[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xe vài bánh

Xe điện
á đù, nhờ dậy trễ mới nghe được tin vui nhưng thông báo với cụ một tin buồn xxx mà gặp em cứ vãi ái ra quần té xa cho lành. Đếch chém đâu chỉ có mấy thằng cặn bã mới sợ xxx thôi còn em chấp nhá :))
1 phần tử lộ danh tính: không phải xxx! :))

Xe vài bánh

Xe điện
Vui đây, sao không bảo là đi vòng quanh trái đất chắc sẽ tìm được thôi? =))
Em cũng nghĩ mấy thằng lừa đảo nên ngồi suy nghĩ mình nên làm gì thay vì ngồi gõ linh tinh.
Phần tử thứ 2 lộ mặt: Loanh quanh LNĐ, Bờ Hồ!
Cơ mà hồ nào nhỉ? Hồ Ha Ne hay Hồ Đồng Mô? =))

CSKH TMCARe

Xe buýt
Chưa chắc đâu cụ. Trong này ngoài những người muốn ủng hộ cụ S hoặc cụ T còn những phần tử lợi dụng chuyện này trả thù cá nhân, mượn dao giết người. Hãy tỉnh táo và cẩn thận tránh việc vô tình làm công cụ cho người khác :))
Cụ nên đi viết tiểu thuyết =)), cụ đọc truyện người không mang họ chưa? Em cũng muốn ai đó hoàn lương thành công lắm. Hành động sửa lỗi nói lên nhiều nhất. Cụ ấy cứ ra thương thuyết, trả nợ cho mấy cụ kia đi, ai nói được gì cụ ấy?

CSKH TMCARe

Xe buýt
Phần tử thứ 2 lộ mặt: Loanh quanh LNĐ, Bờ Hồ!
Cơ mà hồ nào nhỉ? Hồ Ha Ne hay Hồ Đồng Mô? =))
=)) Cụ có thần tượng cụ kia không, mềnh loanh quanh ra Lý Nam Đế, Bờ Hồ nào đó tìm thần tượng đi!

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Cụ nên đi viết tiểu thuyết =)), cụ đọc truyện người không mang họ chưa? Em cũng muốn ai đó hoàn lương thành công lắm. Hành động sửa lỗi nói lên nhiều nhất. Cụ ấy cứ ra thương thuyết, trả nợ cho mấy cụ kia đi, ai nói được gì cụ ấy?
Không lq lắm với còm trên :))

CSKH TMCARe

Xe buýt
Không lq lắm với còm trên :))
:)) Câu 1 :cụ nên đi viết tiểu thuyết.
Thứ nhất, cụ tulai có đầy âm binh trên đây.
Thứ 2, tự cụ tulai đưa cụ benq ra làm ví dụ.
Kết luận, cụ benq mà nói sai cụ tulai sẽ không để yên, cụ benq cũng đã viết như thế trong phần cuối của còm.

Lkp 2403

Xe buýt
Chính ra đó mới thật là đểu =)) cơ mà em hay cụ là âm binh thế :))
Đề tài này hót cụ ơi. E biết là cụ nhưng e không khai đâu, cụ yên tâm nha=))=))=)). Để cccm nhà ta kéo đàn ùa vào cắn nhau cho vui.:D

KAIKOM.LTD

Xe tải
Thưa cụ/mợ:
Cụ Benq đã k muốn bị lôi vào vụ này! Tinh ý là sẽ thấy. Mình nên tôn trọng quyết định của cụ ấy!
Kết luận, cụ benq mà nói sai cụ tulai sẽ không để yên, cụ benq cũng đã viết như thế trong phần cuối của còm.
Thế ai là âm binh thật :))
Cả 3! Thắc mắc gì không? :))

CSKH TMCARe

Xe buýt
Trường hợp cụ thuexepro còn rõ hơn, cụ ấy đang kinh doanh đấy, theo như em đọc còm thì OFTV còn định mời cụ ấy livestream bữa sau, chưa thấy từ chối.
Vẫn như còm trên, nếu cụ ấy nói sai, cụ tulai đã ra cãi.

KAIKOM.LTD

Xe tải
Em thì không thích dùng những từ khiếm nhã với các cụ các mợ nhà ta! Nếu cụ có nhã ý quất còm em thì có thể trau chuốt hơn tí được k? Mềnh là âm binh nhưng không được dễ dãi :))
Đề tài này hót cụ ơi. E biết là cụ nhưng e không khai đâu, cụ yên tâm nha=))=))=)). Để cccm nhà ta kéo đàn ùa vào cắn nhau cho vui.:D

CSKH TMCARe

Xe buýt
Thưa cụ/mợ:
Cụ Benq đã k muốn bị lôi vào vụ này! Tinh ý là sẽ thấy. Mình nên tôn trọng quyết định của cụ ấy!

Thế ai là âm binh thật :))
Cụ ấy không muốn bị lôi vào, nhưng cụ ấy đã vào làm rõ vấn đề, vì thế càng không nên đưa thuyết âm mưu người ta dậu đổ bìm leo , lợi dụng làm lại ai đó.
Ai đó muốn xoá còm thì cùng xoá thichduthu2011?

Lkp 2403

Xe buýt
Một số ông lập âm binh vào còm như không có não mà tưởng đâu nguy hiểm. Nguy hiểm thật :))
Trên đây chém thôi cụ ơi, cụ đừng nói thẳng thật như thế làm động đến bầy đàn của nó thì nó lại kéo cả bầy đến thịt cụ đấy. Nếu cụ làm được như e, nhử mồi cho bọn chúng kéo đến rồi thịt cả lũ thì e ủng hộ cụ. Còn cụ không thịt được thì cụ cứ tổ lái cho bọn nó qua e, e thịt hộ cụ.=))=))=))

Trạng thái
Thớt đang đóng