[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

newbiess

[Tịch thu bằng lái]
Kịch bản mà TK dựng từ phông bạt đến 8 xe đi cắm thật là tài tình. Khéo cho lên chương trình “ toà xử án “ là có kịch hay
trong 2 năm thịt 8 con xe, với cùng một cách thức, và tần suất dày đặc.
Bảo 1 con thì còn nói là do rủi ro. Chứ 8 con bị mà lại cách thức giống hệt nhau, liên tục. Bài vở, chiêu thức, bộ mặt đã bị bóc đếnThì chỉ có bọn phông bạt, âm binh, hay cùng hội cùng thuyền cá mè một lứa mới cho rằng đấy là rùi ro, tai nạn, cùng là bị hại thôi. Chứ đến kẻ khù khờ ngu ngơ cũng biết đấy là bài vở để làm thịt xe người khác.

Nói thật chứ kể cả dại như cụ Sơn, mà hồi đó biết về việc thằng tự lái bị cắm mấy con xe, biết về vụ việc cụ Benq, cụ thuexe.pro , thì có dại đến đâu cũng éo dám đưa xe cho thằng tự lái

Buki nói:
Đấy, mấy thằng ml bênh thằng tulai sáng mắt ra. Có cái mứt thằng tulai nó trả tiền, nó vô trách nhiệm kệ mje chủ xe. Việc của nó là xin và khất, ko xin ko khất thì tuyên bố bùng. Loại này vin vào đủ cớ kể cả con ch.ó nhà chủ xe sủa thằng tulai24h nó cũng dỗi ko trả. Mấy thằng ngu bênh thằng tự lái nó vẫn nghĩ dân sự với hình sự. Nghề của thằng này là cấu kết 1 hội thịt xe của người gửi. Đưa ra công an, thằng nào ăn cướp se đi tù roi nó sẽ khai ra thằng tulai.

Nó cứ lươn lẹo bảo phương án này nọ roi tìm xe dc se đền. Cụ Ben tìm dc xe hai năm roi nó có đền đâu, nó lại chơi bài khất roi chờ cụ Ben làm nó giận nó dỗi là tuyên bố bùng.

Đồ cặn bã thì ko bao giờ ngóc được đầu lên đâu.

KAIKOM.LTD

Xe tải
Còm của em là tóm lại cho dễ hiểu còm của cụ ấy! Mình thống nhất không nhắc tới tên cụ ấy nữa nhé ;)
Cụ ấy không muốn bị lôi vào, nhưng cụ ấy đã vào làm rõ vấn đề, vì thế càng không nên đưa thuyết âm mưu người ta dậu đổ bìm leo , lợi dụng làm lại ai đó.
Ai đó muốn xoá còm thì cùng xoá thichduthu2011?

Lkp 2403

Xe buýt
Em thì không thích dùng những từ khiếm nhã với các cụ các mợ nhà ta! Nếu cụ có nhã ý quất còm em thì có thể trau chuốt hơn tí được k? Mềnh là âm binh nhưng không được dễ dãi :))
Thỉnh thoảng phải lòi đuôi cho bọn nó biết mà cắn cụ ơi. VD như cụ đi ị bậy, cụ phải cởi quần thì chúng mới biết là cụ sắp ị thì chúng nó mới chờ để kiếm tí chứ. E nói có gì sai không cụ?=))=))=))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
:)) Câu 1 :cụ nên đi viết tiểu thuyết.
Thứ nhất, cụ tulai có đầy âm binh trên đây.
Thứ 2, tự cụ tulai đưa cụ benq ra làm ví dụ.
Kết luận, cụ benq mà nói sai cụ tulai sẽ không để yên, cụ benq cũng đã viết như thế trong phần cuối của còm.
Nói có căn cứ nhé. Nếu muốn ủng hộ cụ sơn thì có 2 cách :

1- Thương lượng : thì phải nói vào để thương lượng thành công
2- Dùng đến pháp luật : tìm hiểu tình tiết, khe hở để đưa ra phương án chắc thắng (cái này phải dùng đầu chứ không phải dùng miệng để chưởi)

Trừ một số người thấy bức xúc chưởi một vài câu cho đã miệng thì không nói gì còn một số suốt ngày lặp đi lặp lại việc chưởi bới, kêu gọi dùng đến pháp luật mà không đưa ra được phương án nào cụ thể thì cần xem xét lại động cơ có thật sự trong sáng hay không? :))

Xe vài bánh

Xe điện
Trên đây chém thôi cụ ơi, cụ đừng nói thẳng thật như thế làm động đến bầy đàn của nó thì nó lại kéo cả bầy đến thịt cụ đấy. Nếu cụ làm được như e, nhử mồi cho bọn chúng kéo đến rồi thịt cả lũ thì e ủng hộ cụ. Còn cụ không thịt được thì cụ cứ tổ lái cho bọn nó qua e, e thịt hộ cụ.=))=))=))
Chưa biết trình đến đâu nhưng oánh giá cao ở sự tự tin! Duyệt! :))

CSKH TMCARe

Xe buýt

2- Dùng đến pháp luật : tìm hiểu tình tiết, khe hở để đưa ra phương án chắc thắng (cái này phải dùng đầu chứ không phải dùng miệng để chưởi)

Trừ một số người thấy bức xúc chưởi một vài câu cho đã miệng thì không nói gì còn một số suốt ngày lặp đi lặp lại việc chưởi bới, kêu gọi dùng đến pháp luật mà không đưa ra được phương án nào cụ thể thì cần xem xét lại động cơ có thật sự trong sáng hay không? :))
Còm của cụ không liên quan tới còm của em =))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ ấy không muốn bị lôi vào, nhưng cụ ấy đã vào làm rõ vấn đề, vì thế càng không nên đưa thuyết âm mưu người ta dậu đổ bìm leo , lợi dụng làm lại ai đó.
Ai đó muốn xoá còm thì cùng xoá thichduthu2011?
Em liên quan gì đến việc xoá còm mà cụ hỏi? :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Trên đây chém thôi cụ ơi, cụ đừng nói thẳng thật như thế làm động đến bầy đàn của nó thì nó lại kéo cả bầy đến thịt cụ đấy. Nếu cụ làm được như e, nhử mồi cho bọn chúng kéo đến rồi thịt cả lũ thì e ủng hộ cụ. Còn cụ không thịt được thì cụ cứ tổ lái cho bọn nó qua e, e thịt hộ cụ.=))=))=))
em không thích thịt ngay, đợi nó tưởng bở rồi thịt cũng chẳng muộn :))

KAIKOM.LTD

Xe tải
Cụ là thánh KAIKOM trong thớt này rồi, em có 2 câu hỏi được k?
1. Yêu cầu của tulai24h đã được trả lời chưa?
2. Về làm tổng giám đốc cho công ty KAIKOM CO.LTD nhá :))

CSKH TMCARe

Xe buýt
Liên quan đến còm đầu tiên em trả lời cụ nhưng cụ bảo em đang viết tiểu thuyết đấy :))
ô, hay thật, thế cũng không liên quan lắm, còm cụ cụ đang nói những người vào chửi mà không đưa ra được phương án giải quyết là có khả năng có âm mưu khác ?
Quay trở lại, thớt cụ blackpaint lập là thớt Bóc Phốt.
Người nào cảm thấy hành động của cụ tulai là không chấp nhận được họ có quyền chửi, có quyền kêu gọi cụ ấy trả tiền để giữ danh dự cho cụ ấy, ....

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ là thánh KAIKOM trong thớt này rồi, em có 2 câu hỏi được k?
1. Yêu cầu của tulai24h đã được trả lời chưa?
2. Về làm tổng giám đốc cho công ty KAIKOM CO.LTD nhá :))

Trả lời thẳng : cụ chủ xe muốn mọi người ủng hộ nhưng dấu sự việc như mèo dấu mứt, mọi phương án tư vấn đều có thể là ... hồ đồ do đó chúng ta cứ việc chém thôi :))

KAIKOM.LTD

Xe tải
Mợ xem hết video chửa? Thớt này tiêu đề là gì? Chém đúng chủ đề đi :))
Mợ mà nộp đơn vào cty em là loại từ vòng gửi xe :))
ô, hay thật, thế cũng không liên quan lắm, còm cụ cụ đang nói những người vào chửi mà không đưa ra được phương án giải quyết là có khả năng có âm mưu khác ?
Quay trở lại, thớt cụ blackpaint lập là thớt Bóc Phốt.
Người nào cảm thấy hành động của cụ tulai là không chấp nhận được họ có quyền chửi, có quyền kêu gọi cụ ấy trả tiền để giữ danh dự cho cụ ấy, ....

Trạng thái
Thớt đang đóng