Ford Fiesta tiếp tục làm mưa làm gió tại Anh, ở VN Fiesta là số 1.

vanphiet

Xe buýt
em chẳng quan tâm nó đứng thứ mấy, xe để mình đi và thưởng thức thì quan tâm người khác nghĩ gì làm gì cho mệt, quan trọng là mình hiểu chiếc xe của mình đến đâu mới thấy được niềm vui khi cầm lái. nhiều bác ngồi xe sang chẳng hiểu đếch gì về nó chẳng khác nào dùng iphone chỉ biết nghe gọi thì cũng chẳng có gì thú vị cả.

thangdangkts

Xe hơi
Cụ đừng cứ chăm chăm nhìn mông em Fi mà chê là nhầm nhọt quá cụ ạ.
Cụ phải nhìn từ nhiều góc , cụ cứ thử ngồi trà đá có em Fiesta Sedan lướt qua mặt xem có đẹp ko:D. Lúc đấy lại " Tưởng gì Fiesta ý mà..." như kiểu "tưởng gì hóa ra thằng đi SH ý mà..."
Con người ta cũng đẹp tùy chỗ chứ có ai hoàn hảo đâu cụ, có em mặt xinh dáng ngon nhưng ngực lép. Có em mặt xấu ngực to, có em đẹp hoàn hảo lại xấu chỗ che, có em xấu nhưng kết cấu hoàn hảo, có em lại bt nhưng lên giường lại số 1.... , cụ phải trải nghiệm các em ý thì mới hiều dc cụ à.
Chết cười với bác này! =)) Công nhận lúc mới nhìn cái đuôi em fiesta sedan này em cũng thấy phản cảm. Nó cứ lùm lụp như củ khoai ý! Lại còn vênh ngược lên. Nhưng quái lạ thế nào giờ em lại thấy nó hay hay, có cá tính. Em tự sướng tí hihi =))

Mazspeed

Xe container
Fiesta số 1 ở phân khúc hạng B đấy! Tính đến thời điểm này có con nào cùng phân khúc hơn e nó thế (ở VN) cụ kể hộ nhà cháu cái? Con bò mộng của cụ dạo này vẫn phi tốt chứ? Mà có khi fiesta hơn cả bò mộng mazspeed của cụ cũng nên. Hihi
Phân khúc hạng B gồm những cái xe nào mà bảo số 1?

actn

Xe máy
8 tháng bán được có 2000 chiếc mà bảo là số 1 à.Có biết Vios mỗi tháng bán được bao nhiêu chiếc ko?Tuy nhiên trong tầm tiền em nó quả thật ngon.Ít ra cũng hơn được con Yaris khìn khìn ( Xe đời mới,giá hơn 650 củ mà đến thắng dĩa cũng ko có )

vanphiet

Xe buýt
8 tháng bán được có 2000 chiếc mà bảo là số 1 à.Có biết Vios mỗi tháng bán được bao nhiêu chiếc ko?Tuy nhiên trong tầm tiền em nó quả thật ngon.Ít ra cũng hơn được con Yaris khìn khìn ( Xe đời mới,giá hơn 650 củ mà đến thắng dĩa cũng ko có )
công nhận vios bán được nhiều thật nhưng cá nhân thì được mấy mống hay 90% là taxi chạy đầy đường.

Mazspeed

Xe container
Chuyện nào ra chuyện đó, nói là số 1 thì chỉ soi về số lượng tiêu thụ, không cần xem người tiêu thụ là ai.

Keineem

Xe buýt
Riêng về dòng Minicar thì Kia Morning là số 1 , sau đó đến Vios các loại ( taxi thì là Vios Limo nhé ) , sau đó mới đến 3 anh em nhà fiesta cộng lại nhé.
Nói chung mấy cụ đi fiesta cứ tự sướng tinh thần thôi , vì bản thân em cũng thấy là ở tầm tiền đấy chọn con này hợp lý , còn số 1 , làm mưa làm gió , rồi là siêu xe tiết kiệm xăng , có lẽ hơi bị quá lời.

theph

Xe điện
Cở sở nào mà bảo số 1? toàn nhảm nhí. Xe bình dân mà bác bảo số 1, dành cho kẻ ít tiền thôi bác à. Bác sale này làm như chả ai biết gì về xe cộ há.
Cụ hơi quá lời và cũng hơi thiếu suy nghĩ khi chỉ trích người ta. Em chả bênh ai nhưng nếu nói số 1 thì không có nghĩa nó là xe cao siêu nhất, đẹp nhất, xịn nhất ... mà phải so cùng hạng, cùng giá tiền và cùng số lượng bán ra trong 1 khoảng thời gian. Em dự là ý cụ chủ nói Fi nó nhất ở khoản bán ra trong thời điểm xe cộ bán khó khăn khi so Fi với các ẻm cùng loại như Vios hay gì gì đó chẳng hạn. Ngoài ra thì còn về thiết kế đẹp (cái này không dám so) hoặc về tính năng an toàn, tiết kiệm nhiên liệu, sự thông minh trong các thiết bị điều khiển ...

Trunghieu77

Xe hơi
Phân khúc hạng B gồm những cái xe nào mà bảo số 1?
Nhiều lắm! Kể ra riêng với cụ em bị mòn mất ngón tay sướng, hơn cả xe cụ là cái chắc! Hihi. Em khoái cụ nhất đấy, ko có cụ mất vui cụ à. Khi nào cụ rảnh cho e xin phép đc ngồi hầu chuyện cụ nhé! E nói thật đấy ko cụ lại tưởng e fun. Dù sao cũng là Kính Lão Đắc Thọ mờ cụ.

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Nhiều lắm! Kể ra riêng với cụ em bị mòn mất ngón tay sướng, hơn cả xe cụ là cái chắc! Hihi. Em khoái cụ nhất đấy, ko có cụ mất vui cụ à. Khi nào cụ rảnh cho e xin phép đc ngồi hầu chuyện cụ nhé! E nói thật đấy ko cụ lại tưởng e fun. Dù sao cũng là Kính Lão Đắc Thọ mờ cụ.
Còn em khoái nhất cụ, chạy xe tít, tỉa cũng rất văn hóa

TuanAnhDT

Xe tải
Còn em khoái nhất cụ, chạy xe tít, tỉa cũng rất văn hóa
Còn em thì em cũng rất khoái các đại hiệp Fiesta nhà mình, công phu tự sướng thần chưởng đã đạt tới thập thành công lực, dễ bề tùy nghi thi triển, quần phong đạp vũ, xuất thần nhập hóa, khuynh đảo võ lâm :D

Chỉnh sửa cuối:

dativu

Xe điện
Xe nhỏ mà công suất cao. Đi chắc là sướng rồi

nhimxinh1311

Xe hơi
Em thấy mông em này vẫn là đẹp nhất trong bộ sưu tập Mông của cụ " vanphiet'
Mông vợ 2 em đấy cụ ah, màu cũng đúng màu này luôn ! Cụ Vanphiet chụp lúc nào mà iem chạ bít ?

Tài mới

Xe tăng
Không phải chém chứ xe em KIA morning SX mới là số 1 nè. Đầu máy Cửu long sông công ( 1.0 mà ăn uống chả kém 1.6 Fiseta 10l/100km), loa nam môn ( nhạc nghe như loa thuốc tẩy hoàng tiến), Vành xuân hòa ( Chạm nhẹ là xước), Lốp cao su sao vàng (kêu như lốp có xăm), Khung vỏ thép đa hội ( Động nhẹ cái bung cả zè trước, chạm nhẹ cái lún cả cửa). :)) mội tội xe cháu rẻ số 1

nguyenducduy

Xe điện
Không phải chém chứ xe em KIA morning SX mới là số 1 nè. Đầu máy Cửu long sông công ( 1.0 mà ăn uống chả kém 1.6 Fiseta 10l/100km), loa nam môn ( nhạc nghe như loa thuốc tẩy hoàng tiến), Vành xuân hòa ( Chạm nhẹ là xước), Lốp cao su sao vàng (kêu như lốp có xăm), Khung vỏ thép đa hội ( Động nhẹ cái bung cả zè trước, chạm nhẹ cái lún cả cửa). :)) mội tội xe cháu rẻ số 1
Cụ đừng đem em buổi sáng ra để đặt bên cạnh em FFi thế, khác nhau về đẳng cấp
Để so sánh với FFI thì theo em
Đối với xe Toy: Có Yaris( giá cao hơn rất nhiều), Vios,
Đối với xe Hàn: Huyndai i20, Kia forte, Lasetti, Chevol Cruze ( bản nội địa thôi nhưng xe to và rộng hơn)
Đối với xe Mazda: có Mazda2

Mazspeed

Xe container
Thôi khỏi, em toàn 12 giờ đêm mới rảnh, chả truyện trò gì được đâu. Tóm lại bác bác bảo ở VN Fiesta nó là số 1 trong phân hạng B ở điểm nào?

Mr.Ryu

Xe buýt
Thôi khỏi, em toàn 12 giờ đêm mới rảnh, chả truyện trò gì được đâu. Tóm lại bác bác bảo ở VN Fiesta nó là số 1 trong phân hạng B ở điểm nào?
Cụ chăm đọc autocar vào ạ. Fiesta là lựa chọn số 1 của các nhà thử nghiệm xe hơi đới \m/

Mazspeed

Xe container
À thế là lựa chọn số 1 của các nhà thử nghiệm xe hơi. Nhưng mà em lại thấy là cái bọn thử nghiệm xe hơi đấy chúng nó chọn ra lắm số 1 lắm, ít ra là mỗi năm 1 lần số 1 chả hiểu thế nào :). Mới lị em đang hỏi cái câu phát biểu "ở VN" cơ, Fi nó số 1 về cái gì?

puremoon

Xe buýt
À thế là lựa chọn số 1 của các nhà thử nghiệm xe hơi. Nhưng mà em lại thấy là cái bọn thử nghiệm xe hơi đấy chúng nó chọn ra lắm số 1 lắm, ít ra là mỗi năm 1 lần số 1 chả hiểu thế nào :). Mới lị em đang hỏi cái câu phát biểu "ở VN" cơ, Fi nó số 1 về cái gì?
Nếu e ko nhần thì là cảm giác lái ạ.