[OFTV] Full clip tranh luận giữa tulai24h và blackpaint tại OTV và sự thật sau những lời tố cáo.

Trạng thái
Thớt đang đóng

1.25 ton

Xe điện
Em trước đến nay vẫn hôm mộ cụ tự lai 24 qua các câu chuyện cụ kể. Em mong cụ giải quyết dứt điểm vướng mắc với cụ Sơn đen trước Tết âm lịch trên tinh thần thiện chí.

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Trò tương tự ntn thì nhiều Cụ ạ. May mắn là Cty Cụ kịp thời thu hồi ts.
Em từng bị thằng lính mượn danh nghĩa cty ra chợ vải xúc 500kg giá 140/ kg đem sang tay giá 90 xong bỏ trốn :))
Nó cú cáo định bùng nợ bên cụ ạ. Hihi có những ngành nghề cho phép ng ta ngây thơ cụ ạ. Đâu phải ai cũng nảy số toanh toách khi ko va chạm. E mà như cụ Sơn thì em cũng ko dại thò hết tin ra để quân sư hai phía vào bung lụa hết. Giờ là lúc cụ ấy cần xác định ai là người mình nên bàn riêng để bước ra bàn ngoài đời thực.
Hihi mà cụ đừng la lớn thế, em là osin lừa em, em có gì để mất đâu. Không mai lại có 10 ông inbox định lừa osin thì hài em quá ạ ;))
Điều em muốn nói ở đây là khi thấy tài sản của mình có dấu hiệu/ nguy cơ bị chiếm đoạt thì ngay lập tức phải áp dụng biện pháp ngăn chặn và thu hồi cho chắc đã , mọi việc khác tính sau trừ phi mình cũng nằm trong đường dây .

Kitcat

Xe container
Điều em muốn nói ở đây là khi thấy tài sản của mình có dấu hiệu/ nguy cơ bị chiếm đoạt thì ngay lập tức phải áp dụng biện pháp ngăn chặn và thu hồi cho chắc đã , mọi việc khác tính sau trừ phi mình cũng nằm trong đường dây .
Vậy mới có chuyện cho cụ đọc ạ. Haiz, em gặp nhiều người thơ ngây với tiền và tài sản hơn cụ nghĩ nhiều lần. Kể ra mà bạn em nó cũng lăn quay ra ngạc nhiên sao có những ng như thế tồn tại ấy chớ. Điều kiện đầu để ngây thơ là ko làm kinh doanh, hai là ko vào otofun =))

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Vậy mới có chuyện cho cụ đọc ạ. Haiz, em gặp nhiều người thơ ngây hơn cụ nghĩ nhiều lần. Kể ra mà bạn em nó cũng lăn quay ra ngạc nhiên sao có những ng như thế tồn tại ấy chớ. Điều kiện đầu để ngây thơ là ko làm kinh doanh, hai là ko vào otofun =))
Định lừa Mèo mà Mèo nói thế này thì còn cơm cháo gì nữa , em từ bỏ ý định :)):)):))

Gừng

[Tịch thu bằng lái]
Vâng, đến giờ phút này thì em có quyền nghi 2 ông đều chẳng ông éo nào tử tế ngây thơ cả. Còn có thông đồng với nhau hay không thì không biết.

Cụ thử ngẫm xem, có thằng nạn nhân éo nào khi trình bày lại đủ tỉnh táo thi thoảng són ra tý thông tin không? Thường là sẽ tuôn sạch khi có người hỏi.
Tay sơn đen này cũng 49,50 chả kém tulai đâu

có khi nào ông Simson âm
thầm thu hồi xe của mình sau đó đem bán tống đi

rồi quay lại cào loz ăn vạ tulai?

edc

Xe lăn
Vâng, đến giờ phút này thì em có quyền nghi 2 ông đều chẳng ông éo nào tử tế ngây thơ cả. Còn có thông đồng với nhau hay không thì không biết.

Cụ thử ngẫm xem, có thằng nạn nhân éo nào khi trình bày lại đủ tỉnh táo thi thoảng són ra tý thông tin không? Thường là sẽ tuôn sạch khi có người hỏi.
1. ông mất xe không trình báo xxx
2. Ông làm mất thách dư luận
3. Một nhóm vào kêu kiện chả được gì
==> Em thấy có mùi :))

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
có khi nào ông Simson âm

Mệ , ngay cái đoạn ông sơn đen kể là có thằng đến đòi xem giấy tờ và bảo viết giấy bán cho bố vợ nó thì nếu là em em đã vác cái xe về nhà được rồi .

Kitcat

Xe container
Định lừa Mèo mà Mèo nói thế này thì còn cơm cháo gì nữa , em từ bỏ ý định :)):)):))
Em nói nghiêm túc này xem clip và nhìn tốc độ máy giật mắt kỳ lạ của cụ Sơn em cho rằng có khả năng cụ ý bị tật máy giật tourette. Ng bị bệnh này thường kèm với stress và nếu mọi chuyện là thật thì ng đang stress nặng có thể chậm phản ứng kể cả với thu hồi tiền. Em dừng còm.

scorp8x

Xe container
Cứ bình tõm :) 2 ông đều nói hôm nay xuất hiện. Xem hết rồi kết luận chưa muộn

Chả có nhẽ lại là 2 ông Sơn đen và tulai24 lập mưu cao. Pr cho nhau nhể. Of lại bị dắt mũi. :))
có khi nào ông Simson âm

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Em nói nghiêm túc này xem clip và nhìn tốc độ máy giật mắt kỳ lạ của cụ Sơn em cho rằng có khả năng cụ ý bị tật máy giật tourette. Ng bị bệnh này
thường kèm với stress và nếu mọi chuyện là thật thì ng đang stress nặng có thể chậm phản ứng kể cả với thu hồi tiền. Em dừng còm.
Mèo nói là muốn ngây thơ thì đừng vào ô to phun , mà Mèo thì đang ở ô tô phun nên đâu còn ngây thơ nữa là em định lừa chứ có nói chuyện kia nữa đâu :)):)):))

KAIKOM.LTD

Xe tải
Lão ngửi được mùi qua of à :))
Thôi cứ chờ 2 bên vào giải trình đã, chứ để người ủng hộ thất vọng là tội to lắm đó!
Nhiều khi con nai vàng ngơ ngác đạp nát bác thợ săn :))
1. ông mất xe không trình báo xxx
2. Ông làm mất thách dư luận
3. Một nhóm vào kêu kiện chả được gì
==> Em thấy có mùi :))

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
Thôi cứ chờ 2 bên vào giải trình đã, chứ để người ủng hộ thất vọng là tội to lắm đó!
Câu cuối hình như tau thấy mài còm một lần rồi thì phải ;));));))

HaH

Xe tăng
Man Auto & Mobiles - Check Xe Uy Tín Hà Nội
Mệ , ngay cái đoạn ông sơn đen kể là có thằng đến đòi xem giấy tờ và bảo viết giấy bán cho bố vợ nó thì nếu là em em đã vác cái xe về nhà được rồi .
chắc cụ ấy chỉ giả vờ dại thôi. C
có khi nào ông Simson âm

Hoàn toàn có thể. Ủng hộ cụ tulai làm ra ngô ra khoai. Có khi lại có cái tết ấm

KAIKOM.LTD

Xe tải
Câu cuối hình như tau thấy mài còm một lần rồi thì phải ;));));))
À, em còm rồi mà :)) chẳng qua nhiều khi mình nói có vẻ ngược số đông nên bị khoá mồm thôi :))
Đầu tiên là k đưa ra cái việc email qua lại về 260t --220t trong thớt bóc tulai24h là không fair rồi, toàn đưa cái có lợi cho mình, giấu cái bất lợi!
Tối qua són ra việc thông báo xe bị rao trên mạng, 2 là có người đến hỏi mua, tạm giả định vài trường hợp:
1. Quá ngu khi không ngăn chặn, thu hồi tài sản, quá vô trách nhiệm với tiền của mình.
2. Quá khôn thông đồng với nhà kia bán xe rồi quay ra cào mặt tulai24h.

Tạm tạm thế đã, chờ hóng 2 tai xem sự tình nó ntn!

Nam_Đà _Nẵng

Xe điện
À, em còm rồi mà :)) chẳng qua nhiều khi mình nói có vẻ ngược số đông nên bị khoá mồm thôi :))
Đầu tiên là k đưa ra cái việc email qua lại về 260t --220t trong thớt bóc tulai24h là không fair rồi, toàn đưa cái có lợi cho mình, giấu cái bất lợi!
Tối qua són ra việc thông báo xe bị rao trên mạng, 2 là có người đến hỏi mua, tạm giả định vài trường hợp:
1. Quá ngu khi không ngăn chặn, thu hồi tài sản, quá vô trách nhiệm với tiền của mình.
2. Quá khôn thông đồng với nhà kia bán xe rồi quay ra cào mặt tulai24h.

Tạm tạm thế đã, chờ hóng 2 tai xem sự tình nó ntn!
Mài quả là con cáo già ẩn mình dưới bộ dạng nhinh nhinh chim xinh , tau phục :)):)):))
Tuy nhiên tau loại bỏ phương án 2 vì quá mạo hiểm , xe dù gì thì danh chính ngôn thuận vẫn là của bên ông tulai24h ký hợp đồng cho đối tác thuê .

echnikj

Xe container
chắc cụ ấy chỉ giả vờ dại thôi. C
Hoàn toàn có thể. Ủng hộ cụ tulai làm ra ngô ra khoai. Có khi lại có cái tết ấm
Mạng ảo thì chả tin ai được, cứ ngồi hóng thôi.
Hầu hết các thớt bóc phốt trên OF thì thường cả 2 bên cùng bị chửi, bên bóc thường bị chửi là ngu và nhu nhược hoặc có ý đồ khác.

edc

Xe lăn
Già rồi, mắt nó kém, tay chân nó run... khứu giác nó lại phát triển :))

Trạng thái
Thớt đang đóng