Thảo luận Fortuner! Một tình yêu ngang trái

thanhsictk

Xe hơi
E đến nể cụ thanh. Cọc xe rồi mà vẫn còn vào quăng boom toy tiếp luôn hả cụ :D. Chi cho nặng đầu vậy cụ ơi :)))))
Chả biết cụ có bên toy ko? Không phải là em cay cú gì cả đâu? Mọi thứ là thỏa thuận là tự nguyện chứ có ai ép ai gì đâu mà ném bom. Chả qua là nhìn thấy thế nào thì nói vậy thôi

BRHN

Xe hơi
E khẳng định lại với cụ 1 lần nữa là e ko phải bên toy, cũng chẳng phải bên nào cả.
E ko cuồng riêng bất cứ hãng xe nào, chỉ là e nói cụ đưa thẳng tên các "chuyên da" lên cho bà con chiêm ngưỡng thì cụ cứ vòng vo. Nói như cụ e nói thế nào chả được :v

tamdao

Xe tăng
Tien mo hoi nuoc mat minh lam ra sao phai ton them tien kenh lam gi nhi

cuong xe may

Xe tải
Trước đây xe máy phải Honda. Oto phải Toyota.. em cũng đang đi Toyota nhưng phải thay đổi thôi cụ ạ . Còn nissan ,mít ,Ford, Mazda,honda....giá tốt option đủ. Chất lượng bền bỉ. Dân mình cuồng toy lâu quá rồi. Nhưng là thế hệ 4x, 5x và 6x thôi. Đến 7x đã làm khác rồi. Bây giờ có còn ai mua xe máy đi mấy năm xong tính bán giữ giá đâu? Đi chán cho về quê vừa được tiếng.
thưa với cụ cháu đang đi innova đây chê vẫn phải chê, để cho toy nó còn có tí trách nhiệm với dân mình, vợ thích 7chỗ để ca nhà đi về quê cho rộng rãi, ông chú vợ để lại cho lấy về đi thấy chán vô cùng ,thi thoảng đi xa lấy ra đi đông người, còn trong phố khó chịu lắm côn nặng lái nặng i ạch, giờ cao điểm tắc đường đi mt thôi rồi

cuong xe may

Xe tải
nghe từ ford em thích rồi nhưng mà ford mỹ cơ, trước em với ông anh đi mua xe ông anh ăn chắc mặc bền chọn atis của toy em lấy ford focus ,thi thoảng về quê toàn lấy focus của em đi chả hiểu sao

BRHN

Xe hơi
nghe từ ford em thích rồi nhưng mà ford mỹ cơ, trước em với ông anh đi mua xe ông anh ăn chắc mặc bền chọn atis của toy em lấy ford focus ,thi thoảng về quê toàn lấy focus của em đi chả hiểu sao
FF cho cảm giác lái thể thao và nhiều tính năng hỗ trợ hơn mà cụ :D. Ngồi lái sẽ thấy ko bị nhàm như altis. Ford mà làm tốt được khâu hậu mãi thì e cũng chim ưng.

cuong xe may

Xe tải
dịch vụ cũng được mà cụ get mỗi cái đồ nhiều cái phải chờ, đồ thì không đắt nhưng mà hiếm

Thỏ và Nghé

Xe hơi
Đến camry 2.5q bản cao nhất 2018 cái cửa nóc còn không có. Phanh tay vẫn phải kéo. Thứ mà các hãng khác có đầy đủ từ lâu rồi nhưng đối với toy vẫn còn rất xa vời. Thiếu tôn trọng khách hàng thế là cùng. Hỏi 1 chuyên DA của toy họ bảo là cửa nóc ít SD nên toy ko làm???[/QUOTE
thưa với cụ cháu đang đi innova đây chê vẫn phải chê, để cho toy nó còn có tí trách nhiệm với dân mình, vợ thích 7chỗ để ca nhà đi về quê cho rộng rãi, ông chú vợ để lại cho lấy về đi thấy chán vô cùng ,thi thoảng đi xa lấy ra đi đông người, còn trong phố khó chịu lắm côn nặng lái nặng i ạch, giờ cao điểm tắc đường đi mt thôi rồi
Cụ ơi đi trong phố nhiều thì chọn A/T là lựa chọn sáng suốt nhất tại thời điểm này. Anh em chạy dịch vụ thì ưa xe MT hơn vì giá rẻ hơn thôi.
Cái phanh tay điện tử thì em chưa có cơ hội dùng nên ko có ý kiến. Còn cửa nóc thì xe em có mà dùng đâu dưới 10 lần trong vòng 7 năm

Hungproda

Xe tải
Đến camry 2.5q bản cao nhất 2018 cái cửa nóc còn không có. Phanh tay vẫn phải kéo. Thứ mà các hãng khác có đầy đủ từ lâu rồi nhưng đối với toy vẫn còn rất xa vời. Thiếu tôn trọng khách hàng thế là cùng. Hỏi 1 chuyên DA của toy họ bảo là cửa nóc ít SD nên toy ko làm???
Đấy là bản q đấy
Cụ mà nhìn. Bản e giá kkhảng 1 tỏi mà chả có mẹ gì. Từ cái cam lùi :))
Nokia tượng đài như vậy còn ngỏm vì k thay đổi cũng di thôi
Anh toy giờ cũng khá hơn nhiều ở mấy vụ chiều ng dùng rồi tuy nhiên vẫn cần thêm nữa để cạnh tranh chứ k thị phần sớm muộn cũng vào tay hãng khác

thanhsictk

Xe hơi
Cụ ơi đi trong phố nhiều thì chọn A/T là lựa chọn sáng suốt nhất tại thời điểm này. Anh em chạy dịch vụ thì ưa xe MT hơn vì giá rẻ hơn thôi.
Cái phanh tay điện tử thì em chưa có cơ hội dùng nên
ko có ý kiến. Còn cửa nóc thì xe em có mà dùng đâu dưới 10 lần trong vòng 7 năm
Hay là em chưa có xe cửa nóc nên cứ hóng thế thôi

Nana2015

Xe tăng
Đang là tình yêu ngang trái mà các bác cứ mang hãng này hãng kia ra so sánh nhỉ. E chỉ thấy là hãng nào bán doanh số tốt mẫu nào cũng làm cao hết đâu chỉ riêng toy đâu. Các bác thử tìm hiểu xem e nói đúng ko.
Mà các bác yêu xe nào thì mua xe đó. Em yêu toy e mua toy chứ k phải cuồng. Bác yêu honda bác mua honda. Chứ sao lại cái kiểu ép duyên được.
Theo em vấn đề muôn thuở thì kệ đi. Thân ái chào quyết thắng

canhnh89

Xe tăng
Website
toyota-thanhxuan.com
Bên kia đương nhiên nó muốn tạo điều kiện nhưng méo biết nên tạo điều kiện thế nào? Vì đơn giản là bên mình ko đưa ra form mẫu cụ thể nào. Lập lờ đánh lận con đen nên Toy Việt Nam! sợ éo dám nhập. Chứ thằng nào chả thèm nhỏ dãi cái thị trường này
Cụ có phải sale Toy không mà nói chuẩn quá. Thái Lan ô tô tay lái nghịch, cấp đăng kiểm xuất khẩu ô tô tay lái thuận. Cái này thì chưa biết làm thế nào và mất bao nhiêu thời gian.
Còn cái vụ chạy thử 3000km cũng mất thời gian lắm ạ.
Vì thế, Sale chúng em nói vui :nghị định 116 là của chú Dương viết ạ. :)).

canhnh89

Xe tăng
Website
toyota-thanhxuan.com
Hiện tại chỉ còn xe đã nhập trước về còn tồn thôi. Nhập phải 7/2018 mới có xe. Nhưng các showroom đều găm hàng . Có điều phải mua vênh cảm giác nó không thoải mái trong khi thị trường có quá nhiều sự lựa chọn
Bên em hết xe Fortuner từ tháng trước cụ ạ.
Nhiều cụ bảo đây là chiêu trò của Toyota Việt Nam nhưng thực sự bên em cũng không nhận được xe Fortuner nữa và cũng không dám nhận đặt cọc vì chưa biết chính xác thời điểm có xe giao cho khách ạ.

thanhsictk

Xe hơi
Bên em hết xe Fortuner từ tháng trước cụ ạ.
Nhiều cụ bảo đây là chiêu trò của Toyota Việt Nam nhưng thực sự bên em cũng không nhận được xe Fortuner nữa và cũng không dám nhận đặt cọc vì chưa biết chính xác thời điểm có xe giao cho khách ạ.
Đúng chuẩn TOYOTA đấy.

ThichLeoNheo

Xe máy
Rồi báo cáo tổng kết tháng vẫn vài nghìn chiếc được bán ra. Thế là tháng này lãi hơn tháng trước vì kênh được 100-200tr/chiếc :))

Giangspd

Xe đạp
Sáng nay em hỏi chỉ còn bản 4x4. Đúng dòng định mua. Giá 1300+200= 1500 tỏi. Chào về luôn . sangg honda Mỹ đình ngắm em crv 2018. Nhưng chưa có bản L. Bản trưng bày là bản thấp nhìn ko ưng
Cụ hỏi mua ở đại lý nào đấy ạ?

canhnh89

Xe tăng
Website
toyota-thanhxuan.com
Rồi báo cáo tổng kết tháng vẫn vài nghìn chiếc được bán ra. Thế là tháng này lãi hơn tháng trước vì kênh được 100-200tr/chiếc :))
Cụ chờ báo cáo bán hàng tháng 11/2017 xem nhé. Em chắc chắn là sẽ giảm nhiều lắm cụ ạ.

caisua

Xe lăn
Con này còn là thánh lật ko ạ?