[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

KAIKOM.LTD

Xe tải
Cụ hiểu sai rồi, cụ ta đang lòe là đọc còm mà ra đc quê quán địa chỉ người khác đấy ạ .
Về nguyên tắc có thể tra được nếu có chút nghiệp vụ, kể cả mợ nếu em nhờ vẫn tra được là ai sau khi khoanh vùng! Cho nên mình k sai thì mình k sợ, đơn giản vậy thôi :D

CSKH TMCARe

Xe buýt
Về nguyên tắc có thể tra được nếu có chút nghiệp vụ, kể cả mợ nếu em nhờ vẫn tra được là ai sau khi khoanh vùng! Cho nên mình k sai thì mình k sợ, đơn giản vậy thôi :D
Về nguyên tắc thì ko thể lê la mà ra được. Giọng văn nick ấy quen đấy. =))

CSKH TMCARe

Xe buýt
Sau hai ba hôm, em nhờ một vài bạn bè em còn biết nghề nghiệp tên tuổi, quê quán mọt vài âm binh trên này mà! Nói chung là có dính líu xe cộ, cầm đồ. Mà an ninh giờ thiếu việc, em e rằng các anh ý đã hành động rồi!
Vừa bảo biết, xong bị quay lại bảo đang hỏi?
Cụ chịu khó lội còm nhé! Thằng hay lèm bèm nhất thớt này bị em ghét nhất, hay lòng vòng nhất, đánh võng nhất em hỏi thẳng tên, quê quán, h lặn chưa tl để em xác minh lại!

Xe vài bánh

Xe điện
Ra toà, đúng ah! Mặc dù có thể cụ Sơn sẽ bị thằng cù nhầy về đền bù ah, nhưng sẽ ra nhiều vụ khác. Và tội danh có thể là ; lợi dụng chiếm đoạt TS. Đó là vụ oto. Còn các vụ khác nữa, bán thuốc ung thư giả, trốn thuế, lừa đảo, huy động vốn trái phép... mà lùm xùm đến mức này rồi thì e rằng xxx kinh tế, trật tự xh, hình sự các anh ý đã xuất phát rồi??? Còn mấy anh Nh nữa
Mợ đang bảo vệ lẽ phải hay bảo vệ cho "tài sản của gia đình người khác" thế?
Mục tiêu của mợ là gì? Cái ác phải bị trừng trị hay cụ Sơn thu lại được nhiều tiền nhất có thể? Mợ chọn 1 trong 2 thôi nhé, cả 2 thì quá tốt nhưng khó lắm, mợ có giúp được cụ Sơn thực hiện cả 2 không?

Lkp 2403

Xe buýt
Mục tiêu của mợ là gì? Các ác phải bị trừng trị hay cụ Sơn thu lại được nhiều tiền nhất có thể? Mợ chọn 1 trong 2 thôi nhé, cả 2 thì quá tốt nhưng khó lắm, mợ có giúp được cụ Sơn thực hiện cả 2 không?
Ôi zời! Đã chém thì việc đếch gì mà chẳng làm được.=))=))=))

KAIKOM.LTD

Xe tải
Nhiều khi ôm quá là dễ bể hụi lắm :)) cơ mà em chờ từ tối qua tới h rồi. Nếu bên kia không ý kiến thì min mốp đóng thớt đi :)
Mục tiêu của mợ là gì? Các ác phải bị trừng trị hay cụ Sơn thu lại được nhiều tiền nhất có thể? Mợ chọn 1 trong 2 thôi nhé, cả 2 thì quá tốt nhưng khó lắm, mợ có giúp được cụ Sơn thực hiện cả 2 không?

z0z0z0

Xe điện
Đầu năm thớt hot nhiều tầng quá

CSKH TMCARe

Xe buýt
Đang hay đóng làm gì
Ai không thích thì đừng vào nữa. Ng ta còn chạy đua với tết chuẩn bị hồ sơ giấy tờ vụ án, trực đêm... trả lời thì đã trả lời rồi. Dở mới lên đây thuyết phục từng offer tin mình.

KAIKOM.LTD

Xe tải

Patriots

Xe lăn
Patriots nói:
Cháu thấy có nhiều cụ có phải âm binh không nhưng viết theo kiểu làm ăn chung nên phải chia sẻ với TL, thực ra ở đây méo làm ăn chung gì cả, thuê và cho thuê chấm hết, cụ Sơn không hề cổ phần với cty kia, cũng không hề góp vốn làm ăn bằng cái xe. Mà phải hiểu cụ Sơn muốn cho thuê xe, nhưng nếu cho cá nhân thuê hay chỗ mà cụ Sơn không thẩm định được thì có rủi ro, nên đẩy qua ông TL, ăn ít đi một chút, thay vì cho thuê 10-12 củ thì lấy 8 củ bù lại rủi ro có thằng chịu vì nó cty và có quan hệ, xử lý được phát sinh, có thế thôi. Méo ai ngờ cái rủi ro lại đúng ở công ty đó, trách cụ Sơn tham cũng không được, nếu cụ ấy cho thuê lấy 15 củ cơ thì mới tham. Chẳng qua chỉ là nhân tri diện bất tri tâm mà thôi

Cụ chuẩn ạ. Cho thuê 8tr tháng thì đâu phải nhiều, chủ xe vẫn phải trả hàng đống phí hàng năm cho con xe (đăng kiểm, bảo hiểm) , rồi khấu hao xe

mà em nghĩ cụ Sơn chọn thằng Tự lái để gửi xe vì đợt đó nó phông bạt , khoe khoang quan hệ dữ lắm. Kiểu như nó cho thuê xe thì đố thằng nào cắm được xe nó, nó quen công an các nơi bắt thằng thuê xe , thu xe về trong phút mốt vv. Rồi nó kể quá khứ lưu manh giờ lương thiện rồi vv . Thời đó ai mà chả tin, em cũng tin sái cổ. Hồi nó kêu gọi vay tín chấp lãi cao em cũng định gửi nó 500tr. Cơ mà xong em tính, vay tín chấp thế nếu lúc mình muốn lấy lại tiền, hay nó không thể trả lãi tháng như nó hứa thì sao nhỉ? Chắc khó đòi . Nên em thôi.
Nhiều cụ hay cả vú lấp miệng em nói bỏ ra 300 củ thu về 8 củ một tháng là lãi cao rồi, tham nên phải chịu, các cụ đã đặt mình vào địa vị cụ Sơn chưa?Thực ra là không cao, cháu lấy ví dụ bỏ ra 300 củ, kịch bản tốt nhất là cụ Sơn thu về 192 củ trong hai năm, cái xe sau hai năm bán được 240 củ thì cụ Sơn ăn ra được 132 củ, trừ chi phí bảo hiểm hai chiều và sửa chữa nếu có thì cụ sơn cũng chỉ còn giỏi lắm 5 triệu một tháng, với lãi như vậy không thể gọi là đầu tư lãi cao cả, chẳng qua là đang thừa cái xe, cũng muốn thêm đồng ra đồng vào mua sữa cho con mà thôi. Cụ Sơn có sai lầm ngay từ đầu là không báo mất xe vì tin TL có khả năng thu hồi. Nhưng cái rủi đó biết đâu lại là cái may để CQĐT khởi tố vụ làm giả giâý tờ mua bán trái phép tài sản

Chỉnh sửa cuối:

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Sau hai ba hôm, em nhờ một vài bạn bè em còn biết nghề nghiệp tên tuổi, quê quán mọt vài âm binh trên này mà! Nói chung là có dính líu xe cộ, cầm đồ. Mà an ninh giờ thiếu việc, em e rằng các anh ý đã hành động rồi!
á đù, nhờ dậy trễ mới nghe được tin vui nhưng thông báo với cụ một tin buồn xxx mà gặp em cứ vãi ái ra quần té xa cho lành. Đếch chém đâu chỉ có mấy thằng cặn bã mới sợ xxx thôi còn em chấp nhá :))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Mời cụ ạ. Còm kia của cụ trích là thay vì trích lại còm này của cụ benq thì diễn đạt lại. Em đã hỏi cụ benq 2 lần bên topic kia, và cụ ấy đã reply còm khác của em bên topic này.

Cảnh báo các cụ nên cẩn thận. Em có lý do cho rằng cụ tl dùng âm binh inbox rủ em cùng đấu tranh cho cụ Sơn, bảo em cho zalo.
Các cụ không nên nhẹ dạ đưa tiền hay sdt linh tinh.
Chưa chắc đâu cụ. Trong này ngoài những người muốn ủng hộ cụ S hoặc cụ T còn những phần tử lợi dụng chuyện này trả thù cá nhân, mượn dao giết người. Hãy tỉnh táo và cẩn thận tránh việc vô tình làm công cụ cho người khác :))

Xe vài bánh

Xe điện
Bắt đầu chương mới:
Các ọp phơ bóc phốt, đấu tố lẫn nhao!
Em hóng! =))

CSKH TMCARe

Xe buýt
Dạ, em có doạ ai đâu mợ??? Em chỉ mong gô cổ hết những thằng lừa đảo thôi mà mợ... đôi khi nghề nghiệp của nhiều người họ có thể tìm được thôi ah. Nếu chẳng may mà em thích mợ, em muốn tìm thì em loanh quanh quận Hk xung quanh Lý Nam Đế, bờ hồ... e chắc cũng tìm được thôi ah
Vui đây, sao không bảo là đi vòng quanh trái đất chắc sẽ tìm được thôi? =))
Em cũng nghĩ mấy thằng lừa đảo nên ngồi suy nghĩ mình nên làm gì thay vì ngồi gõ linh tinh.

KAIKOM.LTD

Xe tải
Chưa chắc đâu cụ. Trong này ngoài những người muốn ủng hộ cụ S hoặc cụ T còn những phần tử lợi dụng chuyện này trả thù cá nhân, mượn dao giết người. Hãy tỉnh táo và cẩn thận tránh việc vô tình làm công cụ cho người khác :))
À :)) thì kiểu k làm gì được nhưng xui người khác ấy mà :))
Bắt đầu chương mới:
Các ọp phơ bóc phốt, đấu tố lẫn nhao!
Em hóng! =))

Trạng thái
Thớt đang đóng