốp luôn lên bàn trả Sơn Điếc thế là xong. Ông tóm lại có khôn có đểu cũng chưa có tầm. Con người ta hơn nhau ở chỗ đó, tiếc cho ông và gia đình. Vụ này ông được ít và mất rất rất nhiều như trước đây ae còn hoài nghi về con người ông giờ ô bị " bóc " như vậy thì sẽ rất khó sống trên đời. Suy từ vụ Kiên Innova ra và vụ Tuấn tự lái cuối cùng Kiên ngáo lại khôn hơn do ko xuất đầu lộ diện. Tuấn tẩu dính điệu hổ ly sơn rồi và thập diện mai phục. Giờ gỡ lại khó khăn vô cùng nên tự răn đe bản thân là chính. gụ này diễn đàn thắng lớn, nhiều like và cmt. Tự dưng giá trị cổ phiếu OTV lại lên cao. Admin đang ngồi trong bóng tối gặp miếng thịt ba chỉ rồi cụ ạ.
Ơ sao cụ lôi e vào. E mừng cho mịn mod kiếm miếng thịt bò chứ, ba chỉ làm gì

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Nói bác Sơn đừng giận chứ qua clip thấy bác phản ứng các vấn đề không nhanh nhạy bác không nên làm nghề này, chỉ tổ mất thêm tiền của gia đình+thời gian lại mang thêm bực tức.

Tulai có 3 phương án luôn lưu trong đt chứng tỏ đã xảy ra nhiều lần những vấn đề như thế này roài, hắn đầu óc không nhanh không nhớ được chi tiết nhưng khôn cái là luôn đọc từ trong đấy ra để không bị hớ câu chữ.
Chủ thớt nên mừng tuổi con tự lái số tiền thuê chứ không cần 1/4 nữa, mong "xin" lại 240 củ về ăn cái tết to rồi giải nghệ đi.

Ép tự lái chắc cũng khó lấy lại được như đã thoả thuận trong clip. Mà có cụ bảo chia đôi con xe ra kể cũng hơi ác, xe có phải của các cụ ếu đâu mà thấy tiếc. :))
Em xúi đây cụ. Nhưng bằng lương tâm chứ không ác đâu, cái gì chém thì chém nhưng đây là kinh nghiệm xương máu em đã trải qua đôi lần trong đời nên rất hiểu.

hanghieu

Xe buýt
Có ai biết biển số con xe đấy ko chiều nay e thả con lô

wave-tau

Xe container
Em xúi đây cụ. Nhưng bằng lương tâm chứ không ác đâu, cái gì chém thì chém nhưng đây là kinh nghiệm xương máu em đã trải qua đôi lần trong đời nên rất hiểu.
Vâng, nếu thế cụ nên mật thư cho cụ Sơn chứ viết thế ra đấy hoá ra vẽ đường cho tự lại chạy.
Cho lại số tiền thuê (bản thân tự lái cũng không lấy được từ người thuê) là phải đạo nhất rồi, chứ cái xe là gia tài của nhà cụ Sơn mà chắc nhà khó khăn hoặc máu kiếm tiền quá mới thả gà ra đuổi như thế.

Racehorse206

Xe tăng
Em muốn xem cái kết ngày 28/2 không bị quỵt. Nói nhanh em mà là bác Sơn thì em chỉ có kiện cái công ty Tuấn Quỳnh kia để lấy lại con xe chứ em đếch phải tham gia vào vụ này vụ kia, thuê luật sư luật xiếc làm gì. Cái dở của bác Sơn là quá nóng vội tìm con xe mình về nên bị ông kia lợi dụng dựa dẫm mà kéo dài thời gian.

vietran

Xe ba gác

Xe cụ ấy nhàn rỗi mới đem cho thuê chứ có chuyên nghề như tổ lái 24 đâu, chuyên thì k bao giờ đưa tài sản cho ông ất ơ quản lý mà chả có cái éo gì ràng buộc ngoài cái mồm

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Vâng, nếu thế cụ nên mật thư cho cụ Sơn chứ viết thế ra đấy hoá ra vẽ đường cho tự lại chạy.
Cho lại số tiền thuê (bản thân tự lái cũng không lấy được từ người thuê) là phải đạo nhất rồi, chứ cái xe là gia tài của nhà cụ Sơn mà chắc nhà khó khăn hoặc máu kiếm tiền quá mới thả gà ra đuổi như thế.
Nói thật lòng khi xem clip em cũng không dám chắc là phương án em nêu bên phía cụ tulai24 có đáp ứng được không nữa (cho dù chủ xe đã rất thiệt thòi) nhưng cứ đưa lên biết đâu ăn may thôi :))

hanoipho79

Xe lăn
Nhà e đây, cho một mụ chuyên móc nối để cho đội NH đáo hạn, một ngày đẹp giời mụ ấy bẩu bị bọn NH nó lừa mấy chục tỏi, giờ kẽo kẹt mỗi tháng nó trả 20tr (gốc 2 tỏi), mà cho vay chỉ có giấy tờ viết tay nên giờ cũng chả làm gì đc. Nó bẩu để nó làm ăn rồi còn trả, chứ có giết nó thì cũng chả lấy lại đc
Chuẩn cụ...thịt người giờ hơi khó nhai cụ nhỉ.
Để cửa cho nó làm ăn để còn trả...nhưng Vụ cụ nó khác vụ này,vụ này thì em e đến Mùa quýt sang năm cũng chả lấy được đồng nào:(:(:(

Hoàng Trang

Xe ngựa
Em muốn xem cái kết ngày 28/2 không bị quỵt. Nói nhanh em mà là bác Sơn thì em chỉ có kiện cái công ty Tuấn Quỳnh kia để lấy lại con xe chứ em đếch phải tham gia vào vụ này vụ kia, thuê luật sư luật xiếc làm gì. Cái dở của bác Sơn là quá nóng vội tìm con xe mình về nên bị ông kia lợi dụng dựa dẫm mà kéo dài thời gian.
Làm gì còn cái kết đấy mà cụ đòi xem. Bị đơn đã lập thread tuyên bố hủy toàn bộ thỏa thuận rồi mà.

cuongdiv

Xe container
Chuẩn cụ...thịt người giờ hơi khó nhai cụ nhỉ.
Để cửa cho nó làm ăn để còn trả...nhưng Vụ cụ nó khác vụ này,vụ này thì em e đến Mùa quýt sang năm cũng chả lấy được đồng nào:(:(:(
Vụ nhà e nó hứa thế thôi chứ tháng nó vui thì nó trả 20tr, tháng buồn thì nó bẩu không có, thôi e tính lạc quan nhất là 10 năm thì lấy hết đc gốc 2 tỏi, mười năm sau thì 2 tỏi nó như 200tr bây giờ :((

wave-tau

Xe container
Làm gì còn cái kết đấy mà cụ đòi xem. Bị đơn đã lập thread tuyên bố hủy toàn bộ thỏa thuận rồi mà.
Tại nhiều cụ bình luận trên này còn hay hơn kế thoát thân của tự lái đã chuẩn bị trước, tối về đọc lại lật kèo là điều dễ hiểu. :))
Thôi cụ Sơn tối nay ngồi hồi tưởng lại kỷ niệm f1 thời bé rồi gửi cho tự lái biết đâu lại có cái kết đẹp. :))

Mà có khi OFTV dạo này ế đếk ma nào xem nên dựng kịch vui cũng nên, tự lái thành roanh nhưn thành đạt biểu tượng của of, cụ Sơn đại diện cho tầng lớp dân chúng thật thà chân chất . :)) :))

Au79 Dragon

Xe điện
Cụ cũng lớn tuổi rồi, em thật cụ đừng đánh võng nữa, trường hợp con xe của cụ ở trên cụ có làm được gì em không đã?

Em đang bàn vụ mượn xe mà :)
Út trọc: "Điều gì xxx không làm được thì có anh em xã hội giúp đỡ."

E rằng câu nói này đang là chân lý. Chỉ là có muốn hay không thôi.

Trạng thái
Thớt đang đóng