Ford Fiesta tiếp tục làm mưa làm gió tại Anh, ở VN Fiesta là số 1.

FordAT

Xe tăng
Số 1 của cái gì thì cụ chủ topic đâu có nói ? Số 1 về giá , số 1 về doanh số, số 1 về xyz... ai nói đâu mà cụ vặn vẹo ạ
Còn em nghĩ cụ ko phải "kẻ ít tiền" chắc cũng thuộc cỡ "kẻ thừa tiền"
Em mời cụ 1 ly vì bênh em và theo quan điểm của những "kẻ ít tiền" chứ ko phải "kẻ lắm tiền" như cụ loiht :D

FordAT

Xe tăng
Em thấy con Fi sedan đúng là 1 thảm họa về thiết kế. Nhìn từ đằng sau khỏi phải comment luôn.
Cụ đừng cứ chăm chăm nhìn mông em Fi mà chê là nhầm nhọt quá cụ ạ.
Cụ phải nhìn từ nhiều góc , cụ cứ thử ngồi trà đá có em Fiesta Sedan lướt qua mặt xem có đẹp ko:D. Lúc đấy lại " Tưởng gì Fiesta ý mà..." như kiểu "tưởng gì hóa ra thằng đi SH ý mà..."
Con người ta cũng đẹp tùy chỗ chứ có ai hoàn hảo đâu cụ, có em mặt xinh dáng ngon nhưng ngực lép. Có em mặt xấu ngực to, có em đẹp hoàn hảo lại xấu chỗ che, có em xấu nhưng kết cấu hoàn hảo, có em lại bt nhưng lên giường lại số 1.... , cụ phải trải nghiệm các em ý thì mới hiều dc cụ à.

Chỉnh sửa cuối:

firewall27

Xe tải
Em thấy con Fi sedan đúng là 1 thảm họa về thiết kế. Nhìn từ đằng sau khỏi phải comment luôn.
Bác đừng có suy nghĩ thiển cận thế, trước khi mua xe em cũng có chút suy nghĩ giống bác, nhưng càng về sau em nhìn thì càng thấy nó cũng đẹp và sexy đấy chứ.

vanphiet

Xe buýt
mông fiesta

mông vios

mông yaris

mông kia rio

accent

avante

forte

Chevrolet Cruze

con nào cũng tựa nhau mà các bác cứ chê xấu thì chịu.

Chỉnh sửa cuối:

halele

Xe tải
Em có thể hơi cuồng dâm bạo chúa tý nhưng Fiesta quả thực là chiếc xe tốt trong tầm tiền. Các cụ thử tính tầm tiền Fiesta thì em nào bì nổi.
Em chưa gặp 1 bác nào chê Fiesta ko chắc chắn cả nhé, toàn khen xe nhỏ mà chắc như Mec sa đì ý nhỉ, rồi xe đầm quá, xe tiết kiệm xăng quá, dáng đẹp quá....
với 1 chiếc xe đc nhiểu nhận xét khách quan như vậy ko là số 1 thì có phí ko ạ.
Còn ai đi Fiesta thì đã đều tự cảm nhận dc động cơ công nghệ đỉnh cao, và chất xe thế nào.
Em đính chính lại là em ko phải Sales nhé các cụ, cứ thấy nick em FordAT rồi em cuồng dâm thì lại bảo dân bán hàng..... em cũng là dân bán hàng nhưng bán mặt hàng liên quan đến tình dục, sức khỏe ạ =))
Cụ ko phải là sales nhưng cụ là người đang muốn bán Fiesta của mình mà đã rao bán từ trong Tết đến giờ vẫn chưa bán được ! :P

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
Hơi có mùi "tự sướng" nhưng dù gì thì thực tế khách quan là FFi cũng đang thuộc hàng bán chạy ở VN. Đây là 1 sự thay đổi mạnh mẽ trong nhận thức của nhiều người mua ô tô, chứ cách đây 2-3 năm thì ai cũng chỉ nói đến Vios nếu bàn về dòng xe hạng B.

ntc50hdhkhn

Xe máy
Con này trong tầm tiền thì là no1 rồi, mấy con Yaris với mazda2 ... đắt lòi ra mà vào đi thử thì chán , bác nào không tin cứ thử đi cả 3 xe trên sẽ thấy

Tài mới

Xe tăng
Các cụ FFI này có lẽ sắp tới doanh số chỉ thủa nghiệp đoàn Chào buổi sáng bác hải tý thôi các cụ nhẩy

ozzfan

Xe tải
Các cụ FFI này có lẽ sắp tới doanh số chỉ thủa nghiệp đoàn Chào buổi sáng bác hải tý thôi các cụ nhẩy
Chắc không bằng được cụ ạ. KM nhỏ hơn, rẻ hơn, đi phố tiết kiệm xăng hơn, mua không để đi thì có thể cắm vào hãng chạy taxi cũng được. Đến Ỉn của anh Tạch còn thua về doanh số thì nói gì đến FFi của Phò.

Mazspeed

Xe container
mông fiesta

mông vios

mông yaris

mông kia rio

accent

avante

forte

Chevrolet Cruze

con nào cũng tựa nhau mà các bác cứ chê xấu thì chịu.
Trong cái đống ít của bác thì em thấy ít Yaris cứ là đẹp nhất mới lạ, ít Avante xấu nhất.

ozzfan

Xe tải
He he, thế mà Avante hình như lại là xe bán chạy nhất của Hyundai ở Mỹ. Hôm nay trên đường nhìn thấy chú Elantra (Avante) đẹp phết.

nguyenducduy

Xe điện
Em thấy mông em này vẫn là đẹp nhất trong bộ sưu tập Mông của cụ " vanphiet'

Chỉnh sửa cuối:

vanphiet

Xe buýt
Trong cái đống ít của bác thì em thấy ít Yaris cứ là đẹp nhất mới lạ, ít Avante xấu nhất.
công nhận ít con yarit mẫm mẫm nhìn thích thật nhưng cái mẹt của nó lại không thể ưa được

con rio hàng xẻng hay hơn nhiều

fiesta lại khác

Chỉnh sửa cuối:

HNmember

Xe tăng
Thiển nghĩ cụ FordAT nên đổi tilte là :
Ford Fiesta tiếp tục làm mưa làm gió tại Anh, ở VN Fiesta là số 1 trong lòng em

thì em dự một số các cụ ở đây mới nuốt trôi được ạ :D
Cứ để thế Kụ à- dù là ko chính xác.
Ko có con này ra thì E đã phải đi mua Yaris rồi, chả có vị gì- trừ mỗi việc được dân tình khen: Yaris lành, ko mất giá mấy!!! Mà E thì ko thích lành!!!

kiavuong

Xe điện
Cở sở nào mà bảo số 1? toàn nhảm nhí. Xe bình dân mà bác bảo số 1, dành cho kẻ ít tiền thôi bác à. Bác sale này làm như chả ai biết gì về xe cộ há.
Bác đi xe gì mà bảo những người đi xe Fi là kẻ ít tiền? Nên suy nghĩ câu nói trước khi phát ngôn bác nhé .

Trunghieu77

Xe hơi
VN Fiesta số 1 ở chỗ nào?
Fiesta số 1 ở phân khúc hạng B đấy! Tính đến thời điểm này có con nào cùng phân khúc hơn e nó thế (ở VN) cụ kể hộ nhà cháu cái? Con bò mộng của cụ dạo này vẫn phi tốt chứ? Mà có khi fiesta hơn cả bò mộng mazspeed của cụ cũng nên. Hihi

Chỉnh sửa cuối: