[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

HaH

Xe tăng
Man Auto & Mobiles - Check Xe Uy Tín Hà Nội
Mạng ảo thì chả tin ai được, cứ ngồi hóng thôi.
Hầu hết các thớt bóc phốt trên OF thì thường cả 2 bên cùng bị chửi, bên bóc thường bị chửi là ngu và nhu nhược hoặc có ý đồ khác.
Ngồi hóng mà k comment thì sao mà nên câu chuyện được. Em chuyển qua ủng hộ cụ tulai24h, không gọi cụ ấy là thằng nữa

echnikj

Xe container
Mài quả là con cáo già ẩn mình dưới bộ dạng nhinh nhinh chim xinh , tau phục :)):)):))
Cụ lại sống ảo khéo tưởng tượng, mê chuyện chinh thám rồi, có gì mà ẩn mình, cụ nhấn lại vào avatar nhinh nhinh chim sun xem có gì là cáo ở đây :))

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Cụ lại sống ảo khéo tưởng tượng, mê chuyện chinh thám rồi, có gì mà ẩn mình, cụ nhấn lại vào avatar nhinh nhinh chim sun xem có gì là cáo ở đây :))
Em chưởi nó nhiều rồi , giờ khen lại nó vài câu cho cân bằng cụ ạ :)):)):))

Hoacomay17

Xe tăng
Em trước đến nay vẫn hôm mộ cụ tự lai 24 qua các câu chuyện cụ kể. Em mong cụ giải quyết dứt điểm vướng mắc với cụ Sơn đen trước Tết âm lịch trên tinh thần thiện chí.
Cụ hâm mộ về cái gì? Tư cách đạo đức hay đóng góp cho cộng đồng xã hội :D

có khi nào ông Simson âm
thầm thu hồi xe của mình sau đó đem bán tống đi

rồi quay lại cào loz ăn vạ tulai?

Em chưa rõ ý đồ, nhưng lúc đầu thì em còn ủng hộ sơn đen vì nghĩ sơn thật thà bị cáo già nó lừa, và cả ghét cái thái độ kiểu của tulai nữa.

Nhưng sau một time thì thấy sơn đen cứ són tý một tý mộ rất đúng thời điểm, đúng lúc... và thông tin thì táo bón. Nên đâm nghi ngờ cụ ạ

Em nói nghiêm túc này xem clip và nhìn tốc độ máy giật mắt kỳ lạ của cụ Sơn em cho rằng có khả năng cụ ý bị tật máy giật tourette. Ng bị bệnh này thường kèm với stress và nếu mọi chuyện là thật thì ng đang stress nặng có thể chậm phản ứng kể cả với thu hồi tiền. Em dừng còm.
Thằng bị bệnh chậm xly, hay như dân it bọn em hay gọi là chip celeron so với Pentium ấy, thì nó không khôn đến mức són tý thông tin rồi bảo em bận xem đá bóng đã, mai em post tiếp :)) éo mịa, tâm lý nạn nhân khi có ai hỏi đến là nó tuôn ra bằng sạch để chia sẻ nối lòng cũng như mong tìm sự giúp đỡ, chứ em chưa thấy thằng nạn nhân nào đang kể thì bảo thoii em đi xem đá bóng đã, hết trận em trình bày tiếp :D bệnh gì mà hay vậy cụ

Cứ bình tõm :) 2 ông đều nói hôm nay xuất hiện. Xem hết rồi kết luận chưa muộn
À, vì hai bên đều són thông tin kiểu táo bón và có tính toán nên mình cứ dự báo dựa trên hiện tại thôi cụ. Chứ ai cũng ngồi im chờ hồi kết thì nó mất thi vị he he

KinoSSE

Xe tải
Đậu móa, em không nhịn được nên chửi thẳng những thằng ở trong đội lái đang bưng bô cho tựđái 24h.

Chúng mài đừng có dẫn dắt vụ việc nữa. Những thằng nào thì tự biết .

Hoacomay17

Xe tăng
Đậu móa, em không nhịn được nên chửi thẳng những thằng ở trong đội lái đang bưng bô cho tựđái 24h.

Chúng mài đừng có dẫn dắt vụ việc nữa. Những thằng nào thì tự biết .
Cụ nghi thằng nào thì cứ post nick nó lên đây đi, để 500 ae of thẩm tra giúp và chửi hôi khi có kl :D chứ cụ chửi vu vơ ntn thì khác gì mấy mẹ ở que mất gà ra đầu ngõ chửi đâu cụ :D

KAIKOM.LTD

Xe tải
Kèo này căng hơn cả hiệp định Paris :)) mong cái kết giống hiệp định Geneve 1954 :))
Em chưởi nó nhiều rồi , giờ khen lại nó vài câu cho cân bằng cụ ạ :)):)):))
À vâng, em lại hóng hớt quá :))
Em chả bênh ông nào, em tin vào sự thật, nhưng khổ nỗi sự thật mới được són nhỏ giọt để tăng độ hót :))
Cụ hâm mộ về cái gì? Tư cách đạo đức hay đóng góp cho cộng đồng xã hội :D

Em chưa rõ ý đồ, nhưng lúc đầu thì em còn ủng hộ sơn đen vì nghĩ sơn thật thà bị cáo già nó lừa, và cả ghét cái thái độ kiểu của tulai nữa.

Nhưng sau một time thì thấy sơn đen cứ són tý một tý mộ rất đúng thời điểm, đúng lúc... và thông tin thì táo bón. Nên đâm nghi ngờ cụ ạ

Thằng bị bệnh chậm xly, hay như dân it bọn em hay gọi là chip celeron so với Pentium ấy, thì nó không khôn đến mức són tý thông tin rồi bảo em bận xem đá bóng đã, mai em post tiếp :)) éo mịa, tâm lý nạn nhân khi có ai hỏi đến là nó tuôn ra bằng sạch để chia sẻ nối lòng cũng như mong tìm sự giúp đỡ, chứ em chưa thấy thằng nạn nhân nào đang kể thì bảo thoii em đi xem đá bóng đã, hết trận em trình bày tiếp :D bệnh gì mà hay vậy cụ

À, vì hai bên đều són thông tin kiểu táo bón và có tính toán nên mình cứ dự báo dựa trên hiện tại thôi cụ. Chứ ai cũng ngồi im chờ hồi kết thì nó mất thi vị he he

newbiess

[Tịch thu bằng lái]
Kể cả có như thế thật thì hơn 200 củ cũng éo đáng để xử lý như thế.
Em Huyền Như Vietinbank làm một lúc 4000 củ to còn không bị chửi như thế này. Ăn to, nói lớn, làm lớn và lừa lớn cho nó bõ công, thế này lom dom quá.
Tự lái ũng đang định làm mấy vụ lớn còn gì cụ. Đầu tư máy đào tiền ảo gì đó cả mấy triệu $, lãi suất 30-40%/năm. Thế chấp mấy khúc gỗ 2-3 tỉ vv

thichduthu2011

Tầu Hỏa
À, em còm rồi mà :)) chẳng qua nhiều khi mình nói có vẻ ngược số đông nên bị khoá mồm thôi :))
Đầu tiên là k đưa ra cái việc email qua lại về 260t --220t trong thớt bóc tulai24h là không fair rồi, toàn đưa cái có lợi cho mình, giấu cái bất lợi!
Tối qua són ra việc thông báo xe bị rao trên mạng, 2 là có người đến hỏi mua, tạm giả định vài trường hợp:
1. Quá ngu khi không ngăn chặn, thu hồi tài sản, quá vô trách nhiệm với tiền của mình.
2. Quá khôn thông đồng với nhà kia bán xe rồi quay ra cào mặt tulai24h.

Tạm tạm thế đã, chờ hóng 2 tai xem sự tình nó ntn!
Chém tào lao, nửa đục nửa trong nhé :))

URAL CCCP

Xe ba gác
Kèo này căng hơn cả hiệp định Paris :)) mong cái kết giống hiệp định Geneve 1954 :))

Em chả bênh ông nào, em tin vào sự thật, nhưng khổ nỗi sự thật mới được són nhỏ giọt để tăng độ hót :))
Hiệp định Geneve 1954 là chia đôi giới tuyến. Ở đây cũng chia đôi tổn thất và chung sống hòa bình hử lão:-))

scorp8x

Xe container
Uầy xem có cái hay của xem chứ ;) iem là 1 trong những lão bẩu sẽ ủng hộ $ nạn nhân đây. Nhưng vẫn logic lắm nhoen :) ko cần tỉnh + nói nhiều như lão thích sư

Việc này hình như cần bác GiaoThong hoặc ông min mod nào ok mới ko bị xoá thì phải

Bác S làm việc với công an xong thì lập thớt & up tài liệu lên cho mọi nguời ủng hộ :) em & hình như khoảng chục lão khác đã nói hỗ trợ $ kiện rồi đấy. Bác muốn nhận hay ko cứ nói cho mọi nguời biết luôn

newbiess

[Tịch thu bằng lái]
Tin mới nhất về vụ việc các cụ nhé. Thằng tự lái bẩn thỉu này chính thức từ chối không đền tiền
- nó còn show hình ảnh có tiền nhưng không thèm trả. Chứng tỏ nó là 1 thằng cực kỳ khốn nạn và mất dậy. Nó không phải là không có tiền như mồm nó kêu khóc. Mà nó chỉ muốn ăn không số tiền của cụ Sơn. Và hành động này của nó là thách thức cụ Sơn và cộng đồng of.
- nếu cụ Sơn có hình ảnh nó có tiền thì đưa lên đây để mọi người nhìn thấy rõ về nó. Cụ đọc và inbox 1 số cụ giúp đỡ trực tiếp cho cụ để đưa đơn tố cáo nó đến cơ quan CATP và cụ đưa stk của cụ lên để mọi người ủng hộ kinh phí cho cụ
Đúng rồi cụ blackpaint cho thông tin số tk lên đây hoặc inbox em số tk em xin góp tí chút kinh phí cụ theo kiện

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Uầy xem có cái hay của xem chứ ;) iem là 1 trong những lão bẩu sẽ ủng hộ $ nạn nhân đây. Nhưng vẫn logic lắm nhoen :) ko cần tỉnh + nói nhiều như lão thích sư
Vào of để chém gió mà không k chém thì làm gì hả cụ? Em thì éo có nhu cầu lùa gà hay học hỏi gì ở đây :))

197716102003

Xe container
Cụ nghi thằng nào thì cứ post nick nó lên đây đi, để 500 ae of thẩm tra giúp và chửi hôi khi có kl :D chứ cụ chửi vu vơ ntn thì khác gì mấy mẹ ở que mất gà ra đầu ngõ chửi đâu cụ :D
Rồi ai cũng nghĩ chắc nó chừa mình ra cụ nhề :D

học lái

Xe điện
Tulai24h là thằng lươn khươn, mất dạy. Ông làm mất xe của người ta, rồi ngâm tôm hơn một năm, giờ lại lươn khươn ko đền. Cụ Sơn hiền quá. Bắt nó đền 220 triệu tiền xe + tiền lãi + tiền thuê xe trong thời gian hơn một năm qua. Cụ Sơn đừng để nó kéo vào cái bẫy kiện cáo với thuê luật sư kiện thằng công an. Đấy là việc của Tuấn Quỳnh, cụ ko cần quan tâm.

Em đồng ý với ý kiến này

Trạng thái
Thớt đang đóng